อยากบอกค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย แม้ว แม้ว, 19 พฤษภาคม 2013.

1. แม้ว แม้ว

แม้ว แม้ว เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ยังไม่ได้เรื่องฝัน หรือ เรื่องหวยนะคะ แต่เป็นเรื่องโรครูมาตอยด์ค่ะ ควรทานยาตามแพทย์สั่ง และ ที่จะบอกคือ ควรทานลูกเดือย งาดำ และ สับปะรด ควบคู่กันไปนะคะ กาแฟ และ น้ำอัดลม งดได้ ก็ควรงดนะคะ เพราะดิฉันประสบมากับตัวเอง อยากบอกเป็นวิทยาทานค่ะ

2. แม้ว แม้ว

แม้ว แม้ว เป็นที่รู้จักกันดี

ดีใจด้วย

ดีใจด้วยค่ะที่คุณได้อ่าน เพราะเป็นโรคนี้หมอบอกว่าไม่มีวันหายขาด แต่ป้าคิดว่าป้าทุเลาขึ้นมากเลยค่ะ และยังมีอีกหลายอย่างค่ะที่ทานได้ เช่น น้ำกระชาย และถ้าเห็นผลอย่างไรช่วยบอกต่อ ๆ ด้วยนะคะ เพราะมันทรมานมากเลยค่ะ คุณแม่หนูคงรู้ดี

3. sunee สุนีย์

sunee สุนีย์ เป็นที่รู้จักกันดี

12 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอบคุณมากๆเลยนะคะ