ฝันเห็นงูพิษบนเตียงค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย indeer, 10 เมษายน 2011.

1. indeer

indeer Active Member

เมื่อคืนฝันว่ามีคนเอางูพิษหลายตัวมาก มาวางบนเตียงนอนเรา นับได้ประมาณ10ตัว เต็มไปหมดบนหมอนใต้ผ้าห่มบนเตียง เปิดที่ไหนก็เต็มไปหมดเลยค่ะ แต่ไม่มีตัวไหนกัดเลยค่ะ ดูมันเชื่องๆอ่ะ เลยหยิบทิ้งจนหมดเลย ฝันอย่างนี้แปลว่าอะไรคะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ

2. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

น่าจะมีคนมีเจ้าของมาจีบมั้งครับ

3. ศิวกา

ศิวกา เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่มีอะไรเลวร้ายค่ะ แต่ถ้ากังวลก็ทำบุญทำทานมากๆ สร้างบารมีให้ตัวเอง แล้วอย่าลืมกรวดน้ำให้เจ้ากรรมในเวรทุกภพชาติด้วยนะคะ ที่แนะนำแบบนี้ก็เพราะเคยฝันเห็นงูบ่อยมาก ลักษณะนี้ แต่ไม่มีอะไรเลวร้ายค่ะ และไม่ได้มีคู่มีคนมาจีบ ขอให้ทำใจให้สบาย...ฝันก็ให้รู้ว่าฝัน แต่ถ้าไม่สบายใจก็หมั่นสร้างบารมีทำบุญทำทานค่ะ

4. indeer

indeer Active Member

ขอบคุณค่ะ