อีกหนึ่งวิธีในการเรียกเวทมนตร์, อาคม ให้เกิดขึ้นในตัวเอง

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย กุญแจไขปริศนา, 28 ธันวาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ตี๋ใหญ่

ตี๋ใหญ่ Active Member

14 พฤษภาคม 2007
    กบนอกกะลา ก็คือ สม อิอิ แสดงกิริยา เพราะตัวเองเป็น สม

2. กบนอกกะลาตัวจริง

กบนอกกะลาตัวจริง Active Member

22 กุมภาพันธ์ 2009
    Namushakamunibutsu มาเตือนสตินะหรือ อย่างลืมเตือนตัวเองด้วยหละ ได้ธรรมชั้นสูงเข้าช่วยยังไม่ได้เรื่องเลย จิตใจยังสู้คนเรียนไสย์ศาสตร์มนต์ดำไม่ได้เลย อย่างว่านิสัยดังเดิมเขามาดี แต่สำหรับคุณ Namushakamunibutsu คนนี้ดูท่าจะขุนไม่ขึ้นซะแล้ว รู้อะไรก็มากแต่ไม่ได้ช่วยให้จิตใจสูงส่งเลย

3. กบนอกกะลาตัวจริง

กบนอกกะลาตัวจริง Active Member

ส่วน
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Luziferzz<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2837117", true); </SCRIPT> บอกว่าผมคือคุณสม หรือ คุณsom1719ด้วยใช่ไม๊ ขอบคุณมากๆที่ให้เกียรติผมขนาดนั้นเลย อยากให้ใครชมว่า หนู<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Luziferzz<!-- google_ad_section_end -->หรือหนู น้องนุ่มนิม เก่งหละ ไงๆอยากให้ชมก็ชมละกัน

หนู<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Luziferzz<!-- google_ad_section_end --> หนู น้องนุ่มนิม เก่งมาก
    เก่งมาก เก่งมาก คงสมใจอยากเป็นเกียจแก่ วงตะกูลแล้วนะคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2010
  4. ตี๋ใหญ่

เหอๆๆๆ 55555 ช่ายๆ หนูน้องนุ่มนิ่ม หนูลูซิเฟอร์ 55555555 เนอะ หนูสมเนอะ 555555
    ทิฐิเยอะเหมือนเดิมตาสมเนี้ย ถึงว่าไม่ก้าวหน้าซะที เห้อออ เขามาสอนดีดี ก็ไปวางมาดเนี้ยแหละน้า ที่ว่า ทิฐิพระ มานะครู

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มกราคม 2010
  5. Namushakamunibutsu

Namushakamunibutsu เป็นที่รู้จักกันดี

ผมรู้สึกว่า ผมจะมาร่วมสนทนากระทู้ไม่ได้อีกแล้วนะครับ
    ไม่งั้นคงโดนขบกัดมากกว่านี้ อิอิ
    อย่างที่ว่าแหละครับ
    อนยํ นยติ ทุมฺเมโธ อธุรายํ นิยุญฺชติ ทุนฺนโย เสยฺยโส โหติ สมฺมาวุตฺโต ปกุปฺปติ วินยํ โส น ชานาติ สาธุ ตสฺส อทสฺสนํฯ ผมไม่ถือหรอก
    เห็นจริงตามที่ว่า ปูติมจฺฉํ กุสคฺเคน โย นโร อุปนยฺหติ กุสาปิ ปูตี วายนฺติ เอวํ พาลูปเสวนาฯ พาลํ น ปสฺเน น สุเณ น จ พาเลน สํวเส พาเลนลฺลาปสลฺลาปํ น เกร น จ โรกเยฯ แล้วหละครับ

กึ อนฺธพาโล วา กากสูโร วา สุวโจ วา อสิ???

6. ตี๋ใหญ่

คิดไรมากคุณ ถือเป็นการสอบจิต

7. กบนอกกะลาตัวจริง

หนู<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Luziferzz<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2842630", true); </SCRIPT>
    เก่ง เก่งที่สุด เก่งจริงๆ
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Namushakamunibutsu<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2841906", true); </SCRIPT>
    อย่าน้อยใจไปเลย วิชานะดีแล้ว เสียแต่จิตใจคนฝึกเท่านั้นเอง

8. กบนอกกะลาตัวจริง

หนู<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Luziferzz<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2842630", true); </SCRIPT>
    เก่ง เก่งที่สุด เก่งจริงๆ
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Namushakamunibutsu<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2841906", true); </SCRIPT>
    อย่าน้อยใจไปเลย วิชานะดีแล้ว เสียแต่จิตใจคนฝึกเท่านั้นเอง

9. ตี๋ใหญ่

ไม่ได้เป็นจอมคาถาอย่าง

หนูสม จะเก่งไปได้ไง

ผมมันก็แค่มนุษย์ขี้เหม็นน อะ

ไม่มีอะไรดี จาเอาอะไรไปสู้จารย์สมได้ละครับ

เดี๋ยวจารย์สมโกรธขึ้นมา
    ส่งตะปู มาให้ผมตอกเสาบ้านนี่ยุ่งเลยนะครับบ

ยุ่งเลยไม่ได้เป็นจอมคาถาเสียด้วยอ่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มกราคม 2010
  10. flukeminds

flukeminds Active Member

17 กันยายน 2008
    เป๊ง!!!!!! หมดยกที่1
    เอ้าพักให้น้ำนักมวยก่อน...

11. กุญแจไขปริศนา

กุญแจไขปริศนา เป็นที่รู้จักกันดี

ทะเลาะกันมาพอสมควรแล้วก็ขออนุญาติปิดกระทู้ไว้เท่านี้ละกันนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้