มาช่วยประชาสัมพันธ์ค่ะ ดูดวงฟรีค่ะ ^^

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย HuiMayflower, 7 มีนาคม 2011.

1. HuiMayflower

HuiMayflower เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2009
    เดวิด บุญทวี ยิปซีการช่าง

Page นี้เปิดขึ้นมาเพื่อให้บริการแก่<WBR>ท่านใดมีคำถาม ข้อสงสัย อยากให้ดูดวง หรือจะแลกเปลี่ยนมุมมองเกี่ยวกั<WBR>บไพ่ยิปซี

หากจะดูดวง ก็ถามสิ่งที่อยากรู้ แล้วเลือกไพ่ให้ผมหนึ่งใบจาก 1-22 เลือกมาแค่หนึ่งหมายเลข แล้วผมจะใช้กระบวนท่ายิปซีกระบี่<WBR>เดียวจัดคำทำนายให้ในลีลาเฉพาะ<WBR>ตัวครับผม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มีนาคม 2011
  2. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

:VO...........................

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มีนาคม 2011
  3. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

อยากให้ดูดวงเช่นกันค่ะ หมายเลข 12 ค่ะ ว่าจะได้เงินก้อนหนึ่งจะได้มั้ยค่ะ อนุโมทนาด้วยค่ะ

4. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    เลือกไพ่เบอร์ 12 ขอถามเรื่องความรักจะเป็นอย่างไรคะ

5. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    จขกท. หมายถึงว่า เข้าไปใน Fan Page ของ อ. แล้วถามรึเปล่าคะ
    ถ้าเข้าใจไม่ผิด กระทู้นี้แค่มาประชาสัมพันธ์เฉย ๆ ใครเล่น Facebook อยู่ก็คลิกไปตามลิงค์ที่ จขกท. โพสต์ไว้ให้ค่ะ (ตรงคำว่า "เดวิด บุญทวี ยิปซีบริการ")

6. tao-uthau

tao-uthau Active Member

18 กรกฎาคม 2009
  7. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009

อยากจะดูกับแม่หมอยะโฮร์มากกว่านะ......