ลับเฉพาะคนรักเลข

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 18 มกราคม 2011.

1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    กระทู้นี้เปิดให้คนที่ชอบเรื่องการเสี่ยงดวง ได้เข้ามาช้อป
    มาชมตัวเลข เลขไหนเด็ดเลขไหนดัง เราจะนำมาให้ท่าน
    ได้ชมกัน เอาไปถล่มเจ้ามือกันเลย เปิดทู้ตัวเองเพื่อที่เวลา
    มีอะไรใหม่ๆจะขึ้นหน้า 1 บอกไม่ต้องไปตะลอนหาหน้ากัน
    กว่าจะเจอ เน็ตล่มเซ็งเป็ดอีก ชื่อกระทู้ก็บอกอยู่แล้วว่าสำหรับ
    คนรักเลขนะจ๊ะ ไม่ได้ต้องการพวกนักเทศน์นะจ๊ะ ถ้าไม่ชอบ
    ไม่ต้องเข้ามาจ้า คุณท่านมีวุฒิภาวะกันหมด และคิดว่าแต่ละท่าน
    เขาก็มีลิมิตในการเล่นของเขากัน ก็คอนเวิกร์กันไปนะ
    การที่เราจะถูกหวยนี่มันก็ต้อง มีบุญบารมีกันพอสมควรนะ
    วันนี้คุณทำบุญกันหรือยังจ๊ะ ถ้ายังนี่เลยจ้างานบุญรับปีใหม่
    อานิสงฆ์แรง คนละนิดคนละหน่อยแล้วแต่กำลังศรัทธาค่ะ
    ส่วนอีกกระทู้ที่เราห้อยไว้นั่น ก็ขอรับพระธาตุเข้าบรรจุในพระ
    ธาตุจ้า ว่างๆๆเข้าไปเยี่ยมชมกันมังนะจ๊ะ อย่าปล่อยให้กระทู้
    ร้างมันเหงาจ้าเขารับบริจากถึงสิ้นปีนะจ๊ะ อย่าให้ใครว่าเราบ้า
    หวย แต่ไม่บ้าทำบุญมันต้องแชร์ๆๆๆกันถึงจะบาลานซ์กัน

20.2.54
    สรุปสมชทุกท่านที่อยากได้เลข
    1. ให้ทุกท่านส่งเมล์
    ให้คุณ love song music กับคุณNUMTALSOD เพื่อรับเลขปกติ
    2. ให้ทุกท่านส่งหมายเลขโทรให้ทีมมดงาน จะส่งให้ใครก็ได้เลือกเอา คุณ lonely_time คุณตวงธันยา คุณPalita
    และคุณแสนโชค เพื่อรับเลขด่วนและเด็ด เลือกคนใดคนหนึ่งนะคะ เพราะเขาจะกระจายงานกันทำค่ะ
    ปริศนางวดวันที่ 16 กพ.54 อยู่หน้า 20 ค่ะ

http://palungjit.org/threads/ร่วมบร...่-9-ไว้ภายในพระอุโบสถ-*อัพเดตหน้า-9-a.273331/

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2011
  2. นิพ_พาน

ว้าว! น้องอ้อหลั่งมาเองเหมือนฝนอันชื่นใจ
    จากฝากฟ้าสุราลัยสู่แดนดิน เป็นผู้มาเปิดงานคนแรก
    แสดงว่ากระทู้นี้ต้องhot hitชั่วข้ามคืนแน่ๆๆๆ
    งวดหน้าคุณคือผู้โชคดีที่เราจะโทรบอกเลข2ตัว
    แบบนอนมาแสนล้านเปอร์เซนต์เลย (อ้อมันไม่เล่นหวย555)

3. หมั่นเพียร

หมั่นเพียร เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ สำหรับการเผื่อแผ่ ด้วยใจอันประเสริฐ หวังดีต่อผู้อื่น โดยไม่หวังสิ่งใดตอบแทน น้องจะแวะเข้ามาบ่อยๆ นะคะ แต่ไม่ค่อยเน้นหนักเรื่องซื้อเท่าไหร่ ช่วงนี้ต้นปี เน้นไปทางทำบุญมากกว่า จะเข้ามาช่วยลุ้นบ่อยๆ นะคะ

4. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    555555555+++ ค่ะพี่ ^__^

