รบกวนทำนายฝัยด้วยครับ ฝันว่าขุดเจอพระเครื่อง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย nutemu, 24 พฤศจิกายน 2012.

1. nutemu

nutemu เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2007
    รบกวนท่านผู้รู้ทำนายฝันด้วยครับ ในฝันผมขุดเจอพระเครื่อง เป็นพระเครื่องท่านพ่อลี วัดอโศการาม แต่ในฝันที่บริเวณขุดนั้น น่าจะเป็นวัดป่าคลองกุ้งครับ เจอหลายองค์มากๆ แล้วเมื่อผมขุดเจอก็มีผู้คนมารายล้มเลยครับ รบกวนชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Pui Khon Kaen

Pui Khon Kaen Active Member

17 กันยายน 2012
    ปู่ย่า ตายายมาดูแลให้โชค ครับ จะมีโชคหรือแค้ลวคราด ครับบบ good luck