สุดยอดเครื่องรางของขลังเฉพาะด้านเมตตามหานิยม

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย yogilek, 4 มีนาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. yogilek

yogilek เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2005
    เครื่องรางของขลังที่ผมนำออกมาให้บูชาในครั้งนี้ เป็นของสะสมส่วนตัวผมเองครับ ซึ่งจะเน้นที่เป็นเมตตามหานิยมเสียส่วนใหญ่ มีทั้งทำมาค้าขาย หรือทำให้เพศตรงข้ามมีจิตเสน่หากับเรา เป็นวัตถุมงคลที่เน้นการปลุกเสกจากพระครับ<O:p</O:p

แทบทั้งหมดที่ผมนำออกมาให้บูชานั้น ยังไม่ได้นำออกมาใช้เลยครับ พอได้มาปั้บผมก็ทำการทดสอบพลังด้านพุทธคุณเลยครับ ว่าแต่ละองค์นั้นเด่นตามที่เขาโปรโมตหรือไม่ ซึ่งผมจะบอกไปเป็นองค์ๆครับ<O:p</O:p

เพื่อนๆท่านใดบูชาไป ผมจะทำการแจกเหล็กไหลเพลิงให้ฟรี 1 ชุดนะครับ<O:pเป็นเหล็กไหลที่มีพลังธาตุไฟสูงมากมีสีแดงเลือด สีเนื้อใส ถ้าพลังน้อยลงมาหน่อยจะมีสีแดงเหมือนอิฐมอญไม่นิยมนำมาฝังตามร่างกายเนื่องจากมีความร้อนสูงเพราะมีความเชื่อว่าเหล็กไหลชนิดนี้ชอบดูดซับความร้อนจากลาวาใต้โลกและพิษของสัตว์มีพิษต่างๆ"เหล็กประสานกาย"

ความสามารถ - เด่นในเรื่องสร้างภาพมายาเพื่อป้องกันตัวเองและเจ้าของไม่ให้ได้รับอันตรายและสามารถล่องหนหายตัวได้ ป้องกันฑูตผีปีศาจ มีพลังป้องกันตัวเองสูงยามหนาวก็จะปล่อยพลังกระแสความอบอุ่นให้เพื่อให้เกิดอุณภูมิที่สมดุลในร่างกายของเจ้าของป้องกันไข้ป่า กินดินปืน แคล้วคลาด มหาอุดคงกระพัน กันสัตว์มีพิษและฑูตผีปีศาจได้ทุกชนิด

สิ่งที่ชอบ - ชอบน้ำผึ้ง

เงื่อนไขการจองและการโอน<O:p</O:p
    1. หากท่านใดได้ทำการจองวัตุถุบูชาไว้ กรุณาโอนเงินเข้าบัญชีภายใน 3 วันนะครับ<O:p</O:p
    2. เนื่องจากผมไม่ค่อยมีเวลาเช็คสมุดเงินฝาก หากท่านใดโอนเงินมาแล้วรบกวนช่วยโพสต์สลิปให้ดูด้วยครับ<O:p</O:p

โอนเงินเข้าบัญชี<O:p</O:p
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาท่าพระจันทร์<O:p</O:p
    ชื่อบัญชีsomphob ประเภทออมทรัพย์<O:p</O:p
    หมายเลขบัญชี 1142110505

ขออนุโทนากับทุกท่านะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      40.3 KB
      เปิดดู:
      5,022
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2010
  2. yogilek

ปิดรายการบูชาให้คุณSodayNaT

รายการ01 ตะกรุดบัวบังใบ เนื้อตะกั่ว อาจารย์พระพิจารย์ วิจารโณ วัดโพธิ์ผักไห่ พระนครศรีอยุธยา ( ตำหรับของหลวงพ่อไสว วัดปรีดาราม เป็นเมตตาและมหาเสน่ห์”)<O:p</O:p
    <O:p</O:p

สร้างโดยพระพิจารย์ วิจารโณ เป็นผู้ที่ได้เรียนรู้การเขียนภาษาขอมมาตั้งแต่อายุ ๒๕ ปี ท่านได้เรียนการเขียนตำราต่างๆ มาจนกระทั่งท่านได้จารตะกรุดเป็นที่รู้จักของคนทั่วไป โดยเฉพาะในเวฟไซต์ ที่ลูกศิษย์ได้นำตะกรุดของท่านไปเผยแพร่ จนเป็นที่รู้จัก ซึ่งตะกรุดทุกดอกที่ท่านออกให้บูชา จารมือและมีโค๊ตกำกับทุกดอก<O:p</O:p
    <O:p</O:p<O:p</O:p

เป็นตะกรุดมหาเสน่ห์ที่เน้นทางด้านโลกิยะล้วน เป็นที่ใฝ่หาของนักสะสมเอาไว้ครอบครอง ได้ข่าวมาแว่วๆว่าพระอาจารย์พิจารย์ได้เลิกทำแล้ว เพราะแรงเกินไป เพียงแค่คำภาวนาในใบฝอยแล้ว หากเราทำการภาวนาโดยไม่คุมสติให้ดีอาจจะมีอารมณ์คล้อยตามได้ครับ ผมแนะนำว่าให้ใช้คำภาวนาฉบับย่อที่มีอยู่ในใบฝอยด้วยเหมือนกันจะดีกว่าครับ
    <O:p</O:p

จากการทดสอบพลัง พบว่าแรงมากๆ แต่แปลกตรงที่ตะกรุดบัวบังใบที่ได้มานี้ไม่ได้มีฤทธิ์ทางด้านเมตตามหานิยมอย่างเดียวกับมีฤทธิ์ทางด้านแคล้วคลาดอยู่ด้วยครับ

ท่านใดที่บูชาตะกรุดบัวบังใบ ผมจะแถมตะกรุดสาลิการลิ้นทองคำของอาจารย์พิจารย์ให้ด้วยอีก 1 ดอกครับ ตะกรุดสาลิกาลิ้นทองคำ เป็นตำหรับยันต์โบราณที่พบใช้อยู่ในหมู่นักแสดง, นาฎศิลป์ ใช้ลงแป้งผัดหน้ากลองโหมโรง พระอาจารย์พิจารย์ได้เขียนและศึกษายันต์และมนตรานี้ตั้งแต่เป็นฆารวาส เห็นผลเป็นเมตตาได้อย่างวเศษ ไม่เป็นรอง นะสาริกาแบบอื่นๆ กับทั้งเป็นทั้งคลาดแคล้วคุ้มครองไปในตัว ด้วยหัวใจรัตนไตร พุทธะ สังมิ

หัวใจสาลิกาลิ้นทองคำ
    "เทวะกา อาคัจฉาหิ"

คาถาปลุกหัวใจสาลิกา
    "กาเวกะ วัจจะนัง พุททะสังมิ
    อิถีปุริโสมิ มะมะ อาคัจฉายะ อาคัจฉาหิ"

คาถาปลุกยันต์
    "ทิมะสังอังขุ อาปามะจุปะ สังวิธาปุกะยะปะ
    นะวน นะเวียน นะสถิตย์ นะเสถียร
    นะเวียนมาหากู จงมาเป็นนะอุปัชชะติ
    นะอะนะสะ นะเมตตานะ"

ราคาบูชาตะกรุดบัวบังใบ 500 บาท<O:p</O:p

โอนเงินเข้าบัญชี
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาท่าพระจันทร์
    ชื่อบัญชี somphob ประเภทออมทรัพย์<O:p</O:p

เงื่อนไขการจองและการโอน<O:p</O:p
    1. หากท่านใดได้ทำการจองวัตุถุบูชาไว้ กรุณาโอนเงินเข้าบัญชีภายใน 3 วันนะครับ<O:p</O:p
    2. เนื่องจากผมไม่ค่อยมีเวลาเช็คสมุดเงินฝาก หากท่านใดโอนเงินมาแล้วรบกวนช่วยโพสต์สลิปให้ดูด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มิถุนายน 2010
  3. yogilek

