พิสุจน์ความแม่นยำไพ่ยิปซีพลังจิตดูฟรี3คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย cherry20092529, 19 พฤษภาคม 2010.

1. cherry20092529

cherry20092529 เป็นที่รู้จักกันดี

บอกชื่อ..นามสกุล....อายุ วันเกิด เดือน ปีเกิดนักษัตร
    รับดูดวงไพ่ยิปซีด้วยพลังจิต ถามเรื่องที่อยากรู้ 3 คำถาม msm cherry20092529@hotmail.com <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ทุกสิ่งเรามีทางแก้ไข เราช่วยคุณได้<o:p></o:p>
    เพื่อเสริมสร้างบุญบารมีร่วมกัน

2. cherry20092529

cherry20092529 เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงไพ่ยิปซีพลังจิต

บอกชื่อ..นามสกุล....อายุ วันเกิด เดือน ปีเกิดนักษัตร
    รับดูดวงไพ่ยิปซีด้วยพลังจิต ถามเรื่องที่อยากรู้ 3 คำถาม

msm cherry20092529@hotmail.com ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ทุกสิ่งเรามีทางแก้ไข เราช่วยคุณได้<O:p></O:p>
    เพื่อเสริมสร้างบุญบารมีร่วมกัน

<!-- google_ad_section_end -->

3. cherry20092529

ที่มาทำไมเป็นหมอดูได้ไง

ขอบคุณค่ะ เพื่อการทำบุญเสริมสร้างบารมีร่วมกัน <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ประวัติโดยย่อทำไมมาเป็นแม่หมอ<o:p></o:p>
    วันนั้นขับมอไซค์ไปจ.นนทบุรีระหว่างกลับมาถึงบ้านที่ปทุมเกิดทำวุฒิหายโดยไม่รู้ตัว<o:p></o:p>
    ทำไงดีพรุ่งนี้ต้องใช้แล้วจึงขับรถมอไซค์กลับทางเดิมที่มาเหมือนงมเข็มในมหาสมุทร<o:p></o:p>
    ไม่รู้จะทำไงผ่านศาลปู่พญายมหน้ากรมทหารจึงบนขอให้เจอวุฒิ ขับมาเรื่อย ๆ<o:p></o:p>
    ก็เจอกระดาษใบ 1 คว่ำอยู่กลางถนนจึงวิ่งไปหยิบมาดูเป็นวุฒิจิงๆด้วย ทั้งที่เจอ<o:p></o:p>
    กระดาษเป็นร้อยเป็นพันแต่ไม่สนเหมือนใครดลใจเราให้ไปหยิบกระดาษใบนี้ขึ้นมา<o:p></o:p>
    ถึงรีบกลับไปแก้บนด้วยพวกมาลัย 3 พวง ตกดึกก็ฝันเห็นท่านุ่งขาวห่มขาวหน้าขึม<o:p></o:p>
    อยู่ในศาลฉันก็ลงไปกราบ 3 ทีแล้วก็ตกใจตื่น จึงแปลกใจเหมือนท่านต้องการบอกอะไร<o:p></o:p>
    จึงกลับไปที่ศาลไปอ่านเจอประวัติท่านเป็นโหราศาสตร์ของพระนางเรื่อล่มเสียชีวิต<o:p></o:p>
    ระหว่างเรือล่มที่วัดกู้ร่างลอยมาติดที่กรมทหารนี้จึงมาเข้าร่างนายทหารคนหนึ่งเพื่อให้<o:p></o:p>
    สร้างศาลนี้ขึ้นมา จากวันนั้นฉันก็เริ่มเห็นอะไรแปลกๆ เห็นวิญญาณ อ่านใจคนออก<o:p></o:p>
    เหมือนมีสัมผัลที่ 6 เกิดขึ้น บ้างทีอยากทักไม่รู้ทำไง หรือท่านอยากให้เราเป็นหมอดู<o:p></o:p>
    เหมือนท่านมันเริ่มอยู่ไม่ได้อยากจะทักคนเลยศึกษาความหมายไพ่ยิปซีแล้วยกครูดู<o:p></o:p>
    ดูตั้งแต่อายุ 18 จนถึงปัจจุบัน ไม่รู้เลยว่าฉันจะมีญานวิเศษแต่ก็ยังไม่เก่งมากนัก<o:p></o:p>
    ขอขอบคุณครูบาอาจาร์ยเสด็จปู่พยายมมหาราชที่ประทานพรให้ข้าพเจ้า<o:p></o:p>
    ขออุทิศบุญกุศลในการสร้างหนังสือเล่มนี้ แก่ครูอาจาร์ยเสด็จปู่พยายมมหาราช<o:p></o:p>
    องค์เทพเทวดา เจ้าที่ เจ้าทาง เจ้ากรรมนายเวร บิดา มารดาของข้าพเจ้า<o:p></o:p>
    น.ส. ชนัญธิดา เนียนสันเทียะ
    ผู้เขียน <o:p></o:p>
    <o:p> </o:p>

4. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาด้วยจ้า นามสกุลเนียนสันเทียะ อ่านแล้วเหมื่อนเคยรู้จักที่ไหนมาก่อนจำไม่ได้ ยินดีที่ได้รู้จักจ้า สาธุ

5. ฐิติมา

ฐิติมา สมาชิก

ฐิติมา ไหลธรรมนูญ อายุ24ปี เกิดวันอาทิตย์ ที่30พฤศจิกายน 2529

6. suchato

suchato เป็นที่รู้จักกันดี

มนัสนันท์ สมดี อายุ 25 ปี เกิดวันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2528
    1.โรคประจำตัวที่เป็นอยู่เมื่อไรจะหาย
    2.จะได้งานทำเมื่อไร
    3.จะได้แต่งงานปีใหน

7. iMuzic

iMuzic เป็นที่รู้จักกันดี

ณัทชนัณท์ ชลกนก วันที่15 สิงหา 19
    อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน คนอุปถัมป์
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. cherry20092529

คุณฐิติมา
    เป็นใจร้อนไปหน่อยน่ะทำอะไรเย็นจ่ายนี้
    โชคมีน่ะแต่เป็นโชคก้อนเล็กไม่พอจ่าย
    เป็นคนมีเซนลางสังหารณ์ควรใช้ให้เป็ฯประโยชน์ในการมองคนน่ะค่ะ
    ระวังคนที่เขามายังมีการเล่นกลโกหกระวังคนลวงลอกค่ะ

9. cherry20092529

คุณมนัสนัณท์
    เรื่องสุขภาพคุณยังต้องระวังอย่น่ะค่ะมีเกณฑ์การผ่าตัดดวงยังมีวิญณาญมาของส่วนบุญทำให้เจ็บป่วยต้องอุทิศให้มากอย่าให้ขาด
    การงานยังติดขัดอย่ค่ะต้องไปปล่อยปลาไหลเพื่อแก้ดวงให้เกิดการไหลลื่นของการงาน การเงิน และทุก โศก โรคภัย
    เนื้อค่จะมีเกณฑ์เจออายุ28เป็นคนทำงานราชการหรือชาวต่างชาติ

10. cherry20092529

ณัทชนัณท์ ชลกนก วันที่15 สิงหา 19
    อยากทราบเรื่อง การงาน การเงิน คนอุปถัมป์
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

การงานยังมีอุปสรรคอย่ค่ะ มีเรื่องให้ไม่ค่อยสบายใจ
    การเงินจะได้รับการช่วยเหลือค่ะ
    คนอุปถัมคือคนในครอบครัวค่ะ
    ถ้าจะหวังพึ่งใครยากค่ะ

11. My jazz

My jazz เป็นที่รู้จักกันดี

เมธพาณี เอกพูม (เดิมนามสกุล เอกภูม) อังคาร 12 ตุลาคม 2514
    ถามเรื่องการงาน ความรักค่ะ ขอบคุณค่ะ

12. ArmoR

ArmoR สมาชิก

ภิญญาพัชญ์ ไชยมาตย์ ปีมะแม 20 กันยายน 2534 อายุ19ปีนี้
    armordef@hotmail.com
    อยากรู้ว่าชาติที่แล้วเป็นใคร
    อนาคตการงาน

13. Tom_Om

Tom_Om เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    อ้อมใจ นพรัตน์ เกิด 19 พฤศจิกายน 2508 อยากทราบ การเงิน ความรัก คนอุปถัมภ์

14. rerina

rerina สมาชิก

รวีพร จิตต์งามกุศล
    อายุ 21
    3 มกราคม 2532 ปีมะโรง

ถามเรือ่งเรียนคะ เราจะยังมีโอกาศจบบ 4 ปีไหมคะ ทำไมอุปสรรคในชีวิตมันเยอะแบบนี้คะ เราควรแก้อย่างไร
    เพื่อน และ ความรักคะ