5. love_song_music

love_song_music เป็นที่รู้จักกันดี

Ho!!! เปิดเองเลย โพลส์โน้นมากหลายหน้าแล้ว เริ่มใหม่ก็ดีเหมือนกัน

6. naraiyana

naraiyana เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2007
    เป็นแนวความคิดที่เริ่ดมาก........ส์
    การนำพาสิ่งที่ดี่ให้กับมวลมิตรสหาย ย่อมเป็นสิ่งเลิศหรู อันหาใดเปรียบไม่
    ถ้าเราสามารถกำหนดได้ค่อนข้างแม่นยำ ย่อมนำผลดีต่อมวลหมู่ผองเพื่อนแน่นอน

ขออนุโมทนาบุญด้วยจ๊ะ

7. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    น่าจาเปิดทู้เองตั้งนานละ ตามมาสมัครสมาชิกอิอิ :VO

8. นิพ_พาน

ขอบคุณทุกๆๆท่านค่ะ ไม่หวังสิ่งใดมากไปกว่ากำลังใจจากทุกๆๆท่านค่ะ

แหมนี่ก็แฟนคลับเหนียวแน่นจริงๆๆ ขอบคุณมากค่ะ

เป็นแนวความคิดที่เริ่ดมาก........ส์
    การนำพาสิ่งที่ดี่ให้กับมวลมิตรสหาย ย่อมเป็นสิ่งเลิศหรู อันหาใดเปรียบไม่
    ถ้าเราสามารถกำหนดได้ค่อนข้างแม่นยำ ย่อมนำผลดีต่อมวลหมู่ผองเพื่อนแน่นอน

ขออนุโมทนาบุญด้วยจ๊ะ<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณค่ะ

น่าจาเปิดทู้เองตั้งนานละ ตามมาสมัครสมาชิกอิอิ :VO
    แสนโชคนี่ก็เหมือนกันคอหวยเลยนะเรา ฮิ ฮิ...

จริงๆๆแล้วที่เปิดกระทู้ตัวเองเพราะ เห็นความยากลำบากใน
    การเข้ามาพลังจิตในช่วงหลังๆๆค่ะ เพราะคนเข้ากันมากรีเสริฟเวอร์
    ทำงานหนักทำให้เว็ปแฮ๊งค์บ่อยๆ พอเข้าได้หากเรามาโพสเลขเร่งด่วน
    โพสเสร็จยังไม่ส่งมันก็แฮงค์อีก คิดว่าเพื่อนๆๆก็คงจะเป็นเหมือนกัน
    กว่าจะค้นหน้าได้ ก็เลยคิดว่ามีอะไรจะมาแจ้งหน้าแรกเลยสะดวกที่สุด
    ไม่ได้เป็นเซียนหรือมีญานอะไร แต่คิดว่าได้ข้อมูลจากแหล่งที่เชื่อถือได้
    ก็เลยอยากมาแบ่งปันให้เพื่อนๆๆๆ อย่าง 2 งวดก่อน ได้เลข 11 กับ 12
    มา มันก็ออก 12 งวดล่าสุดได้ 22 กับ 23 มา ก็เลยคิดคนที่ให้มานี้
    เขาแน่นอนกับตัวเลข ก็เลยอยากจะแบ่งปันให้กับเพื่อนๆ
    แต่เรื่องโชคลาภนี่บางครั้งมันก็ขึ้นกับดวงด้วยนะ ดวงใครดวงมันนี่
    ก็มีส่วน ดูอย่างงวดนี้พี่สาวโทรมาถามว่ามีเลขไหม ก็บอกไปว่า ได้
    22 กับ 23 มาแล้วเขาลอย 2 บนกับล่าง ตัวละ5ล้านนะ ลอยขนาดนี้
    เลข2นี่เขาต้องล็อกมาแน่นอน และคนในเป็นคนลอยด้วยเลขนี้
    พี่สาวสุดที่รักซื้อทันที่ 22 กับ 13 เราก็ย้ำไปอ้าวเขาให้ 2 ทำไมไม่ซื้อ
    23 พี่บอกไม่เอาจะซื้อ 13 ไปงานศพมาไปเจอเลขนี้ ก็เลยจัดให้
    นี่ขนาดทั้งบอกทั้งย้ำยังไม่ซื้อ มันเป็นเพราะดวงจริงๆๆๆ
    ถ้าไม่โลภกันนะ เล่นลอยเลขตัวเดียวก็พอ รับรองได้เงินใช้ทุกงวด
    แล้วขอร้อง1อย่างว่า อย่าก็อปเลขที่เราบอกไปโพสที่ไหนดูแล้วก็
    เหยียบไว้ที่นี่แหละ ยิ่งดังมากเลขมันจะเปลี่ยนแล้วมันก็จะชวดกัน
    ถ้าถูกไม่ต้องให้อะไรเราทั้งนั้น ขอแค่อย่างเดียวหากท่านพอมีกำลัง
    ก็ช่วยบริจากให้เว็ปนี้ และช่วยทำบุญกับงานบุญที่เรามาบอกไม่บังคับ
    แล้วแต่ศรัทธานะ บุญของใครก็ของคนนั้นใครทำใครได้ค่ะ

