ฝันเห็นหลวงพ่อที่มรณะภาพไปแล้วค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ThaiKun, 14 เมษายน 2012.

1. ThaiKun

ThaiKun สมาชิก

13 พฤศจิกายน 2011
    ราว ๆ เดือนนี้ของปีที่แล้วหลวงพ่อที่เป้นเจ้าอาวาสวัดแถวบ้านมรณะภาพค่ะ

ครอบครัวค่อนข้างใกล้ชิดกับหลวงพ่อค่ะ เวลาเจิมบ้านเจิมรถ ไปทำบุญวันเกิดก็หลวงพ่อตลอด

ฝันเห้นท่านนั่งอยู่ที่ไหนไม่รุ้ เหทือนเป้นกุฏิพระแต่ไม่ใช่กุฏิที่หลวงพ่อเคยอยูนะคะ เป็นกุฏิไม้ หลวงพ่อก็ดุสบายดีค่ะ

ช่วยทำนายให้ด้วยนะคะ

2. angelwing_p

angelwing_p เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2010
    หลวงพ่อ อายุเท่าไหร่แล้วค่ะ

3. vitcho

vitcho เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    ต้องเอา อายุท่าน ตอนที่ มรณภาพ มา แทงหวยครับ...

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=I0f9JJJtMPU"]????????? - DooBaDoo - YouTube[/ame]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 เมษายน 2012