ขอบคุณคะ

15. keeandpor

keeandpor Active Member

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เมื่อไหร่จะเหนื่อยน้อยลง

ชื่อ ธนพรพรรณ คุ้มแสง (เปลี่ยนชื่อ 2 ครั้งแล้ว)ใช้นามสกุลสามีอยู่ค่ะ
    เกิดวันที่ 14 ธ.ค.2502 เวลาเกิดสามทุ่มถึงก่อนเที่ยงคืน ประมาณนี้ค่ะ แม่จำไม่ได้
    คำถาม มีเจ้ากรรมนายเวรมั้ย ถ้ามี ต้องแก้ไขอย่างไร
    อาชีพณ ปัจจุบันคือผลิตรองเท้า แต่ใจอยากเปิดร้านขายก๋วยเตี๋ยว อย่างไหนดีกว่า หรือเปิดร้านขายน้ำสมุนไพรและเบเกอรี่ อันไหนดีกว่า
    เจ้าที่ที่บ้านดีมั้ย
    รบกวนแค่นี้น่ะ และขออนุโมทนาที่คุณใช่วิชาความรู้มาแนะนำคนที่มีปัญหานะคะ ขอบคุณค่ะ

16. suchato

suchato เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบให้ความแม่นยำ ๗๕ เปอร์เซ็นต์ครับ คำถามที่ ๒,๓ เป็นเรื่องอนาคตถ้าถูกต้องก็ถือว่าแม่นยำมากครับ
    ขอดูให้ลูกชายด้วยครับ นายณัฐิวุฒิ สมดี อายุ ๒๓ ปี เกิด วันพฤหัสบดีที่ ๒๙ มกราคม ๒๕๓๐ ครับ
    ๑. มีเจ้ากรรมนายเวรหรือเปล่าครับมีจะแก้ไขอย่างไร
    ๒.จะมีดวงแต่งงานปีใหน
    ๓. การศึกษาจะสำเร็จหรือไม่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 พฤษภาคม 2010
  17. adani555

adani555 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ ที่ช่วยดูดวงฟรีให้ อ แนะนำให้ปล่อยปลาไหลค่ะการงานจะได้ไม่ฝืดเคือง เป้นเรื่องอนาคตค่ะ

18. mainoii

mainoii เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2009
    โมทนาสาธุกับ คุณCHERRY20092029 ที่มีจิตที่ดีงาม รบกวนถามด้วยคนค่ะ
    ธนพร เชียงพรหม วันที 14 เมษายน 2501 ปีจอ วันจันทร์ เวลาเช้าตอนพระบิณฑบาตร 1.ถามเรื่องที่อยู่อาศัยปัจจุบันที่พิพาทกันอยู่จะมีทางออกอย่างไร
    2.เมื่อไหร่จะหายเหนื่อยสักที
    3.จะมีโอกาสมี่ที่อยู่เป็นของตัวเองไหมค่ะ ถ้ามีมีเมื่อไหร่(ปีไหน) ต้องขอขอบพระคุณมากๆค่ะ ขอเจริญในธรรมค่ะ

19. shesun

shesun เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2005
    เกิด 9 ตุลาคม 2498 ปีมะแม หรือ 24 กันยายน 2498 (ไม่แน่ใจว่าเป็นวันไหนค่ะ)ไม่ทราบพอจะดูได้ไหม อยากทราบเรื่องการงาน การย้ายที่อยู่หลังเกษียณควรไปอยู่จังหวัดไหนดี กำลังมองหาสถานที่อยู่ ขอบคุณมากค่ะ

20. รัตนธิดา

รัตนธิดา สมาชิก

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนด้วยนะคะ
    บวรรัตน์ ผ่องพัก เกิด 17 กันยา 2512
    เวลา 05.03 น.เช้าวันพุธ ปีระกาค่ะ
    1. อยากทราบว่าในปีนี้ หรือในไม่กี่เดือน จะมีดวงทางการเงินบ้างไหม
    2.จะมีงานเข้ามาหรือจะมีเกณฑ์ได้พบใครที่ดีๆมาเป็นคู่
    3 หรือมีเกณฑ์เจ็บป่วยบ่อยๆอย่างนี้อยู่เรื่อยๆคะ
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ
    ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิคุ้มครองนะคะ