ลูกหลานพญานาคราช

ในห้อง 'ภพภูมิ-สวรรค์ นรก' ตั้งกระทู้โดย @Js, 6 พฤศจิกายน 2018.

1. @Js

@Js สมาชิกใหม่

25 พฤษภาคม 2018
    มีใครเป็นลูกหลานพญานาคราชบ้างคะ ขอสงวนกระทู้นี้สำหรับลูกหลานพญานาคราชโดยเฉพาะ เพื่อพูดคุยกันเฉพาะกลุ่มค่ะ

2. ธีรนาฎ

ธีรนาฎ สิ่งใดหนอ ที่เฝ้าคอยตามหา...

ดิฉันเองก็กำลังค้นหาคำตอบยุ่ค่ะ แต่ส่วนตัว ชอบพญานาคมากค่ะ

3. ๋Jstha

๋Jstha สมาชิกใหม่

22 กันยายน 2017
    แนะนำเป็นอาจารย์วิเชียรค่ะ093-017-6235ลองให้แกตอบนะคะพี่ว่าตรงค่ะ

4. ๋Jstha

๋Jstha สมาชิกใหม่

22 กันยายน 2017
    ตอนนี้ทราบแล้วค่ะมีทำนายตรงกัน แต่ต้องนั่งสมาธิแผ่บุ๊คญทุกวันค่ะแล้วอะรัยๆๆที่สงสัยจะกระจ่างขึ้นเอง

5. ธีรนาฎ

ธีรนาฎ สิ่งใดหนอ ที่เฝ้าคอยตามหา...

ดูกับอ.วิเชียรแล้วค่ะ ตรงทุกข้อและมีจิงค่ะ
    เวลาเดินทางไปไหนจะเจองูตลอด เหมืิอนเค๊าคอยตามดูเรา อ.วิเชียรท่านบอกว่า ตัวเราอดีตชาติเคยเป็นนาคราชมาก่อน สายสัญญาเดิมเลยมาสื่อให้เรารู้และละลึกค่ะ

6. ธีรนาฎ

เคยมีงูเข้าบ้านวันนึงถึง7ตัวเลยค่ะ ตอนนั้นกำลังตั้งท้องอีกอาทิตย์ต่อมาก็คลอดลูกสาวเกิดปีมะเสร็งพอดี ทุดครั้งที่งูเข้าบ้านเราจะเจอคนแรกเห็นคนแรกตลอด อย่างในห้องน้ำ เปิดประตูไปนอนยุ่เฉยๆกลางห้องน้ำซะงั้น ส่วนมากก็จะเป็นงูเห่าซะด้วย แต่ไม่เคยมีใครในบ้านได้รับอันตรายจากพวกเค๊าเลยค่ะ เราเคยยืนดูเค๊ากำลังปลูกมัน ตอนนั้นยังอายุแค่13ขวบ จู่ๆก็มีงูเลื้อยข้ามเท้าเราไปแบบเฉยๆ ไม่กัดเรา เลื้อยข้ามเท้าทั้งสองข้าง เราก็ยืนเฉยๆให้เค๊าเลื้อยข้ามจนพ้นไป ตกใจน้ะ แต่ทำไรไม่ถูก5555

7. ธีรนาฎ

เรานอนยุ่เปลในบ้านดำลังนอนดูหนังแต่ตอนนั้นท้อง งูเห่าเลื้อยเข้ามาใกล้ๆแล้วก็เลื้อยผ่านไป พอยายเราเห็นถือไม่จะตี เค๊าก็ชูคอแผ่แม่เบี้ยตามสัญชาตญาณใส่แต่ไม่ฉกแล้วก็หมอบเลื้อยหนีไป