รบกวนท่านผู้ใดที่สามารถจับยามหรือมีญาณสัมผัสได้ อยากรู้ว่าแมวที่หายไปจะกลับมาไหมคะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นทีบุญ, 16 พฤศจิกายน 2019.

1. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอรบกวนหน่อยค่ะ
    คือ... แมวหายตั้งแต่เช้าวันที่ 13 พฤศจิกายน เวลาประมาณ 6 โมงเช้า คือ เขากินอาหารแล้วก็ไปวิ่งเล่นเหมือนๆเคยแล้วก็หายไป จนตอนนี้ยังไม่มา เป็นเวลา 3 วัน 3 คืน ตามหาแล้วในรัศมี 1-2 กิโลเมตรแต่ไม่พบ ถามเพื่อนบ้านที่เขามีแมวสาวก็ไม่เจอ ที่บ้านจะติดป่าติดภูเขาน่ะคะ เลยอยากรบกวนทราบว่าใครพอที่จะจับยามหรือดูได้ ช่วยหน่อยค่ะ ว่าเขาจะกลับมาไหม หรือยังมีชีวิตอยู่ไหม กลัวจะไปเจอหมาหรือพวกงู สัตว์มีพิษ
    แมวเพศผู้ อายุ 1 ปี 3 เดือน สีเทา ปากสีขาว เท้าสีขาว จะเอาไปทำหมันพอดี ก็หายไปพอดีเลย
    รบกวนหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

2. YoYo Land

YoYo Land สมาชิกใหม่