รบกวนช่วยพิมพ์อักขระขอมเป็นไฟล์เวิร์ดหรือ PDF

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย Poo Jingwin, 8 กุมภาพันธ์ 2019.

1. Poo Jingwin

Poo Jingwin สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2019
    สวัสดีครับ
    ขออนุญาตใช้พื้นที่รบกวนผู้ที่รู้เกี่ยวกับอักขระขอมครับ รบกวนช่วยเขียนคาถาด้านล่างเป็นอักขระขอมเทียบตัวไทยเป็นไฟล์เวิร์ดหรือ PDF ให้ด้วยได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

1. อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชาจะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสสะทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ.

2. อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนา พุทธะตังโสอิ อิโสตัง พุทธะปิติอิ

3. อิสวาสุ นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ โมนาสิสัง จะภะกะสะ นะมะอะอุ นะชาลีติ

4. อิติ ปาระมิตาติงวา อิติ สัพพัญญุมาคะตา
    อิติ โพธิมะนุปปัตโต อิติปิโส จะเตนะโม
    ทา สี เน ปะ วิ ขะ สะ อะ เม อุ

ผมพยายามหาจากในเน็ตแต่มีแต่เป็นรูปภาพหมดเลยครับ