ฝันว่าลงไปในเมืองใต้น้ำ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Kapook.s, 14 ธันวาคม 2019.

1. Kapook.s

Kapook.s สมาชิกใหม่

14 ธันวาคม 2019
    สวัสดีค่ะ
    เมื่อฝันว่ามีลุงแก่ๆชวนไปเที่ยววัด เราก็เลยขึ้นรถไปกับลุงเค้า ลุงพาขับลงไปในแม่น้ำโขงค่ะ ในฝันนึกว่าแม่น้ำช่วงนั้นตื้นแค่ขับข้ามแม่น้ำเฉยๆ แต่ว่าพอลงรถลุงแกชี้ให้มองขึ้นไปข้างบน ลักษณะเหมือนเราอยู่ใต้น้ำแล้วมีบาเรียใสๆกั้นเมืองกับแม่น้ำอยู่ มองขึ้นไปข้างบนเห็นปลาว่ายเต็มไปหมดเลยค่ะ แต่เราไม่ได้ไปวัดตามที่ลุงชวนนะคะ เจอแค่ผู้ชาย 2-3 คนในเมือง แล้วฝันก็ตัดไปเรื่องอื่นเลย

รบกวนทำนายให้หน่อยนะคะ ว่าฝันแบบนี้คืออะไร....ขอบคุณค่ะ

2. แสง สี เสียง

แสง สี เสียง สมาชิกใหม่

18 พฤษภาคม 2018
  3. DrG

DrG สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2020
    ตามนั้นเลย เขาพาไปดูเมืองบาดาล คุณเคยเป็นพญานาค และมีความสัมพันธ์กับที่นั่น แต่มีที่อื่นดีๆ กว่าเยอะ ไม่จำเป็นต้องไปอยู่อีก