อยากได้แฟนกลับมาคืนดีกันเหมือนเดิม ใครพอจะรู้จักคนที่ช่วยได้บ้างคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย veryveryugly, 23 มกราคม 2010.

1. ลักค์

ลักค์ เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2011
    ถ้าทำแล้วก็ยอมรับชะตากรรมเถอะคะ

คุณกับแฟนอาจจะรักกันไม่ได้อีกก็เพราะวิบากกรรมจากการทำแท้ง

คุณอาจจะไม่ประสบผลสำเร็จในความรักก็เพราะวิบากกรรมจากการทำแท้ง

คุณอาจจะทุกข์ ทรมาน ผิดหวัง หลายๆอย่างตามมาอีกมากเลย

ไม่ได้แช่งนะคะ แต่แค่อยากจะบอกว่า เมื่อทำแล้วก็หลีกหนีไม่ได้

ผู้ชายคนนี้เขารักคุณจริงมั๊ย ตอบไม่ได้ พวกคุณอาจจะได้อยู่ด้วยกันแต่มันก็คงไม่มีความสุขหรอก

การทำแท้งเป็นความทุกข์ที่สุดในชีวิตผู้หญิง ถ้าผู้ชายคนนี้เขารักคุณ เขาจะให้คุณทำมั๊ย

ปล. ทำดีเข้าไว้ อุทิศส่วนกุศลให้น้องเข้าไว้ หวังว่าน้องเขาคงให้อภัยคุณสักวัน (ซึ่งอาจจะไม่มีวันนั้น) กรรมนี้ทุกข์สาหัสสากรรณ์ ลองถามคนที่เคยทำสิ เขาโดนอะไรกันบ้าง

2. TwiNsKle

TwiNsKle Active Member

26 ธันวาคม 2012
    ในเมื่อเค้าไม่ดี ทำกับคุณอย่างนี้ จะเอาเค้ากลับมาทำไมล่ะคะ เจ็บแล้วจำ คือคน เจ็บแล้วทนคือ ควาย < ขอโทษนะคะ ถ้าแรงไปหน่อย > อย่าไปทำเลยพวกอวิชชาน่ะ มันไม่ดีหรอกค่ะ

3. คุณตา มนต์ทิพย์

คุณตา มนต์ทิพย์ สมาชิกใหม่

ลองอ่านดูนะครับ... คุณตา มนทิพย์ อาจช่วยคุณได้ครับ...
    (ของแท้ 100%)
    Search > facebook > คุณตา มนทิพย์✨✨✨

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 กรกฎาคม 2017
  4. Pats.99999

Pats.99999 สมาชิกใหม่

ลองอ่านดูนะครับ... คุณตา มนต์ทิพย์ อาจช่วยคุณได้ครับ...
    (ของแท้ 100%)
    Search > facebook > คุณตา มนทิพย์✨✨✨

5. totheboat

totheboat สมาชิกใหม่

20 กรกฎาคม 2018
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กรกฎาคม 2018
  6. กุลณัฐชา สุขเจริญผล

