รบกวนช่วยทำนายฝันให้ผมด้วยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย sirakan, 5 กันยายน 2015.

1. sirakan

sirakan เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2012
    ฝันว่าเห็นดวงอาทิตย์ใหญ่มาก 2 ดวง สักพักดวงอาทิตย์เคลื่อนเข้าหากันเร็วมากแล้วโลกก็หมุนรอบตัวเองเร็วตามไปด้วยทำให้จากกลางวันเปลี่ยนเป็นกลางคืนแล้วก็เปลี่ยนเป็นกลางวันในทันที จากนั้นก็เห็นคลื่นเหมือนสึนามิซัดเข้ามาในเมือง

ฝันเป็นตุเป็นตะนี้มีความหมายว่ายังไงบ้างครับ 55
    รบกวนช่วยแปลทีครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าพระอาทิตย์จะงอกเพิ่ม น้ำแข็งขั้วโลกจะละลาย โลกจะหมุนเร็วขึ้น น้ำจะท่วม
    แต่คงอยู่ไม่ถึงหรอก ช่างมันเถอะ

3. sirakan

sirakan เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2012
    งั้นสรุปว่าผมฝันเป็นตุเป็นตะ 555
    แต่ขอบคุณมากครับที่ช่วยทำนาย

4. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ไม่ตุตะหรอก แต่คงอยู่ไม่ถึง