ฝันเห็นเสือครับ (ครอบครัวเสือ แม่เสือและลูกเสือ4ตัวเล็กๆน่ารักมากครับ)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ruktak, 11 พฤศจิกายน 2019.

1. ruktak

ruktak สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2017
    ฝันเมื่อตอน ตี02.15น 11พย.62 นี่เองครับ ตี3นอนไม่หลับเลยหาความฝันในGoogleดูครับฝันเห็นเสือครับ เห็นครอบครัวเสือ แม่เสือและลูกเสืออีก4ตัวเล็กๆน่ารักมากๆครับ ในฝันเรารู้ว่าเป็นเสือที่เราเลี้ยงไว้ แล้วหลุดออกมาเล่น ผมกำลังพาสัตว์เลี้ยงตัวอื่นสุนัข แมว ออกมาเดินเล่น ผมก็เลยเรียกพวกเค้าเข้าไปในรั้วที่เลี้ยงเขา ทั้งแม่เสือ ลูกเสือ วิ่งเล่นเข้ามาคลอเคลียข้างๆครับ อ้อมีพ่อเสือวิ่งตามมาคลอเคลียด้วยครับ สรุปเลี้ยงทั้งครอบครัวเสือเลย ลูกๆน่ารักมากๆ ขอทุกท่านโปรดทำนายให้ด้วยครับ

2. Pure Life

Pure Life สมาชิกใหม่

10 สิงหาคม 2017
  3. ariyachon

ariyachon Active Member

22 ธันวาคม 2018
    เจ้าชะตาถูกโฉลกเกี่ยวกับ
    งานที่ต้องใช้อำนาจบารมี

เจ้าชะตานั้นควรระลึกว่า
    การกระทำนั้นอยู่ภายใต้กฎแห่งกรรม

ตอนนี้การกระทำ
    ของเจ้าชะตาเปรียบกับ
    แมงเม่าบินเข้ากองไฟ