มีพระหลวงปู่ดู่มาถามอีกแล้ว

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย ขุนพลลุ่มน้ำป่าสัก, 23 มิถุนายน 2009.

1. ขุนพลลุ่มน้ำป่าสัก

ขุนพลลุ่มน้ำป่าสัก เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2008
    ครั้งนี้มีมาถาม 3 องค์ ไม่รู้จะได้เรื่องบ้างอะเปล่า
    ช่วยพิจารณาเต็มที่เลยครับ แท้ไหม สร้างปีไหน
    ขอบคุณครับ
    รูปหล่อเนื้อเงิน เหรียญเนื้อเงิน

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ยันต์ดวง กับ รูปหล่อ ไม่น่าจะดีครับ

โดยเฉพาะ ยันต์ดวง เก๊แน่นอน

อันตรายาปิ ไม่แน่ใจครับ . .

3. Liverpat

Liverpat เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    เห็นด้วยกับน้องบอยครับ

4. นิลศิลป์

นิลศิลป์ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2007
    หลวงปู่ดู่นี่ ยอมเลย เช่าหายากจริงๆเลย หลังท่าพระจันทร์มีอยอะเลยหลายรุ่น ผมเห็นกับตามาเลย.. ถ้าไม่ได้จากคนที่เชื่อถือจริงๆ