(หมดแล้วคะ)แจกฟรีสมเด็จองค์ปฐม (ขนาด ๑.๙ x ๓.๕ ซม.)

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย นิพพิชฌน์2, 21 มีนาคม 2012.

1. เพื่อนใหม่

เพื่อนใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2012
    มีท่านผู้ใจบุญที่ได้รับพระสมเด็จองค์ปฐมที่ผมร่วมสร้าง 20 ชุด(ผมแจก)
    เกิดศรัทธาร่วมทำบุญกับผมอีกจำนวนหนึ่งประมาณหลังสงการนต์
    คงทราบจำนวนที่แน่นอน เมื่อได้รับมาแล้วผมจะโอนเงินให้ท่านนำไปมอบให้หลวงพ่อท่านสร้างพระสมเด็จองค์ปฐมต้านมหาอุทกภัยทางใต้(เกาะสมุย/อ่าวไทย)เพิ่มอีกนะครับ
    อนุโมทนามหากุศลครั้งนี้ด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 เมษายน 2012
  2. chaiyapn

chaiyapn สมาชิกใหม่

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ชัยพร

3. นิพพิชฌน์2

นิพพิชฌน์2 เป็นที่รู้จักกันดี

เพื่อนใหม่
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 8 [​IMG]

มีท่านผู้ใจบุญที่ได้รับพระสมเด็จองค์ปฐมที่ผมร่วมสร้าง 20 ชุด(ผมแจก)
    เกิดศรัทธาร่วมทำบุญกับผมอีกจำนวนหนึ่งประมาณหลังสงการนต์
    คงทราบจำนวนที่แน่นอน เมื่อได้รับมาแล้วผมจะโอนเงินให้ท่านนำไปมอบให้หลวงพ่อท่านสร้างพระสมเด็จ องค์ปฐมต้านมหาอุทกภัยทางใต้(เกาะสมุย/อ่าวไทย)เพิ่มอีกนะครับ
    อนุโมทนามหากุศลครั้งนี้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เพื่อนใหม่ : 10-04-2012 เมื่อ 01:38 AM

สาธุๆๆกับท่านที่จะร่วมบุญมาเพิ่มนะคะ เดี๋ยวทางสถานธรรมจะจัดพระองค์ปฐมที่ทางเรามีเหลืออยู่มอบกลับพร้อมพระอื่นๆตามสมควรต่อไปคะ ^_^