ฝันว่าได้ยินเสียงคนพูดว่า "ขอต้อนรับสู่ Outworld"

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย MaDeawKung, 14 พฤษภาคม 2012.

1. MaDeawKung

MaDeawKung สมาชิก

เมื่อคืนนี้ (คืนวันที่ 13/05/2012) ผมฝันว่าได้เจอคนกลุ่ม ๆ นึงซึ่งไม่รู้ว่าหน้าตาเป็นไง เห็นแต่เงาลาง ๆ เค้าชักชวนผมด้วยคำพูโที่ว่า "ขอต้อนรับสู่ Outworld" ผมไม่รู้ว่ามันหมายถึงอะไร ? หรือมีความหมายอะไรรึป่าว ? จะเ็ป็นฝันดีหรือฝันร้ายผมก็ไม่ทราบ แต่มันค้าง ๆ คา ๆ ในหัวน่ะครับ อยากทราบว่าใครพอจะทราบข้อมูลเกี่ยวกับ Outworld ที่ว่านี้หรือป่าวครับ ?