พระพรหมหลวงปู่ดู่ที่ออกวัดโคกมะยมปี29 มีเก๊หรือครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย nontaburi, 23 ตุลาคม 2010.

1. nontaburi

nontaburi เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2009
    ผมอยากได้พระพรหมรูปโล่ห์เนื้อผงและเหรียญออกวัดโคกมะยมปี29
    มีท่านสมาชิกบอกในกระทู้ว่า ระวังเก๊
    สายหลวงปู่ดู่สรุปให้ทีครับว่ามีเก๊หรือไม่
    เพราะผมจะไปหาซื้อแล้ว เหรียญและพระผงรูปโล่ห์ออกวัดโคกมะยม ปี2529
    ขอบคุณครับ

2. nontaburi

nontaburi เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2009
    ช่วยหน่อยนะครับ
    กลัวโดนพระปลอมครับ ราคาไม่แพงไม่น่ามีเก๊
    แต่มีคนทักก็กลัวครับ

3. pepsi5510

pepsi5510 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

มีเก๊แน่นอนครับ...ระวังหน่อย
    ถึงแม้ราคาพระยังไม่สูงเท่าไหร่ ขนาดพระหลักร้อย เก๊ก็ยังมีครับ
    ผมเอารูปพระ ของเพื่อนในเวป dd-pra มาให้เป็นตัวอย่าง สังเกตุตัวตอกโค๊ทดีๆนะครับครับ....เจ้าของพระ พี่ชมรมสี่ธาตุ ครับ จากเวป dd-pra.com ครับ(สนใจ ติดต่อกันเอาเองนะครับ)

ไฟล์ที่แนบมา: