สอนวิชาเพิ่มโชคลาภ ร่ำรวย ถูกหวย ฝันแม่นครับ :)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kamol9, 18 พฤศจิกายน 2013.

1. ph240

ph240 Active Member

สวัสดีครับอาจารย์และศิษย์พี่ๆ ยังเปิดรับสมัครลูกศิษย์หรือเปล่าครับ ครับขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยคนนะครับ

2. ph240

ph240 Active Member

สงสัย ยังปิดเทอม แต่ก็ขอส่งการบ้านนะครับ ตอนนี้ยังฝึกทุกวันครับ แม้ว่าจะน้อยไปหน่อย
    จิตยังไม่นิ่งพอ จะพยายามต่อไปครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มีนาคม 2015
  3. ระลึกรู้

ระลึกรู้ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะอาจารย์ ไม่ได้เข้ามานาน ยังคิดถึงอาจารย์และเพื่อนๆน่ะค่ะ ยังต้อง มานะพากเพียรกันต่อไป ^_^ โชคดีมีสุข กันทุกท่านค่ะ

4. detective

detective Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอสมัครเป็นลูกศิษย์ด้วยคนครับ

5. volvo16738

volvo16738 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอฝากตัวเป็นศิษย์ด้วยนะครับ :))

6. เพชรภูธร

เพชรภูธร สมาชิกใหม่

ขอปรึกษาโชคชะตา

ผมอยากสอบถามว่าไมชีวิตผมทำไรไม่ดีขึ้นในทุกเรื่องเลย ทั้งเงินงานความรัก ชีวิตทำงานก็มีแต่ใช้หนี้จากคนไม่มีหนี้ กลับมีแต่ทุกวันนี้ เครียดมากเลยน่ะครับ ทำไรก็ไม่ดีขึ้นทุกอย่าง เป็นเพราะอะไรเหรอครับ

7. Chutha

Chutha เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2014
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ตุลาคม 2016
  8. I'm da ?

I'm da ? เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะอาจารย์ และเพื่อนๆ ทุกคน ดีใจที่ได้เจอกันอีกครั้ง ขอบคุณคุณเพชรภูธร ที่ดันกระทู้ขึ้นมา

แนะนำคุณเพชรภูธรเปิดไปอ่านหน้า 5 และปฏิบัติตามอาจารย์ชุติภัทร แนะนำนะค่ะ ขอให้คุณเพชรภูธรประสบแต่ความโชคดีค่ะ

9. l3igbite' XD

l3igbite' XD Active Member

10 ธันวาคม 2011
    ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆนะครับผม และผมขออนุญาตนำบทความไปแชร์ต่อ และเอาไปพิมพ์แจกนะครับผม ขอบคุณอีกครั้งครับ

10. wannapaganja

wannapaganja สมาชิกใหม่

มีเรื่อง (หวย) มาเล่าให้หังค่ะ
    สวัสดีคะ เจอเวปพลังจิตโดยบังเอิญหรืออาจเป็นบุญที่ยิ่งใหญ่ ที่ได้เข้ามาค้นหา #การทำบุญเสริมดวงโชคลาภให้ถูกหวย และก็เจอเวปไซต์พลังจิต คิดทบทวนตามที่อาจารย์กล่าวและอ่านโพทย์ทุกหน้า จริงอย่างที่อาจารย์บอกเลยค่ะ ตั้งแต่ทำตามที่อาจารย์แนะนำมา จิตใจเริ่มสงบมากค่ะไม่ค่อยใจร้อนทั้งๆที่ครอบครัวมีปัญหา บางวันง่วงนอน เหนื่อยจากงาน รู้สึกขี้เกียจสวดมนต์ นั่งสมาธิ ยอมรับตรงๆ แต่บังคับตัวเองให้ฝึนทำ จะได้เป็นนิสัย เริ่มทำมาได้ ประมาณหนึ่งเดือนค่ะ นั่งสมาธิหลับๆตื่น ฟุ้งซ่าน คิดนั่นคิดนี่ แต่พยายามฝึกให้เป็นนิสัยทุกๆวันอยู่คะ และได้เอาคำแนะนำของอาจารย์บอกพ่อแม่พี่น้องเพื่อนๆด้วยค่ะ แล้วแต่ใครจะเชื่อ เพราะส่วนมากเรื่องหวยกัน นูเป็นคนมีดวงเรื่องตัวเลขมาสักพักแล้วก็หายไป ช่วงที่ได้บังเอิญได้แบบมีคนมาบอกเลขออกตัวไหนก็ออกจริงๆคะ ตรงๆไม่ต้องกัน ไม่ต้องกลับขึ้นลง ได้เลขล่างรู้เอง และ ซื้อล็อตเตอรี่ถูกติดกัน 3 งวดเลย แล้วดวงก็หายไป จากนั้นมาก็เฉี่ยวๆ ผิดแต้มเดียวมาตลอด ได้เลขมาโทรศัพท์ ลืมซื้อ ทำเลขหล่น ตัวถูกด้วย!!! เป็นหนี้ จนท้อ มาเจอเวปไซด์พลังจิตของอาจารย์ เข้าใจแล้ว เริ่มถือศีล สวดมนต์ นั่งสมาธิ มีเสียง มีคนมาเขียนตัวเลขให้ 083 แล้วเขาบอกว่าแล้วแต่เวง นูจำไม่ได้ คืนที่สองมาใหม่ ให้เห็น 803 ซื้อแต่ 03 30 เลขล่าง 80 ไม่ซื้อ พอเลขออก วันที่ 1 เมษา 2560 ล่าง 80 เสียใจหนักมาก แสดงว่าดวงยังไม่มีเหมือนเดิม แถมเกือบได้เลข 3 ตัวบน ซื้อ 872 873 874 แต่ออก 785 ผิด อีกแต้ม ทุกงวดๆ จนถึงปัจจุบัน มันมีอะไรอย่างที่ปัดโชคลาภออกใหม่ค่ะ เคยได้เลขหลุดจากกองสลาก 275 ซื้อ 75 บนอย่างเดียว หลายพันบาทด้วยค่ะ แต่ออก 57 ล่าง เป็นลมเลยค่ะ จากจะได้กลายเป็นใช้หนี้ ตั้งใจทำบุญทั้งที่เจอ และบังเอิญเจอ สังฆทาน สวดมนต์ นั่งสมาธิ ไม่ให้หวังหวย หวังโชคลาภก็พยายมไม่คิด แต่ลึกๆก็แอบหวะงอยู่แหล่ะคะ แฮร่ๆๆ แต่จะทำไม่ให้ขาดจะทำให้ดียิ่งๆขึ้นไป เอาไปบอกต่อ คนที่เขาทำเจาก็มีโชคลาภดีขึ้นมาบ้าง ใครทำคนนั้นได้จริงๆค่ะ ถ้าอาจารย์มาอ่านเจอ ช่วนตอบคอมเม้นต์หนูด้วยนะค่ะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ ถ้าต่อไปเจออะไรมานูจะมาโพทย์ใหม่ค่ะ แต่หนูจะมีฝันบอกเหตุการณ์ก่อนรางร้ายจะเกิดกับคนในครอบครัว แล้วเกิดขึ้นจริง แต่บางอย่างไม่ร้ายแรงสามารถแก้ไขได้ และป้องกันได้เหมือนกันคะ อะไรที่อาจาย์แนะนำนูจะทำให้ดีขึ้นกว่าที่เคยทำค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

11. เจ สิระสา

เจ สิระสา สมาชิกใหม่

2 มิถุนายน 2017
    เพิ่งได้เข้ามาอ่านคะจะเริ่มทำเลยนะคะ

12. Suzy

Suzy สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2017
    เพิ่งมาอ่านเจอเป็นบุญจริงๆค่ะจะทำตามที่ท่านอาจารย์แนะนำทุกอย่าค่ะ และจะตั้งใจทำอย่างจริงจัง

13. Tubtimnoii

Tubtimnoii สมาชิกใหม่

21 กันยายน 2017
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

14. พงศ์ทวี

พงศ์ทวี พงศ์ทวี

19 ธันวาคม 2016
    เข้ามาอ่านเจอเมื่อวานพอดีผมจะบวช31ตุลาคมจะได้เตรียมตัวก่อนบวชเลยครับ

15. Jajajar

Jajajar สมาชิกใหม่

อาจารย์ยังรับดูดวงอยู่ไหมคะ

16. dmnoo123

dmnoo123 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับอาจารย์..ผมเหมือนมีความเคารพต่ออาจารย์มากครับ

17. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เล่นไปเล่นมา มาเจอกระทู้นี้เฉยเลย อาจารย์ยังเข้ามาอยู่ไหมคะ