พยากรณ์รายปักษ์ประจำวันที่ 16 - 30 พฤศจิกายน 2556 by เดอะทาโร่

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เดอะทาโร่, 18 พฤศจิกายน 2013.

1. เดอะทาโร่

เดอะทาโร่ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีทุกท่าน กลับมาแล้วครับสำหรับปักษ์หลังของพฤศจิกายน เมื่อวานนี้ (17 พ.ย. 56) ก็เป็นวันลอยกระทง หลายท่านคงพาครอบครัว คนรัก เพื่อนฝูง ไปร่วมเทศกาลลอยกระทงกันมาสินะครับ หวังว่าคงจะได้รับความสุขกันถ้วนหน้า และใึครที่ไม่ได้ไปลอยกระทง ก็คงได้นอนพักผ่อนอยู่กับบ้านอย่างเต็มที่ ช่วงนี้ อากาศบ้านเราก็เริ่มมีลมเย็นๆ พัดโชยกันเข้ามาบ้างแล้ว อีกไม่นาน เราก็คงได้รับอากาศหนาวกันแล้วสินะครับ อย่าลืมรักษาสุขภาพนะครับ เดือนหน้าเดือนธันวา เทศกาลแห่งความสุขกำลังรอคอยเราอยู่ ตั้งใจทำงานกันอีกนิด เดี๋ยวก็ได้พักผ่อนกันแล้วครับ เอาล่ะครับ ทีนี้ก็มาถึงเวลาที่จะมานั่งอ่านคำพยากรณ์ในช่วงเดือนหลังของเดือน พ.ย. กันแล้วนะครับ ติดตามกันได้เลยครับ อ้อ .. และขอฝาก fan page ของกระผมซะหน่อยนะครับ กับ เดอะทาโร่ แฟนเพจ http://www.facebook.com/thetarofanclub ว่างๆ เรียนเชิญเข้าไปพูดคุย ทักทายกันได้นะครับ

ที่นี่ครับผม พยากรณ์รายปักษ์ประจำวันที่ 16 - 30 พฤศจิกายน 2556 ถูกใจหรือไม่ feedback กันได้ตามสะดวกครับ

สำหรับท่านใดที่ต้องการใช้บริการดูดวงไพ่ยิปซี ฟรี หรือ แบบส่วนตัว
    สามารถดูรายละเอียดได้ที่บล๊อค เดอะทาโร่ ยิปซีเซอร์วิส หรือพูดคุยเป็นเพื่อนกันที่เฟสบุ๊ค Facebook ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกท่านครับ

2. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอบคุณมากๆคะ

3. nalum_1

nalum_1 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

4. itemnoi

itemnoi เป็นที่รู้จักกันดี

5. luzchan

luzchan Active Member

:cool: วันจันทร์แป๊ะคะ