ลองดีกับอาจารย์ดูดวงผ่าน msn มา

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย osmosis_98, 16 กันยายน 2009.

1. osmosis_98

osmosis_98 สมาชิก

ตามที่ได้อ่านเมลล์รับดูดวงผ่านmsn ผมได้ลองดีกับอาจารย์มาแล้วครับ ดูดวงกับอาจารย์ไปอาจารย์ทักมา2 -3 ข้อ ถามว่าตรงไหม ( ตรงแป๊ะ ๆ ) อาจารย์บอกวิธีแก้มาเสร็จสรรพ โดยให้สวดมนต์ไหว้พระ ผมก็บอกจะทำ ตกกลางคืนไม่ทำ เจอดีเลยครับ มีคนมาจับเเขนผมไว้ไม่ให้ดิ้นไปไหน ชายสูงใหญ่ดำ และ ยืนรอบเตียงอีก ดิ้นก็ไม่ได้ ผมได้แต่ท่องชินบัญชร มีอะไรท่องหมดครับ นอนไม่ได้เลยคืนนั้น บ่ายวันนั้นต้องถามอาจารย์ว่าคืออะไรอาจารย์บอกรู้แล้วทำไมไม่ทำอะครับ ใครมีปัญหาเครียด คิดไม่ออก ลองแอดเมลล์อาจารย์ไปปรึกษากับท่านสิครับ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กันยายน 2009
  2. minna19

minna19 Active Member

10 สิงหาคม 2009
    ดูมาแล้วเหมือนกันค่ะ แต่ท่านไม่ได้ทักอะไร จึงถามเรื่องที่อยากถามซึ่งต้องใช้เวลาในการบอกว่าตรงหรือไม่ ต้องรอดูผลกันต่อไปอ่ะค่ะ ถ้าพื้นดวงก็ตรงอ่ะค่ะ อีกอย่างท่านใจดีมาก ขอบคุณมากๆเลยค่ะที่ท่านช่วยดูดวงให้

3. minna19

minna19 Active Member

10 สิงหาคม 2009
    ดูมาแล้วเหมือนกันค่ะ แต่ท่านไม่ได้ทักอะไร จึงถามเรื่องที่อยากถามซึ่งต้องใช้เวลาในการบอกว่าตรงหรือไม่ ต้องรอดูผลกันต่อไปอ่ะค่ะ ถ้าพื้นดวงก็ตรงอ่ะค่ะ อีกอย่างท่านใจดีมาก ขอบคุณมากๆเลยค่ะที่ท่านช่วยดูดวงให้

4. j.chaisat

j.chaisat เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2008
    ก็ดูมา แต่อาจารย์ติดสายเยอะเลยไม่ค่อยอยากรบกวนนาน บางเรื่องก็กระจ่าง
    บางเรื่องยังคลุมเครืออยู่ ว่าจะเข้าไปหาจารย์ อีกรอบ จะว่างเปล่าน้า

5. พงศ์830

พงศ์830 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2008
    ถ้าสง่เมลืไปอาจารย์จะตอบไหมครับ...ขอเมล์ด้วยครับ

6. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเมล์ด้วยคนค่ะ