รับดูดวงจากไพ่ยิปซี ฟรี สำหรับผู้มีปัญหาชีวิตหนักๆเท่านั้น

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย gegi_narak, 15 พฤษภาคม 2020.

1. gegi_narak

gegi_narak สมาชิก

ดูดวงฟรี เมื่อดูเสร็จแล้วหากพอใจ ให้นำเงิน 20 บาทไปหยอดตู้บริจาคอะไรก็ได้ สำหรับการดูดวงช่วงนี้ฟรี ตอนไม่ได้ทำเป็นธุรกิจ อนาคตไม่รู้ เพราะมี ธุรกิจส่วนตัวอยู่แล้ว ไปร่ำเรียนมาเพราะใจรัก และชอบในศาสตร์นี้จริงๆ ไม่ได้ว่างตลอดเวลาและทุกวันดูแค่บางวันนะคะ ทำเพื่อช่วยคนที่เดือดร้อน และเพื่อไม่ให้ลืมวิชาที่เรียนมา อาจไม่แม่น 100% หมอดูไม่ใช่เทวดาค่ะ ไม่ขอดูให้คนที่ลองของหรือไม่ได้เดือนร้อนจริงๆ บาปนะคะ เบียดเบียนคนอื่น ที่เขาต้องการที่ปรึกษาจริงๆ อย่ามาโกหก เปิดไพ่ออกมาขอวางสายเลย ไพ่ไม่เคยโกหกค่ะ
    โพสต์ขอดูได้เลยค่ะ ขอเลือกคนที่เดือนร้อนจริงๆ ค่ะ แล้วจะติดต่อกลับไปค่ะ ทิ้งline ไว้นะคะ หรือ inbox เข้ามาก็ได้ค่ะถ้าไม่อยากเปิดเผยข้อมูลตัวเอง
    ดูดวง เพื่อการกุศลค่ะ

2. พระจันทร์แดง

พระจันทร์แดง สมาชิก

21 พฤษภาคม 2020

3. gegi_narak

gegi_narak สมาชิก

ขอโทษนะคะเราดูไพ่ค่ะไม่ได้ดูวันเดือนปีเกิด ต้องนัดดูทางโทรศัพท์ค่ะ