เฮ้อ....
    ไม่เคยทำไรแบบนี้
    มันยุ่งยากจัง สงสัยต้องเรียนรู้มากกว่านี้

4. yogilek

สำหรับท่านที่สนใจบูชา เครื่องรางประเภทเมตตามหานิยม
    ผมจะแจกเหล็กไหลเพลิงดังรูปให้ครับ

ขนาดไฟล์:
      40.3 KB
      เปิดดู:
      4,375
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 มีนาคม 2010
  5. yogilek

ปิดรายการให้คนกรุงศรี บูชาครับ

รายการที่ 02 อิ่นสัมฤทธิ์เงินล้านนา เมตตามหานิยม

อิ่นสัมฤทธิ์เงินองค์นี้ เป็นอิ่นเงินทางล้านนาครับไม่ใช่สายทางเขมร ตอนที่ผมได้มาใหม่ๆทราบจากเจ้าของเดิมว่า เดิมเป็นของท่านผู้เฒ่าท่านหนึ่ง ซึ่งเค้าหวงมากๆ ตามตื้ออยู่หลายปีก็ไม่ยอมปล่อย จะยอมปล่อยได้ยังไงละครับ ก็ในเมื่ออิ่มสัมฤทธิ์อันนี้ทำให้ท่านผู้เฒ่ามีเมียถึง 17 คน (ผมยังสงสัยอยู่เลยว่าตาลุงแกไปเอาแรงมาจากไหนกัน) แต่ด้วยสภาวะเศรษฐกิจที่ย่ำแย่ ท่านผู้เฒ่าเลยยอมปล่อยอิ่นองค์นี้มา

อิ่นองค์นี้ถือว่าเป็นอิ่นที่สูงสุดตามตำราการสร้างที่สร้างรองลงมาจากทองคำ เพราะว่าเป็นสัมฤทธิ์เงิน สร้างจากมวลสารโลหะอาถรรพ์ต่างๆและแร่เงินบริสุทธิ์ ตามตำราโบราณเชื่อว่าเงินบริสุทธิ์สามารถดูดซับวิชาต่างๆได้ดีที่สุดรองจากทองคำ อิ่นองค์นี้เป็นแร่เงินบริสุทธิ์จริงๆ

เป็นอิ่นเงินที่มีสภาพเก่ามากดูได้จากคราบไคลที่เกาะติดแน่น บอกได้เลยครับว่า อิ่นสัมฤทธิ์เงินองค์นี้หายากมากๆ พลังด้านเมตตามหาเสน่ห์ต่อเพศตรงข้ามแบบโลกิยะนั้นแรงมาก เพื่อนผมที่เล่นกสิณไฟเคยขอยืมไปทดสอบทดลองใช้อยู่พักหนึ่ง ปรากฏว่ามีผู้หญิงเข้ามาทักทายไม่ซ้ำหน้าสักวัน หรือถ้าเข้าไปทักหญิงสาวคนไหนก็ไม่เคยถูกปฎิเสธไมตรี ควงไม่ซ้ำหน้าสักวัน

อิ่นสัมฤทธิ์เงินองค์นี้ ไม่ได้ดีเด่นแต่เฉพาะด้านเพศตรงข้ามอย่างเดียว แต่ยังมีสรรพคุณในด้านการลบล้างอาถรรพ์ต่างๆที่แก้ไม่ตกได้อย่างอย่างยอดเยี่ยม คนทางล้านนาโบราณนั้นเชื่อว่าคนที่เหนียวๆหากมาเจอคนที่มีอิ่นแล้วละก็เปื่อยหมดครับ

ตอนที่ตรวจสอบพลัง พลังพุ่งแทรกเข้ามาแบบมึนไปเลยครับ คุ้มค่ากับการได้ไปครอบครอง สามารถพกเดี่ยวได้เลย

ราคาบูชา 2,500 บาท

โอนเงินเข้าบัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาท่าพระจันทร์
    ชื่อบัญชี somphob ประเภทอออมทรัพย์

2. เนื่องจากผมไม่ค่อยมีเวลาเช็คสมุดเงินฝาก หากท่านใดโอนเงินมาแล้วรบกวนช่วยโพสต์สลิปให้ดูด้วยครับ

6. Bad_measure

Bad_measure เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2009
    รายการนี้โอนสิ้นเดือนได้มั๊ยคับ ถ้าได้ขอจองคับ

7. yogilek

พรุ่งนี้เจอกันใหม่ครับ

8. yogilek

เอ่อ...
    ตอนนี้มันยังต้นเดือนอยู่เลยนะครับเนี่ย

ขออนุโมทนา
    สาธุครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 มีนาคม 2010
  9. yogilek

พรุ่งนี้จะมาลง ตะกรุดเทพรำจวน ประคำโทน และพญาเต่าเรือนของครูบาสิงห์โตครับ

ขออนุโมทนา
    สาธุการครับ

10. Bad_measure

Bad_measure เป็นที่รู้จักกันดี

คับต้นเดือนนี่หละเช่าพระหมดแล้ว 555+

11. yogilek

งั้นก็บูชาตะกรุดบัวบังใบแทนสิครับ ราคาเบาๆและของแรงด้วยนะครับ ตอนนี้ได้ข่าวว่าอาจารย์ท่านไม่ทำอีกแล้ว เพราะแรงแบบโลกิยะ ถ้าได้อ่านคาถากกับละก้ออาจจะสะอึกครับ เพราะไม่สามารถเอามาลงที่นีได้

ตะกรุดบัวบังใบของอาจารย์ คนเล่นสายเสน่ห์เค้าหากันไว้เก็บไว้ใช้ครับ เพราะอาจารย์ไม่ได้ทำออกมาให้บูชาแบบเกลื่อนเหมือนตะกรุดทั่วไป

แต่จะทำก็ต่อเมื่อมีคนสั่งจองบูชาเท่านั้นครับ ทำเป็นครั้งๆไปตามยอดที่สนใจบูชา

ผมแนะนำตะกรุดบัวบังใบครับ ไม่คว้าไว้จะเสียใจนะ

ขออนุโมทนา
    สาธุครับ

12. Sodayboy

Sodayboy เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2005
    ขอจองตะกรุดบัวบังใบครับ^^
    ไม่ทราบว่ามีใบฝอยคาถาให้ด้วยหรือเปล่าครับ?

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2010
  13. yogilek

มีให้ครับ..

ขออนุโมทนา
    สาธุครับ

14. yogilek

คุณ SodayNaT จองครับ

รับทราบการจอง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มีนาคม 2010
  15. Bad_measure

ขอจองครับ...

16. โดเร่

โดเร่ เป็นที่รู้จักกันดี

น่าสนจัยมากครับ พอลดราคาได้ไหมครับ อิ่น ถ้าได้ขอร่วมบุญด้วยครับ

17. วีรวัช

วีรวัช เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2009
    แหม ไม่ทันบัวบังใบ

18. กีรติศักดิ์

กีรติศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าอยู่แถวท่าพระจันทร์หรือไกล้เคียงขอไปบูชาโดยตรงได้ไหม ถ้าได้กรุณาPMเบอร์โทรผมจะติดกลับนะครับ ผมอาจจะบูชาหลายอย่างนะครับ มีอย่างชิ้นหรือครับ ไม่เห็นบอกจำนวนจะได้ลงจอง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2010
  19. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

เฮ้อ เวบล่ม กลับมาอีกที ของดีไป หมด

20. Sodayboy

Sodayboy เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2005
    โอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดในPM

(ช่วงนี้เวบล่มบ่อยจังแหะ - -*)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้