9. แก้วกรอง

แก้วกรอง เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2009
    พี่นิพ_พานขาาา

หนูเป็นแฟนขับพี่จริงๆนะเนี่ย ตามมาอีกแว้วววว 555

พรุ่งนี้จะไปโอนเงินร่วมทำบุญโต๊ะหมู่ฯ นิดหน่อยตามกำลังนะคะ

แต่บุญพระธาตุหน่ะ หนูบุญน้อยไม่ค่อยรู้จักและไม่รู้ว่าทำไงถึงจะมี

ก็ขออนุโมทนาสาธุกับผู้ร่วมบุญทุกท่านนะคะ

ขอเล่าเรื่องหวยมั่ง.. งวดนี้หนูซื้อ 542 42 24 53 35 33 บน ล่าง เฉี่ยวๆ เกือบ

ชนแล้วชิมิ ชิมิ งวดหน้าชนแน่.. จะแก้ตัว 555

10. แม่อ้วน

แม่อ้วน เป็นที่รู้จักกันดี

โอ้แม้เจ้า เล่นตัวละ 5ล้านเขียนผิดหรือเปล่า พูดจริงหรือเล่นเนี่ย มีคนแบบนี้จริงๆหรือ ไม่ได้เทศน์นะจ้ะ แค่สงสัย

11. Palita N

Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    ขออนุโมทนาบุญกับคุณวีด้วยนะคะ
    อย่างไรพี่ก็ต้องตามคุณวีมาอย่างเหนียวแน่นแน่ๆค่ะ
    เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ
    พี่อ้อยจ้า

12. ชาชุเกะ

ชาชุเกะ Active Member

27 กันยายน 2009
    อ๋อ...งวดนี้เค้าล๊อคเลขกันนิเอง 062ที่จริงควรจะเป็น 066ใช่ปล่าวครับ 66เลข6 2ตัวก็เลยกลายเป็นเลข62แทน เอาเป็นว่า ออก 062:':)'(แล้วเค้าล๊อคกันทุกงวดปล่าวครับ

13. พบพร

พบพร สมาชิกใหม่

ตามมาจากกระทู้เก่า งวดที่แล้วบังเอิญแวบเข้ามาเจอ

วันนี้ตัดสินใจสมัครเป็นสมาชิกใหม่เลยค่ะ

ขอบคุณมากๆ นะคะ สำหรับข้อมูลดีๆ

สนใจเรื่องบุญพระธาตุอยู่เหมือนกัน

ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ไหนค่ะ

(ขอโทษนะคะ เพิ่งเป็นสมาชิกยังไม่ค่อยทราบรายละเอียด)

hp_day

14. นิพ_พาน

แฟนขับไม่เลิกซิท่า 5555
    โมทนาค่ะ งวดนี้รวยด้วยกันนะ

โอ้แม้เจ้า เล่นตัวละ 5ล้านเขียนผิดหรือเปล่า พูดจริงหรือเล่นเนี่ย มีคนแบบนี้จริงๆหรือ ไม่ได้เทศน์นะจ้ะ แค่สงสัย

ไม่เล่นจริงๆๆค่ะ เขาลอย2 บน 5ล้าน ได้ไป 10ล้าน
    ลอย 2ล่างอีก 5 ล้านได้ไป15 ล้าน แล้วยังแทงคู่2บนอีกตัวละล้าน เขาแทงจริงแต่ไม่รู้เจ้าเขากล้ารับไหมนะ
    เพราะเจ้านี้เขาไม่กล้าแต่เขาตีออกให้เจ้าอื่น เพราะคนซื้อเป็นคนในกอง แทงแบบนี้คือเขาต้องมั่นใจว่ามันต้องออกแน่เพราะเขาล็อกไปแล้ว ล็อกยังไงเดี๋ยวบอก