กุลณัฐชา สุขเจริญผล สมาชิกใหม่

ขอพูดแบบคนที่ผ่านอาจารย์มากลายท่านในห้องนี้ บางท่านทำมาได้วันสองวันแฟนก็กลับไปเป็นเหมือนเดิมบางคนก็โอนเงินแล้วหาย โมทำจนต้องไปกู้เงินมาทำ จนเมื่อเดือนก่อนก็มีโพสมารีวิว อาจารย์ที่ทำแล้วเห็นผล ท่านชื่อพ่อรอดคะ อยู่ทางสุรินทร์ ปกติท่านรับแต่ลูกศิษย์ที่บ้าน แต่ด้วยความที่เราบอกไปว่ารู้จักกับคนที่เคยให้ท่านทำให้ท่านถึงคุยด้วย ส่วนตัว ดิฉันมีปัญหาเรื่อง สามีคะ แต่งงานกัน อยู่ด้วยกันมีลูก3หน่อ แต่ไม่ได้จดทะเบียน(แม่ผัวกลัวเรื่องทรัพย์สิน) จนเมื่อต้นปี ได้เปลี่ยนสถานะตัวเองจากเมียหลวง กลายเป็นเมียน้อยเฉย เพราะสามีไปแอบคบกับผู้หญิงอีกคน หน้าที่การงานดี ครอบครัวดี แอบไปจดทะเบียนกันโดยที่แม่ผัวรับรู้เป็นใจทุกอย่าง เรามันเป็นแค่สาวโรงงานคะ อยู่นวนคร ส่วนแฟนพ่อแม่เค้าทำพวกพลอยเครื่องประดับอยู่จันทบุรี บ้านมีตัง บ้านเค้าไม่ชอบเรา ทั้งเสียใจ ล้มทั้งยืน นั่งมองลูกแล้วกัดฟันน้ำตาไหล โทษตัวเองที่ลูกต้องมาเจอเรื่องแบบนี้ เห้นพ่อคีแม่ อาลวาดแม่เพราะคัวเองเลือกคนผิด แต่เพราะรัก จึงหาวิธีทุกอย่าง อาจารย์ท่านทำนายออกมาตรงเปะๆ โดยที่ขอแค่ วดป เกิด กับชื่อ เราตัดสินใจทำและคงเป็นครั้งสุดท้าย เพราะเหลือเงินก้อนสุดท้าย ทุกอย่างเงียบสองสามวันแรก อีกไม่กี่วันแม่สามีติดต่อมาถามถึงหลาน ถามความเป็นอยู่. (อาจารย์ท่านทำเสน่ห์ให้ทั้งสามีเราและแม่สามี). ทุกอย่างดีขึ้นตามที่อาจารย์ท่านได้บอกไว้ จริงรายละเอียดการทำพิธีมีเยอะมาก แต่ขอเล่าคร่าวๆเท่านี้ จนปัจจุบัน ทุกอย่างกลับมาสภาพปกติคะ แม่สามีดีขึ้นมาก แฟนเองก็ดีขึ้นเยอะกว่าแต่ก่อน รอแค่เซ็นใบหย่ากับฝั่งนั้นคะ ไม่คิดว่าจะเจอของจริงแล้ว แต่พอได้ท่านช่วย ระลึกเสมอว่าคงทำบุญมาร่วมกับท่าน ท่านใดที่ไปมาหลายที่แล้วไม่เห็นผลลองติดต่อ ลูกศิษย์ท่านดูนะคะ ไอดีไลน์ a_boonrod89

7. จันทโชติ

จันทโชติ เป็นที่รู้จักกันดี

คิดจะผูกใจคนอื่นด้วยวิธีนี้ระวังจะเจอหลอกมากกว่าเจอของจริง?ทั้งเจ็บทั้งอายทั้งเสียเงินบางคนถึงกับเสียตัวระวังให้ดีครับในเวปนี้ก็มีตัวอย่างมาแล้วที่นำมาลง?
    ผู้ชายเฮงซวย ที่หลอกฟันผู้หญิง แต่ไม่มีความรับผิดชอบมันมีมากครับที่เค้าไม่อยากให้คุณท้องและจะมาเรียกร้องเค้า พอสบโอกาสเค้าก็ชิ่งแน่นอน? ไหนๆก็ผิดพลาดไปแล้วอย่าไปหวนคิดถึงอดีตเลยตั่งหน้าตั่งตาทำความดีหาอนาคตรักพ่อแม่รักตัวเองให้มากๆ
    ถ้าทุกวันนี้คุณคลอดลูกออกมาผมว่าผู้ชายเฮงซวยคนนั้นเค้าก็ไม่รับผิดชอบหรอกครับ เพราะฉนั้นเจ็บครั้งนี้ก็จำไว้ให้ดี วันหลังอย่าเผลอตัวเผลอใจ ให้เค้าหรอกซ้ำๆซากๆอีก

8. จันทโชติ

จันทโชติ เป็นที่รู้จักกันดี

หลายๆโพสที่มาแนว ให้คำปรึกษา หาอาจารย์ให้ก็ระวังนะคับดูให้ดีๆอย่าหลงเชื่อหน้ามืดตามัวไปทำจนตัวเองยิ่งแย่? คนกำลังทุกข์ กำลังโศกมักตกอยู่ในห่วงของความประมาทไม่รอบคอบพวกมิจฉาชีพเห็นโอกาส ที่จะได้เงินได้ทอง หรอกได้เค้าก็หรอกก็ต้องระวังให้ดีีสติให้มากๆอย่าให้ถูกหรอกซ้ำๆซากๆเจอผู้ชายเฮงซวยหวังจะหาคนช่วยอาจจะไปเจอพวก18มงกุฎอีกแล้วจะมาโพสมาระบายร้องห่มร้องไห้เหมือน หลายๆคนที่เอามาลงนะครับ

