ห้องให้เช่าบูชาพระเครื่อง อยู่ห้องกระทู้ไหนครับ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย wipanso, 29 กันยายน 2018.

1. wipanso

wipanso Aekawat

อยากทราบว่า ตอนนี้ทางเวปได้ปรับปรุงเซิฟเวอร์ใหม่ จึงอยากให้สร้างกระทู้ห้องให้เช่าบูชาพระเครื่อง วัตถุมงคล สำหรับสมาชิกPremiumอยู่ห้องไหนครับ ผมเพิ่งสมัครสมาชิกPremiumแต่หาห้องแล้ว เข้าไม่ได้เลย
    ขอบคุณครับ

2. suthamma

suthamma ทีมผูัดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด สมาชิก Premium

ห้องพระเครื่อง วัตถุมงคลครับ เปิดเข้าไปก็หน้านั้นเลย อย่าไปหาในห้องย่อยอื่น ๆ ของหน้านั้น