พระเหนือพรหมหลวงปู่ดู่ วัดสะแก ขอสอบถามลูกศิษหลวงปู่ หลวงตาหน่อยคับ

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย ศุภกร_ไชยนา, 22 มกราคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ศุภกร_ไชยนา

ศุภกร_ไชยนา เป็นที่รู้จักกันดี

ราคาบูชาตอนนี้แพงไหมคับ พอดีผมศรัทธาในตัวหลวงปู่ อยากบูชามาก อยากทราบถึงราคาบูชา อนึ่งตอนนี้ยังไม่มีรายได้ ยังเป็นนักศึกษาอยู่ เผื่อจะเก็บรวบรวมเงินมาไว้บูชาซักองค์คับ

2. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    พ้นต้นๆครับพี่ พระพรหมเกศา หาได้อยู่ครับ

3. tagami

tagami Active Member

2 มิถุนายน 2008
    ระวังนะครับเก๊เพียบ มีตั้งแต่ฝีมืออนุบาลยันปริญญา ส่วนราคาเช่าหาจะอยู่ที่สภาพและความสวย ยิ่งถ้ามีพระธรรมธาตุเสด็จก็ยิ่งแพงครับ จะหามาบูชาก็ขอให้ได้พระแท้ของหลวงปู่นะครับ ผมเองก็บูชาอยู่

4. Amornwiw

Amornwiw Active Member

ถ้าคุณศุภกร_ไชยนาจะนำพระหลวงปู่ดู่ไปใช้ปฏิบัติจริงๆ ผมพอมีพระที่จะให้บูชาได้ แต่ไม่ใช่พระพรหมเกศานะ
    ถ้าสนใจส่งซองเปล่าติดแสตมป์ประมาณ 5-10 บาทมั้ง ไม่แน่ใจ จ่าหน้าถึงตัวเอง แล้วส่งมาที่

คุณวิวัฒน์ อมรรัตนพันธ์
    2/4 อาคารนายเลิศทาวเวอร์ ชั้น 8
    ถ.วิทยุ ลุมพินี ปทุมวัน
    กรุงเทพฯ 10330

ผมจะส่งพระหลวงปู่ไปให้ครับ

5. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    ถ้าคุณศุภกร ไชยนา จะนำพระหลวงปู่ดู่ไปใช้ปฏิบัติ ผมก็มีพระผงกรรมฐาน หรือพระผงจักรพรรดิ ของหลวงตาม้า ใช้แทนพระหลวงปู่ได้อยู่บ้างหลายองค์ ถ้าสนใจลงที่อยู่ให้ผม ผมจะส่งไปให้ครับ

6. fujiayu

fujiayu เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2007
    ผมแนะนำ เหรียญดวงโพธิณาณ ไปอ่านได้ที่นี่
    http://www.watthummuangna.com/board/showthread.php?t=6596
    ราคาเยาวชนแต่พุทธคุณ......... ใช้แทนกันได้เลย บูชาดีๆมีพระธรรมธาตุขึ้นมาที่
    เหรียญทั้งๆที่เข้ากรอบกันน้ำแล้ว และนับวันจะยิ่งเพื่มมากขึ้น

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้