ฝันแบบนี้ช่วยทำนายหน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kitti6536, 26 กันยายน 2020.

1. Kitti6536

Kitti6536 สมาชิกใหม่

ผมเรียนไม่จบ ป.ตรี แล้วจะชอบฝันบ่อยๆ เดิมๆซ้ำๆ ชอบฝันว่าไปเรียนแล้วเรียนไม่ทันเพื่อนตลอด ส่งงานไม่ทันเพื่อน ขาดเรียน จะเรียนไม่จบ ม.6 บ่อยมากๆ มานานหลายปีแล้ว จู่ๆ มาวันนี้ฝันว่าเรียนจบ ป.ตรีเฉยเลยในฝันเพื่อนบอกว่าจะได้เงินใช้ด้วยนะ คือถ้าตามกระทู้ที่ผมโพส คือ มีปัญหาในชีวิตมานาน4ปีกว่าๆแล้ว ป่วยด้วย มานานตั้งแต่เรียนปี.ตรีเลยเรียนไม่จบ ทั้งๆที่เราทำดี ทำบุญ ทำทาน โอนเงินบริจาคมูลนิธิต่างๆบ่อยๆตามกำลังศรัทธา แต่ชีวิตมันก็ยังอยู่จุดๆ ก่อนจะฝันแบบนี้ ผมได้สวดมนต์ บ้าง ไม่สวดบ้างมาช่วงหลังสวดทุกวัน มีทั้ง ชินบัญชร (มหาจักรพรรดิ คาถาเงินล้าน จะใช้สวดบริกรรมบ่อยๆ)แผ่เมตตา และ ขอขมากรรมและถอนคำแก้บนคำสาบาน คำสาบแช่ง คำอธิษฐานที่ไม่ดีตั้งแต่อดีตชาติจนถึงปัจจุบันชาติ จู่ๆ เมื่อคืนฝันแบบนั้นมันมีความหมายว่าอย่างไรครับ