ฝันว่าหลวงพ่อฤาษีบอกว่าเราเป็นลูกและจุดธูปให้และนำเราสวดมนต์ค่ะ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย Chira959, 29 กุมภาพันธ์ 2020.

1. Chira959

Chira959 สมาชิกใหม่

29 กุมภาพันธ์ 2020
    ปกตินับถือหลวงพ่อฤาษีและสวดพระคาถาเงินล้านอยู่แล้วแต่ช่วงนี้ไม่ได้สวดมา2-3อาทิตย์ แต่ไม่ได้คิดอะไรนะคะ

เมื่อคืนตอนก่อนรุ่งฝันว่า ได้เข้าไปศาลาที่วัดแห่งหนึ่งพร้อมกับพ่อและแม่ที่เสียไปแล้ว หลวงพ่อฤาษีท่านเดินเข้ามา เห็นเราท่านยิ้มพูดเสียงดัง ว่าเราเป็นลูกท่านเมื่อชาติก่อน พร้อมกับจับแขนเราขึ้นมา (แต่ตอนนั้นคิดว่าเราเป็นผู้หญิงไม่ควรถูกตัวท่าน) แล้วท่านก็พูดภาษาจีนใส่ เราก็ตอบไป 2-3 คำ (เราเป็นคนไทยมีเชื้อจีนนิดหน่อยแต่พูดจีนไม่ได้ค่ะ) แล้วท่านก็ให้นั่งลง แล้วท่านไปจุดธูปให้ ยื่นให้เรา 1 ดอก พร้อมกับท่านสวด พุทธังสรณัง คัจฉามิ ให้เราสวดตาม ไปจนถึง สังฆัง สรณัง คัจฉามิ แล้วท่านบอกว่า ให้ถ่ายรูปท่านเก็บดูไว้นะ แล้วท่านก็ยืนแล้วเร่งให้เราไปเอากล้องถ่ายรูปมาถ่ายรูปท่าน ในใจก็นึกว่า อยากขอให้พ่อแม่ชาติปัจจุบันมากราบขอพรท่านด้วยได้ไหม แล้วภาพก็จบไปค่ะ

อยากทราบว่า หลวงพ่อฤาษีท่านมาจริงและท่านต้องการมาบอกอะไรเรารึเปล่าคะ