อ๋อ...งวดนี้เค้าล๊อคเลขกันนิเอง 062ที่จริงควรจะเป็น 066ใช่ปล่าวครับ 66เลข6 2ตัวก็เลยกลายเป็นเลข62แทน เอาเป็นว่า ออก 062:':)'(แล้วเค้าล๊อคกันทุกงวดปล่าวครับ

อันนี้ไม่แน่ใจนะว่าล็อก 3 ตัวไหมแต่ที่รู้ 1 ตัวมีแน่ๆๆ
    นั่นจิหน้าจะเป็น 66 นะ
    ปีใหม่ไปเหนือมาไปวัดพระธาตุแช่แห้ง ไปยกช้างเสี่ยงทายได้สำเร็จ ก็เลยถือโอกาสเสี่ยงเซียมซีขอเลข ขอให้ลูกช้างถูกเลข 3 ตัวงวดนี้ที่เถอะ เขย่าครั้งแรกไม้ติ้ว
    หล่นมาหมดทั้งกระบอก ก็เขย่าครั้ง 2 อีกรอบ ไม้ติ้วก็
    หล่นมาหมดทั้งกระบอกอีก เลยเลิกเขย่า ใช้มือหยิบเลย แล้วยังมาคุยกับเพื่อนว่าทำไมไม้ติ้วถึงหล่นหมด
    2รอบ หรือว่างวดนี้จะออก662 หรือ 62 เพราะมันหกหมด 2 ที่ แล้วก็ลืมเลยไม่ได้ซื้อ เพราะเซียนหวยว่า 6ดับเลยมองข้ามไปเลย
    ที่ถามเรื่องเลขล็อกใช่ไหม มีคนในกองบอกมาว่าเขาประมูลตัวเลขกันเลย รู้จักคำว่าประมูลไหม ตัวหนึ่งหลายเลย เขาบอกมาว่าประมูล3 ตัวเลยไม่อยากจะเชื่อ
    ถ้าเป็นตัวเดียวอาจเป็นไปได้
    ถามว่าล็อกทุกงวดไหมน่าจะเกือบทุกงวดมากกว่า งวดไหนที่ล็อกก็ดูเลขที่มันออกมาซิ อย่างเลขเบิ้ลไง จริงๆแล้วพวกเซียนคิดเลขนี่ถ้ามันออกตามธรรมชาตินะ เลขของท่านเซียนเหล่านี้จะเข้ากันนะ ถ้าไม่เข้านี่คือเลขมันล็อกนอนมาเลย

15. นิพ_พาน

ยินดีค่ะ ทำบุญส่งพระธาตุหรือคะ ก็กระทู้ที่พี่
    ห้อยอยู่ข้างล่างไงคะ คลิ๊กเข้าไปเลยค่ะ โมทนาค่ะ
    นี่ไงคะ http://palungjit.org/threads/ขอเชิญร่วมบริจากพระธาตุบรรจุในองค์พระธาตุ.268519/

ขออนุโมทนาบุญกับคุณวีด้วยนะคะ
    อย่างไรพี่ก็ต้องตามคุณวีมาอย่างเหนียวแน่นแน่ๆค่ะ
    เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ
    พี่อ้อยจ้า<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณค่ะไม่รักพี่อ้อยแล้วจะไปรักแมวที่ไหนน้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มกราคม 2011
  16. Pong2008

Pong2008 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมวงด้วยคนนะคุณนิพพาน น้องใหม่หัดวิ่งครับ ..แต่เดินมายาวนานแล้ว...

นอนมาแสนล้านเปอร์เซ็นต์ สำนวนนี้คุ้นๆนะ...

17. direkk

direkk เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2006
    พี่ นิพ_พาน สู้ๆ พวกเรามาเชียร์ อุส่าหนีเมียมาเชียร์พี่ นิพ_พาน หวีด ด ด ด ด... ตูม 555

18. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    พวกเรารวมเงินกันไปประมูลมั่งดีมะ 5555555 dencee

19. เกิดมานาน

เกิดมานาน เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    ผมขอเอาใจช่วยอีคนครับ ผมติดตามมาจากที่โน่นครับ ชื่นชมครับคุณ นิ พาน

20. narin1960

narin1960 Active Member

ผมก็ชอบลุ้นจากกระทู้ แต่ยังไม่เคยเจอตรงๆซักที งวดที่แล้วก็ซื้อ 066 เล่น 3 หาง บนล่างหวังจะได้เงินมาใช้ทำบ้านใหม่สะหน่อยดันออก062ซะ ถ้ามีกระทู้แบบนรี้ก็คงดีนะ ขอแจมด้วยคน