ฝันเห็นเสือ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เดือนยี่, 21 กรกฎาคม 2011.

1. ลูกแม่หล่ำ

ลูกแม่หล่ำ Active Member

14 สิงหาคม 2011
    เคยมีเพื่อนหญิงฝันแบบนี้ครับ ไม่กี่วันได้แฟนเลย แต่ได้แบบดุเดือดมาก เพราะโดนฉุด

2. badboy_cyber

badboy_cyber รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง

เมื่อคืนเวลา ประมาณตี 4-5 แน่นอนเพราะนอนกึ่งหลับกึ่งตื่น
    ฝันว่า เห็นสัตว์เยอะมาก ทั้ง ม้าลาย งู2ตัวพันกันเป็นเลข8ในหนองน้ำ เห็นหงส์ขาว บินขึ้นจากหนองน้ำเดียวกัน พอผมออกมาจากหนองน้ำก็เห็นเสือโคร่งตัวใหญ่ แล้วมันก็มาไล่เรา เราก็หนีสุดชีวิต พอเสือไล่มาทันมันจะกัดเราแต่เราก็คว้าอาวุธอะไรก็ไม่รู้ตีไปที่หัวเสือแตก พอเสือหัวแตก เสือก็สื่อสารคุยกับเรา(รับรู้ด้วยจิต) รู้เรื่องว่าจะไม่ไล่กัดเราอีก แล้วก็กลายเป็นเพื่อนกัน

ปล. ผมไม่ได้ฟลุ้งซ่านใดๆ ครับ ก่อนจะนอนผมดูบอลคู่ดึก ดูไม่จบหรอกครับ ง่วงมาก ก็เลยนอนพอฝันจบแล้วตื่นทันทีความรู้สึกเหมือนแค่หลับตาแล้วคิด ถ้าเป็นแบบนี้ผมรู้ทันทีว่าเป็นรางบอกเหตุ แต่ฝันแบบนี้แปลไม่ถูกจริงๆ ใครชำนาญเรื่องการแปลความฝันช่วยชี้แนะด้วยครับ

3. Kanittha12

Kanittha12 สมาชิก

ถ้าฝันว่าเห็นเต่า หลายตัวละคะ