9. paprica

paprica Active Member

แฟนเลวๆแบบนั้น ไปจากชีวิตคุณก็ดีละคะ ตอนนี้ขอให้คุณเน้นทำมาหากิน พอมีเงินเยอะๆจะยกระดับสังคมที่คุณคบ อาจเจอแฟนใหม่ที่ดีกว่าคนเก่า ดิฉันเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว ตอนนี้ไม่ง้อแฟนคะ หาเงินได้วันละไม่ต่ำกว่า3พัน เลี่ยงแม่ลูก2ชีวิตได้สบาย ผู้ชายคนไหนกระจอกกว่าดิฉัน ดิฉันเมิน ความรักมักทำให้คนเราโง่และตาบอด ลองคิดแบบคนเห็นแก่ตัวบ้างขะเข้าใจผู้ชายเห็นแก่ตัว มันแค่หลอกฟันคุณฟรีๆแล้วทิ้งแค่นั้นเอง

10. ทหารหญิง

ทหารหญิง สมาชิกใหม่

วันนี้เราพึ่งไปหาหมอทำที่สุรินทร์มาค่ะ ชื่อหมอมิ่ง ผลยังไม่ทราบเลยค่ะแต่ไปเจอหน้าหมอมาก็ดูดวงแม่นอยู่นะน่าจะได้ผล หวังอย่างนั้นคะใครมีที่ไหนแนะนำก็บอกกันมานะเพราะมีเพื่อนเรา แนะนำหมอมาเห็นแกทำสำเร็จหลายคนคะ ไอดีไลน์ 888ming999 เบอร์โทร 064-8898159 ลองดูนะ จะไปเองก็ได้โอนก็ได้ แกให้หน้าบัญชีพร้อมบัตรประชาชนด้วยนะก่อนโอน เราเลยคิดว่าที่นี่น่าจะจริงค่ะ อย่างไรจะมารายงานนะ

11. KungzaKa

KungzaKa สมาชิกใหม่

สามีเราแต่งงานมา8ปี เค้าโดนของเขมรคะ ไม่ยอมกลับบ้านมาเกือบเดือนเเล้วทุกข์ใจมากหันไปทางไหนมันก็มืดไปหมด เลยตัดสินใจเข้าพิธีกับพระอ. มีพี่คนนึงคอยติดต่อพี่เค้าใช้ไอดีไลน์ unlove9988 ลองแอดไปดูคะ หลังทำพิธีเสร็จได้3วันสามีก็กลับมา ผอมโทรมมาก ไม่ผิดหวังจริงๆที่ตัดสินใจเข้าพิธี เพราะถ้าไม่ทำอะไรก็คงต้องเสียเค้าไปจริงๆ เพราะของเเรงมากเกือบตายทั้งเราทั้งเค้าคะ ตอนนี้เรากลับมารักกะนเหมือนเดิมละคะ

12. yayee88

yayee88 สมาชิกใหม่

เราเคยทำพิธีกับอาจารย์เพชรคะท่านมีตำหนักอยู่ที่จังหวัดสระแก้วคะ ลูกศิษย์แกเยอะคะเพราะว่าแกทำทางด้านนี้โดยเฉพาะเรื่องพวกถอนของเรียกคนรักกลับมานี่ละคะ เราทำได้ประมาณ5วันสามีก็กลับมาตอนแรกไม่เชื่อเรื่องนี้เหมือนกันค่ะบอกตรงๆ ยังไงใครที่กำลังเดือดร้อนหรือว่าทุกข์ใจเรื่องนี้อยู่ก็แอดไลน์ไปหาอาจารย์ดูนะคะ ไอดีไลน์อาจารย์ค่ะ pech99montra เราเคยบอกอาจารย์ว่าถ้าสามีเรากลับมาเราจะมาบอกต่อคนอื่นที่เป็นแบบเรา ตอนนี้เราทำตามที่เราเคยบอกอาจารย์ไว้คะใครที่ทุกข์ใจก็ลองแอดไปปรึกษาดูนะคะ

13. Sairung88

Sairung88 สมาชิกใหม่

หมอมิ่ง ไอดี 888ming999
    ก็ทำได้ผลค่ะมีตัวตน พูดจาดีแล้วก็ ทำให้สามีที่อยู่กินกันมา11ปีอยู่ๆก็จากหลงเมียน้อยไม่ยอมกลับบ้าน ใครก็บอกว่าโดนของ หมดเงินไปหลายแสนได้หมอมิ่งช่วยไว้ ได้ครอบครัวกลับมาเหมือนฝันเลยคะ ใครทุกข์ใจลองแอดหาหมอมิ่งดูนะคะ มาบอกต่อเพราะเราก็เคยโดนหลอกมาคะ

