วีดีโอ อีกทางเลือกสำหรับคนหาทางออก..บริการ "ดับทุกข์" ไม่ใช่การ ดูดวง เป็นพรสวรรค์แมวฟ้า คลิ๊กค่ะ!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย แมวฟ้า, 4 สิงหาคม 2017.

1. แมวฟ้า

แมวฟ้า สมาชิกใหม่

อีกทางเลือกสำหรับคนหาทางออก..บริการ "ดับทุกข์" ไม่ใช่การ ดูดวง เป็นพรสวรรค์แมวฟ้า

Facebook หมอดับทุกข์ แมวฟ้า ญาณทิพย์
    Overview feedback vdo ชมผลงานที่ผ่านมาตามลิ้งนี้ได้ค่ะ https://www.facebook.com/pg/maewfahyantip2015/photos/?tab=album&album_id=1118723981478785

เคสธรรมทานมากๆเคสหนึ่งค่ะ

cats.jpg gbngnh.jpg

แท้ที่จริงแล้วการดับทุกข์ก็คงไม่ต่างอะไรจากการเป็นที่ปรึกษา หากแต่ใช้พรสวรรค์เฉพาะตัวของแมวฟ้า และท่านสามารถดับทุกข์ได้ทุกๆเรื่อง ไม่ต่างกับเวลาที่ท่านไปหาหมอดู ร่างทรง แมวฟ้ารับประกันความพอใจยินดีคืนเงินทุกกรณีค่ะ

เนื่องจาก ดับทุกข์ ยังเป็นบริการที่ใหม่ ด้วยความที่มันผสมผสานทั้งศาสตร์ ศิลป์ และ พรสวรรค์เฉพาะตัว จึงไม่อาจหาคำนิยามได้..... ก็คงมีเพียงแต่คุณที่ดับทุกข์กับแมวฟ้าแล้วอาจจะช่วยนิยามงานดับทุกข์นี้ที่แมวฟ้าทำได้!

ดับทุกข์ เหมาะสำหรับคนที่ ทุกข์ เศร้า เหงา เคว้ง เครียด เบื่อ เซ็ง หดหู่ ซึมเศร้า ไม่สบายใจ สนใจข้องใจธรรมมะเรื่องลี้ลับ หรือคนที่หาหมอดูมาแล้วก็ยังคาใจ อยากได้คนช่วยตอกย้ำความมั่นใจทางออกให้ ก็มาหาแมวฟ้าได้ค่ะ
    แมวฟ้ารับดับทุกข์ตั้งแต่เรื่องเปลือก หอยยันฝอยขัดหม้อ เลยทีเดียว !!!

สรุปคร่าวๆดับทุกข์กับแมวฟ้านะคะ!

1. ไม่ต้องใช้ วันเดือนปีเกิด ชื่อ หรืออุปกรณ์ใด เปิดใจมาอย่างเดียวพอ

2. ของหาย ช่วยดับทุกข์ก่อนเจอของค่อยจ่ายค่าบริการนะคะ อาจจะมีบางเคสที่แมวฟ้าไม่
    สามารถ อันเนื่องมาจากบางทีมันมีอะไรที่ควรค่ากับเหตุการณ์ของหายนั้นๆ

3. สื่อจิต มนุษย์ อมนุษย์ ผ่านทางโทร หรือ ภาพถ่าย

4. ประเมินสุขภาพกายใจ

5. แก้ร้ายกลายเป็นดี หรือบรรเทา

6. ถึงพริกถึงขิง จนกว่าคุณจะสบายใจ หรือได้ผลลัพธ์ที่ดี

7. ไม่จำกัดเวลา จัดให้ตามเนื้อหา เพราะความทุกข์อาจจะไม่ได้ใช้เวลาไม่กี่นาที อาจจะต้องค่อยเป็นค่อยไป หรือ หลายครั้งค่ะ ขึ้นอยู่ที่ตัวคุณเองด้วย

8. หากยังไม่เคยดับทุกข์กับแมวฟ้ามาก่อน ยินดีให้ ปรึกษาหรือถามได้ 1 อย่างค่ะ หรือ 1 ข้อ

9. แมวฟ้ารักงงานนี้และทำเป็นอาชีพหลัก ยังต้องมีค่าใช้จ่ายเลี้ยงชีพ จึงจำเป็นต้องมีค่าบริการโปรดอุดหนุนแมวฟ้าทุกครั้งที่ทุกข์นะคะ หรือถูกใจ คิดว่ามีประโยชน์ ช่วยบอกต่อ ช่วยแชร์ เป็นธรรมทาน ก็ขออนุโมทนาสาธุค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 สิงหาคม 2017