อนุโมทนาบุญ...ทานแห่งการทำบุญบริจาคโลงศพ คุณ ปทุมรัตน์ และ ครอบครัว

ในห้อง 'อนุโมนาบุญ - อุทิศบุญส่วนกุศล' ตั้งกระทู้โดย ็HEAVEN CEMETERY, 19 มกราคม 2012.

1. ็HEAVEN CEMETERY

็HEAVEN CEMETERY Active Member

21 พฤศจิกายน 2011

ขออนุโมทนาบุญ...ทานแห่งการทำบุญบริจาคโลงศพ
    คุณ ปทุมรัตน์ จิตประพัฒน์
    คุณ สมจิตต์ จิตประพัฒน์
    คุณ สม จิตประพัฒน์
    คุณ น้อย สุรนันทจักร
    คุณ สุพัฒน์ จิตประพัฒน์
    คุณ หวง จื้อจง
    ทำบุญบริจาคโลงศพ ๓,๕๐๐ บาท ค่ะ

โลง ศพบริจาคที่ คุณ ปทุมรัตน์ ได้ทำบุญบริจาคไว้ กำนัน บุญยง สุวรรณพิทักษ์ ผู้ซึ่งเป็นกำนัน ต.ชากบก ของญาติของผู้เสียชีวิตได้มาติดต่อขอรับบริจาคไปให้ญาติของผู้เสียชีวิตแล้ว ค่ะ

ผู้เสียชีวิต อายุ ๗๑ ปี
    อยู่บ้านเลขที่ ๒๑/๔ บ้านห้วงหิน หมู่ ๓ ต.ชากบก อ.บ้านค่าย จ.ระยอง

เล็ก ขออนุโมทนาบุญ และ สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๕ นี้ด้วยค่ะ เล็กขอให้บุญกุศล ที่ท่านได้สร้างไว้ ให้ครอบครัวของท่านและตัวท่าน มีแต่ความสุขกาย สบายใจ ปราศจากซึ่งทุกข์โศก โรคภัยทั้งหลายทั้งปวง กิจการค้า หน้าที่การงาน เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นทุกๆเดือนทุกๆปี ด้วยผลและบุญกุศลแห่งทานการทำบุญบริจาคโลงศพ เทอญ.....

ท่านสามารถติดต่อ กำนัน บุญยง สุวรรณพิทักษ์ (ซ้ายมือ) ผู้ซึ่งเป็นกำนัน ต.ชากบก ของญาติของผู้เสียชีวิตได้ที่เบอร์ ๐๘๙-๙๓๒๙๓๖๗ ค่ะ
    ที่มา
    ;k07

เชิญชม BLOG ทำบุญบริจาคโลงศพเพื่อการกุศลครับ
    >>>>>>>>>>> คลิก <<<<<<<<<<<

2. bambamm

bambamm เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2007
    โมทนาบุึญด้วยนะครับ สาธุ ขอให้มีความสุขนะครับ

3. view6628

view6628 เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกบุญกุศลทุกคุณงามความดีของท่าน
    ผมขอน้อมอนุโมทนาบุญด้วยครับ