หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สวนสวย

สวนสวย สมาชิก

รบกวนด้วยค่ะ ผู้หญิงค่ะ เกิดวันที่ 8 กันยายน 2509 เวลา 01.00 น ที่ รพ.นครสวรรค์
    1.เรื่องงานของสามีค่ะ
    2.การเงินของครอบครัว
    ของคุณมากค่ะ

2. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณmayamo

สวัสดีค่ะ คุณmayamo
    1. งานทีทำอยู่ก็ดีอยู่แล้วค่ะ เรียกว่า การพูด เจรจาเป็นทรัพย์ คุณหาเงินเก่ง สามารถเลี้ยงดูครอบครัวได้เป็นอย่างดี คุณหายใจเข้าออกเป็นเงินเป็นทอง ความสามารถไม่มีปัญหาค่ะ สำคัญอย่างเครียดมากเกินไป ระวัง โรคปวดเส้น
    โรคเกี่ยวกับข้อ กล้ามเนื้อ นั้นมาจากควาเครียดค่ะ
    2.ดวงนี้น่าจะได้ไปต่างประเทศนะคะ การไปทำงานต่างประเทศจะทำให้คุณประสบความสำเร็จ ร่ำรวย
    ชะตาคุณต้อ งพลัดพรากจากถิ่นเกิดและไปรุ่งเรืองต่างแดนค่ะ ภายในปี 55นี้คุณได้ไปต่างประเทศแน่นอนค่ะ ดวงแดนทางไกลของคุณมีขึ้นแล้วค่ะ
    หมอนก

3. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณตะวันญา

1. ดวงการเปลี่ยนงานยังไม่ดีค่ะ ไม่ควรเปลี่ยนงาน เพราะชะตาคุณยังขึ้นๆ ลงผกผัน ไม่แน่นอนและ ไม่มั่นคง
    แต่อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด ดิฉันคงห้ามคุณไม่ได้แน่ ยังไงเสียคุณก็ต้องมีดวงเปลี่ยนงาน ค่ะ จะเห็นก่อนสิ้นปีนี้แน่นอนค่ะ
    มันจะมีเรื่องยุ่ง ๆ ก่อนทำให้ปวดหัว แต่แล้วไม่นานก็จะดีค่ะ
    2. ดวงนี้จะได้คู่เป็นต่างถิ่นต่างแดน ความรักปีนี้ลุ่ม ๆดอนๆ ไม่ค่อยดีค่ะ
    พักยกเรื่องรักแล้วมาประคับประคองการงานดีกว่าค่ะ ดวงการเงินก็พอไปได้ค่ะ
    ปีนี้ทุกเรื่องไม่ว่า งานเงินความรัก มีการเปลี่ยนแปลงครั้ง รวมถึงการโยกย้ายด้วยค่ะ
    หมอนก

4. ตะวันญา

ตะวันญา สมาชิกใหม่

ขอบคุณคุณหมอนกมากค่ะ ขออนุโมทนาบุญในการดูดวงครั้งนี้ด้วยนะค่ะ

5. newhatyai

newhatyai เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2007
    เพศชาย 24 มกราคม 2537 เวลาประมาณ 20.09 น. สงขลา ครับ
    -เรื่องการงานการเงิน ในภายภาคหน้า จะเป็นอย่างไรบ้างครับ
    -เรื่องความรักครับจะสมหวังหรือไม่ อย่างไรครับ

6. หอมจันทร์

หอมจันทร์ สมาชิก

21 กรกฎาคม 2011
    เพศหญิง 1 พ.ย.2534 จ.ฉะเชิงเทรา
    1.การเรียน
    2.ความรัก-เนื้อคู่

7. Copenhagen

Copenhagen สมาชิก

Where is Ajarn Nok kha? I hope you are fine na kha.

8. candy_kim

candy_kim สมาชิกใหม่

เพศ.ญ. วันที่ 12 มีนาคม 2536 ปีระกา เกิดกทม.09.40 น.ค่ะ

1.ความรักที่มีอยู่ขณะนี้ (ผช.ที่แอบชอบมีสิทธิ์สมหวังมั๊ยคะ จะต้องเลิกหรือว่าอะไรคะ)

2.เรื่องเรียน และอาชีพในอนาคตมีสิทธิ์รวยมั๊ยคะ

9. twpk2003

twpk2003 สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ

เกิด 13 มกราคม 2511 เวลา 04.30 จ. พัทลุง อยากทราบเรื่อง

1. หน้าที่การงาน การเลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่งในปีนี้ หรือปีหน้า
    2. อาชีพเสริมที่ทำแล้วถูกโฉลกให้ร่ำรวย
    3. การทำบุญอะไรทำให้ชีวิตรุ่งเรืองไม่ติดขัด

ขอบคุณมากครับ

10. mp38

mp38 เป็นที่รู้จักกันดี

เพศชาย เกิดเสาร์วันที่ 21 ธันวาคม 2528 เวลา 17.50 น. ยโสธร

อยากทราบ
    1.การงานวันนี้และอนาคต
    2.ควรฝึกกรรมฐานแบบใด

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ตุลาคม 2011
  11. RabuRabu

RabuRabu สมาชิก

เพศหญิง เกิดวันศุกร์ที่ 25 สิงหาคม 2532 เวลา 10.36 น. กทม.