14. Sutinee94

Sutinee94 สมาชิกใหม่

สามีดิฉันเป็นผู้จัดการอยู่ธนาคารนึง เค้าโดนผญใหม่ที่ทำงานที้เดียวกันทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา11ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว ทิ้งเราทิ้งลูก ไปแบบไม่เหลือเยื่อใยเลย เราเองก็ไม่รู้จะทำยังไง สับสนไปหมดลูกก็ร้องหาพ่อ เราไปวัดหาน้ำมนต์หาของขลังมาบูชาที่ไหนว่าดีไปหมด แต่ก็ไม่มีวี่แววว่าเค้าจะกลับมาจนเราไปนั่งสมาธิถือศีลที่วัดอัมพวันจนได้เจอน้องคนนึง เค้ามีพ่อครูที่อยู่เขมร เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับพ่อครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้สามคืนสามีโทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูก อยากกลับมาบ้านเป็นอะไรไม่รู้เบลอๆหลงๆลืมๆ เราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะให้น้องชายไปรับเค้าก็บอกมาแล้วน้องชายเราก็ไปรับเค้ากลับมาค่ะ ตอนนี้สามีกลับมาอยู่บ้านได้5เดือนกว่าแล้วคะอาการก็เริ่มปกติรักเราและห่วงลูกเหมือนเดิมแล้วคะ เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่ตกอยู่ในสภาพแบบเรา ใครที่ทุกข์ใจลองแอดไลน์ไปหาน้องเค้าได้บอกว่ามา จาก พี่แดงการท่าคะ ไอดีไลน์น้องเค้า kannika7799 ลองแอดไปดูนะคะ

15. surasak38

surasak38 สมาชิกใหม่

ผมเคยทำมาหลายที่คับแต่มีของอ.ท่านนึงคับรุ่นพี่ผมแนะนำมาให้ท่านชื่อหญิงคับพอทำไปได้2คืนอยู่ๆแฟนก็ปลดบลอคแล้วไลน์มาแล้วบอกว่าเป็นยังไงบ้างแล้ก็ ขอโทษที่หายไป ชอคมากๆไม่คิดว่าเค้าจะติดต่อกลับมาแล้วคับ ส่วนผมก็ไม่อยากถามถึงคนใหม่ของเค้า แค่นี้ก็ดีใจมากละคับ หลังจากถูกทิ้งถูกบลอคมา6เดือน ดีใจคับเพราะหลังจากเค้ากลับมาเค้าก็เลิกติดต่อกับคนนั่นแล้วคับทุกวันนี้ก็ยังรักกันดีคับ ใครที่ทุกข์ใจลองแอดหาอ.หญิงนะคับ ไอดี ying228899 คับ

16. nan87

nan87 สมาชิกใหม่

31 พฤษภาคม 2019
    เราคบกับแฟนมา 7 ปี ปกติไม่เคยมีปัญหาทะเลาะกันเลยนะ อยู่ดีๆ พอเข้ามาปีที่ 7 ปัญหาที่ทำให้ทะเลาะกันมีเยอะมาก ไหนจะเรื่อง เพื่อนแฟน แม่ของแฟน ทะเลาะถึงขั้นแบบ แม่เขาให้เลือกเลยระหว่างเรากับเขา แต่เราแบบอยากให้แม่เขารักเราเหมือนกัน เลยเลือกไปทำพิธีกับคุณหมอเราก็รอดูผล จนวันที่ 11 อยู่ดีๆ แม่เขาก็รักเรา เรากับแฟนนี่งงมากเลยค่ะ ทุกวันนี้รักกันดีมากเลยต้องขอบคุณคุณหมอมากนะคะไอดีไลน์ 234magic ค่ะ

