รบกวนทำนายฝันค่ะ ฝันเห็นเลือดไหล

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย aorsuay, 27 เมษายน 2017.

1. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

ฝันว่า ตัวเองเอาของแหลมจิ้มนิ้วตัวเอง ตอนจิ้มเหมือนจะไม่ค่อยเจ็บ
    แล้วเลือดก็ไหลจากนิ้วตลอด ค่อนข้างเยอะ
    ในฝันเราไม่ได้ตกใจมากนะคะ ก็เอาอีกมือประคองมือที่เปื้อนเลือดไว้

ฝันนี้จะสื่อถึงอะไรไหมคะ

2. เทพบุตรลั้ลลาลั้ลลั้ลลาาา

เทพบุตรลั้ลลาลั้ลลั้ลลาาา เพื่อมวลมนุษย์แลสรรพสัตว์

12 พฤศจิกายน 2014
    น่าจะได้ตังค์ลักษณลาภ

3. สมิง สมิง สมิง

สมิง สมิง สมิง เป็นที่รู้จักกันดี

พระพุทธองค์ทรงตรัสเหตุความฝันไว้ ๔ อย่าง
    ๑. ธาตุกำเริบ (กินมาก นอนมาก อวัยวะบางส่วนผิดปกติ)
    ๒. จิตอาวรณ์ (คิดมาก กังวลมาก)
    ๓. เทพสังหรณ์หรือเทพนิมิต (สิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลจิตดลใจให้ฝันเพื่อบอกอะไรบางอย่าง)
    ๔. บุพกรรม (กรรมดี กรรมชั่ว จะส่งผล)
    ***การฝันของคุณในครั้งนี้เป็นแบบเทพนิมิต จะบอกว่า อย่าไว้ใจใครง่าย ๆ เพราะมันอาจกลับมาทำร้ายตัวเราเองในที่สุด นั่นเอง***

...อนุโมทนาบุญ....

4. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    ตาเทพ ทำไม ไม่ถามย่ะ ต้องรอยายมาถามเหรอ ช่วยทำงานบ้างสิ
    ว่าแต่หนูคนฝันแม่น เกิด พ.ศ. เท่าไหร่ อายุด้วยน้า ยายขอลาภด้วยน้า ขอบใจจ้า

5. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

ยายขา ไม่ได้ทักกันนาน สบายดีไหมคะ
    หนูเกิด 2521 ค่ะ อายุ 39 จะย่าง 40ละ

ไม่แน่ใจงวดนี้นะคะ ไม่น่าจะมีโชคติดๆกัน

งวดก่อนเพิ่งออก 40 ไป
    งวด 1เมษายน หนูฝันเห็นเลข 380 เพื่อนๆไปตัดเล่น 80 กันได้หลายบาทอยู่ค่ะ
    วันหลังถ้าฝันเห็นเลขอีกจะมาเล่านะคะ

แต่ยังไงขอให้ยายโชคดีนะคะ
    ปล.หนูเป็นคนไม่เล่นหวยนะคะ ฝันบ่อยเฉยๆ แต่เห็นเพื่อนๆใช้อันนี้กันค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

6. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    ขอบใจจ้าที่ส่งตารางแบบนั้นมาให้ แต่ยายดูแล้วไม่ค่อยดีเท่าไหร่ สู้หนุฝันไม่ได้55555555555 แม่นแน่นอน ขอบใจที่อวยพรให้ได้ลาภน่ะจ๊ะ