1. เรื่องเรียนต่อโท จะได้เรียนต่อในปีที่จะถึงนี้มั้ยคะ และมันจะส่งผลต่อการงานในอนาคตยังไงบ้าง เพราะตอนนี้สับสนมากค่ะ ตัดสินใจอะไรไม่ถูกเลยค่ะ
    2. เรื่องความรักค่ะ กับคนที่เลิกไปได้สองเดือนแล้ว แต่ก็ยังทำใจไม่ได้เลย จะได้กลับมาคบกันอีกมั้ย หรือจะได้เป็นในฐานะเพื่อน หรือว่าขาดกันไปเลยคะ มีคำแนะนำมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

12. noobong

noobong Active Member

3 มิถุนายน 2010
    สวัสดีคะ หมอนก รบกวนขอรับการดูดวงหน่อยนะคะ
    เกิดวันที่ 4 ต.ค.2528 11.50น. คะ
    อยากทราบเรื่องความรัก กับคนที่คบหาในขณะนี้จะมีโอกาสพัฒนาได้แต่งงานกันไหมคะ
    หากได้แต่งงานกันแล้ว จะได้อยู่บ้านแฟนหรือบ้านตนเองคะ
    ขอบคุณนะคะ^^

13. sinfadza

sinfadza Active Member

16 พฤษภาคม 2011
    กำลังรอหมอนกมาตอบให้อยู่ครับ เหลืออีก 2-3 คนแล้ว ทำไมท่านไม่มาตอบเลย Y_Y

14. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยครับ
    เพศชาย เกิดอังคารที่ 8 ตุลาคม 2511 เวลา 17.39 จ.ชลบุรี
    1.เรื่องการงานอาชีพ
    2.ครอบครัว

15. mmu

mmu สมาชิกใหม่

ช่วยดูหน่อยนะคะ

เกิด 7สิงหาคม 2525 ค่ะ
    1. อยากรู้เกี่ยวกับความรักเนื้อคู่ค่ะ
    2. อาชีพหน้าที่การงานค่ะ

16. บอย2509

บอย2509 สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยครับ
    1.การงานครับ ปีหน้ามีโอกาสได้2ขั้นหรือป่าวครับ แนะนำ
    การทำบุญด้วยนะครับ กรรมอะไรครับถึงคิวก็ไม่ได้ ผู้ใหญ่ไม่
    เมตตาเลยครับ ทำดีเท่าไรก็ไม่ให้ความสำคัญครับ
    2.ปีหน้าจะออกรถเก๋งครับ มีอุปสรรรคหรือป่าวครับ แนะนำด้วยครับ
    22มี.ค.09 วันอังคาร เวลา 18.35 น.ครับ (ตอนเย็นครับ)ปีม้า กทม.ฯครับ
    ขอบพระคุณอาจารย์มากครับ อนุโมทนาบุญด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ตุลาคม 2011
  17. Nate4paul

Nate4paul สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2008
    เพศชาย เกิด 19 ตุลาคม 2530 11.32น. จังหวัดเชียงราย

-ผมรักผู้ชายคนนึง ผมเป็นเกย์สาวคับ คนนี้เป็นคนจังหวัดเดียวกัน เป็นเดือนคณะของมหาวิทยาลัยชื่อดังของประเทศ ผมชอบเค้าตั้งแต่ปีที่แล้วตอนนี้ก็ล่วงมาได้1ปี 4เดือน เพิ่งสารภาพรักเค้าทางเมลไปเมื่อวันที่17กันยายน แต่ไร้คำตอบกลับ แต่เค้าก็ยังคงเบอร์มือถือ อีเมล และFacebookไม่ได้เอาชื่อผมออก ทุกวันนี้ผมส่งข้อความไปให้กำลังใจพ่วงบอกรักเค้าทุกวัน สองวันก่อนผมก็เพิ่งโทรไปหาเค้าด้วยเบอร์ใหม่แต่เค้าจำผมไม่ค่อยได้ ผมก็ไม่รู้สึกเสียใจไรมาก และตั้งใจเอาจริงกับคนนี้เพราะผมรักคนนี้มาก และจะเป็นคนสุดท้ายที่ผมจะตามหาความรัก และไม่ขอผูกพันธ์มาเกิดเป็นแฟนกันอีกในชาติหน้า ขอแค่ได้รักเค้าชาตินี้ก็พอคับ ผมอยากทราบว่าเค้ารู้สึกยังไงกับผมกันแน่คับ

-อาจารย์ว่าผมควรจะทำอย่างไรกับความรักครั้งนี้คับ ผมหลงทางและอยากทำหน้าที่และสานความฝันไปพร้อมๆกับความรักครั้งนี้ไปด้วยคับ

ขอบคุณมากนะคับ

18. naomi544

naomi544 สมาชิก

16 พฤศจิกายน 2009
    เพศหญิง เกิดวันเสาร์ที่ 30 เมษายน 2531
    เวลา 13.40 น. จ.เลย

1. ความรักค่ะ จะได้แต่งงานกับแฟนคนนี้เลยมั้ยค่ะ ( เค้าเกิดวันเสาร์ที่25กรกฎา2530 เวลา ช่วงบ่ายๆ กทม)
    2. ถ้าไม่แล้วเนื้อคู่หนูมีลักษณะอย่างไรค่ะ

ขอบคุณอาจารย์นกล่วงหน้านะค่ะ

19. bebe9

bebe9 Active Member

13 กันยายน 2011
    :cool::cool::cool:
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2011
  20. bebe9

bebe9 Active Member

13 กันยายน 2011
    :cool::cool::cool:
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2011
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้