17. pattawekan55

pattawekan55 สมาชิกใหม่

พ่อของลูกเอ๋เป็นตำรวจอยู่สน.นึงยศก็พอสมควรค่ะเอาเป็นว่าเอ๋ขอไม่บอกละกันนะว่าที่ไหน คือพ่อของลูกเอ๋เคยทิ้งเอ๋กับลูกสามคนไปอยู่กับผู้หญิงหากินสามเดือนเต็มๆค่ะ เรื่องมันมีวันนึงเพื่อนที่เป็นตำรวด้วยกันชวนเค้าไปเที่ยววันเกิด ก็ไปเจอผู้หญิงนั่งดื่มทำของใส่ เรางงมากเพราะอยู่กันมา17ปีเค้าไม่เคยเป็นแบบนี้เราเองก็ไม่คิดว่าเรื่องคุนไสย์อะไรแบบนี้จะเกิดขึ้นกับตัวเรา เพราะเราเป็นคนยุคใหม่พอกลับมาบ้านเค้าก็เปลี่ยนไปจนนับจากวันที่ไปเที่ยวได้3วัน เค้าก็ออกจากบ้านไปติดต่อไม่ได้เลยคะ เราก็คิดมาตลอดว่าทำไมพ่อของลูกเราอยู่ๆเปลี่ยนไปจากหน้าเป็นหลังมือเลยเพียงแค่วันเดียว แล้วอีกสามวันก็ทิ้งเราทิ้งลูกไปแบบไม่เหลือเยื่อใย เราเองก็ไม่รู้จะทำไง เครียดมากค่ะสับสนไปหมด ตอนนั้นเหมือนคนบ้าเสียสติ เราเลยชวนเพื่อนเก่าที่อยู่ในเฟสเราก็ไม่รู้จะคุยกับใครเลยลองเล่าให้เพื่อนคนนี้ฟังดู เค้าจึงติดต่อให้เราลองคุยกับแม่ครูค่ะเราตัดสินใจยอมเสียเงินก้อนนี้คิดว่าลองดูสักครั้ง แต่โชคเข้าข้าง เราเริ่มทำพิธีได้แค่2วันพ่อของลูกเอ๋โทรมาหาบอกว่าอยากคุยกับลูกอยากกลับมาบ้านเราก็บอกว่าอยู่ไหนเดี๋ยวจะไปรับเค้าก็บอกมาแล้วเราก็ไปรับเค้า ตอนนีพ่อของลูกเอ๋กลับมาอยู่บ้านได้3เดือนกว่าๆแล้วคะ เค้าบอกรักเราและลูกและเริ่มเป็นคนเดิมแล้วนะ แต่ทุกๆวันอาทิตย์เราจะไปทำบุญด้วยกันตามที่แม่ครูได้บอกไว้ ที่เรามาบอกต่อเพราะว่าสงสารคนที่โดนทิ้งให้อยู่เพียงคนเดียวแบบที่เราได้เคยเป็น เราจะทิ้งไอดีไลน์แม่ครูไว้ให้ แล้วก็เบอร์โทรนะ บางทีถ้าโทรไม่ติดก็ไลน์ไปค่ะเพราะแกอาจจะติดทำพิธีอยู่ แม่ครูไอดี myrung88 เบอร์โทร 083-2793497 คนไหนที่กำลังทรมานใจทุกข์ใจก็ติดต่อหาแม่ครูดูนะ

18. titty33

titty33 สมาชิกใหม่

ทำพิธีมาได้ 2 วัน แฟนกลับมาหา หลังจากที่เลิกไปแล้ว 3 เดือนกว่า มันเหมือนจะเป็นเรื่องที่เหลือเชื่อนะคะ แต่มันเป็นไปแล้ว ขอบคุณแม่ครูมากค่ะ ไอดีไลน์ อาจารย์ montra_kk อันนี้ของจริงแรงจริงคะ สายเขมร

19. maximum3

maximum3 สมาชิกใหม่

ไม่รู้ว่าเราคิดถูกไหมนะคะ เราโดนแฟนเรานอกใจบ่อยมาก เขาคุยกับคนอื่นตลอดเวลา แต่ทำไงได้เนอะรักเขาไปละ เพื่อนเลยแนะนำ ให้รู้จักพี่คนนึงคะ ไอดีไลน์พี่เค้าค่ะ unlove9988 เราก็เลยไปทำพิธี หลังจากนั้นประมาณเดือนนึงค่ะ อยู่ดีๆแฟนมาสารภาพ และขอโทษ บอกรู้สึกผิดแล้ว เขาไม่อยากเสียเราไป ขอโอกาสแก้ตัว เรานี่รู้สึกขอบคุณ พี่เค้า ขึ้นมาทันทีเลยค่ะ

20. wipha84

wipha84 สมาชิกใหม่

เรื่องเล่าของน้ำคือ แฟนน้ำบอกเลิก บล๊อคการติดต่อทุกอย่าง เลยลองตัดสินใจไปทำพืธีกับอาจารย์หญิงค่ะ แอดไลน์ไปตามที่มีคนมาโพสไว้ ปรากฎว่าหลังจากไปทำมา 3 วัน แฟนโทรกลับมาหามาขอคืนดี งงมากเลยค่ะ แต่ดีใจมากๆ ^^ เกือบลืมไอดีไลน์อาจารย์หญิง ying228899 นะคะ