ฝันว่าสร้างหลักเมืองใหม่ครับ ช่วยทำนายให้ทีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Bluelight, 2 มกราคม 2012.

1. Bluelight

Bluelight สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2011
    เมื่อคืนฝันว่า ได้สร้างหลักเมืองใหม่จันทบุรีอีกต้นครับ แต่ต้นเก่าก็ยังตั้งดีอยู่ครับ
    หลักใหม่ตั้งอยู่ข้างหน้าอันเก่าแต่ใหญ่กว่าตรงฐานมี 12 นักษัตรด้วย และฐานถมลงไปในดินลึกมาก ( ในฝันร่วมกันสร้างหลายคนอยู่ครับ ) พอสร้างเสร็จตกลงกันว่าให้แต่งคาถาบูชาหลักเมืองใหม่ และผมก็ได้แต่งครับ

2. คุรุวาโร

คุรุวาโร เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2011
    ฝันดีครับ แสดงว่าคุณจะมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุณนับถือนั้น ช่วยให้กิจการ การงานต่างๆประสพผลสำเร็จครับ