ฝันว่าตักน้ำให้สาวๆ ดื่มครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย jjtatsayam, 18 ตุลาคม 2019.

1. jjtatsayam

jjtatsayam สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ เมื่อคืนหลับไปแล้วฝันว่า

ผมไม่แน่ใจว่า ผมเป็นพนักงานร้านอาหารหรือเป็นผู้เข้าไปรับประทานอาหารที่ร้านประจำครับ

แล้วผมเห็นสาวสวยคนหนึ่งมากับคุณแม่ สาวสวยผู้นั้นเธอหิวน้ำ - หาน้ำดื่มไม่เจอ - มองไม่เห็นน้ำดื่ม ทั้งๆ ที่ตั้งอยู่ด้านข้างเธอ ผมจึงตักน้ำจากกระติกให้เธอดื่ม 1 แก้วครับ (ผมไม่แน่ใจว่าผมบริการตักน้ำดื่มให้สาว 1 หรือ 2 คนครับ)

แล้วสาวคนแรก กำลังจะกลับ ลุกออกไปจากโต๊ะละ อยากดื่มน้ำ เธอมองไม่เห็นน้ำ ผมกำลังจะตักให้ เธอบอกไม่เป็นไร ไม่เอาแล้ว พอแล้ว

แล้วภาพก็ตัดครับ

อยากถามว่าสื่ออะไรครับ

2. Pure Life

Pure Life สมาชิกใหม่

10 สิงหาคม 2017