ฝันว่า ตีงูตายค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย neoaom, 16 พฤศจิกายน 2007.

1. neoaom

neoaom สมาชิกใหม่

16 พฤศจิกายน 2007
    ฝันว่าตีงูตาย รึว่าตีงูให้มันหนีไปบ่อยมากค่ะ ตอนที่คบกับแฟนใหม่ๆจะฝันว่ามีงูตายอยู่ในถังน้ำวางไว้ข้างตัวบนที่นอนค่ะ ฝันแบบนี้ดิฉันกับแฟนใช่เนื่อคู่กันไหมค่ะ กลัวว่าดิฉันจะทำให้แฟนอายุสั้นนะคะ รึว่าความฝันจะตีความเป็นอย่างอื่นค่ะ ช่วยแนะนำด้วยเถอะค่ะ

2. yoottapong

yoottapong เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าคุณพบเนื้อคู่เนื้อคู่จะไปไหนไม่พ้นคุณเพราะคุณกำหลาบจนอยู่หมัด

3. poozaa

poozaa เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2008
    โห เราตีตายมา4-5ครั้งแล้ว ฮือ..