เชิญร่วมพิธีบวงศวงในวันที่ 31 ธค.นี้ครับ ที่บ้าน ดร.ศุภชัย ไพจิตร ลูกศิษย์หลวงพ่อครับ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย tagami, 30 ธันวาคม 2008.

1. tagami

tagami Active Member

2 มิถุนายน 2008
    พอดีได้คุยกับ ดร.เอ (ศุภชัย ไพจิตร) เมื่อวันก่อน ทราบข่าวมาว่าที่บ้าน คุณเอ จะมีงาน พิธีบวงศวงรับพรปีใหม่ โดยนิมนต์หลวงพ่อบุญรัตน์ วัดโขงขาว จ.เชียงใหม่มาทำพิธีและให้พร งานเริ่มเวลา 10โมงเช้านะครับ
    ซึ่งงานนี้คุณเอฝากเรียนเชิญ ลูกศิษย์หลวงพ่อพระราชพรหมยานทุกท่านด้วยนะครับที่อยู่ใกล้เคียง หรือไกลๆก็ได้นะครับหากเดินทางสะดวก ทั้งศิษย์เก่าและศิษย์น้องๆรุ่นใหม่ๆ ที่มีความเคารพนับถือหลวงพ่อ

บ้านคุณเอ อยู่วงค์สว่าง ซ.29 ตรงข้ามBig-C วงค์สว่างนะครับ
    โทร.02 556 1106-3 ถ้าใครว่างก็เรียนเชิญนะครับงานนี้คุณเอฝากบอกว่าหลวงพ่อบุญรัตน์จะมีวัตถุมงคลมาแจกในงานด้วยนะครับ

2. แงซาย ชายดอย

แงซาย ชายดอย เป็นที่รู้จักกันดี

โมทนา ผู้บอกบุญและทุกท่านในพิธีนี้ด้วยครับผม
    (ติดภาระกิจแล้ว ) กราบๆๆ พระพุทธ พระธรรม พระอริยสงฆ์ หลวงพ่อบุญรัตน์ครับ