ฝันว่ากำลังขึ้นเฮอริคอปเตอร์แล้วมีฝูงคนพยายามปีนและดึงไว้

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ruktak, 17 กุมภาพันธ์ 2019.

1. ruktak

ruktak สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2017
    ฝันว่ากำลังขึ้นเฮอริคอปเตอร์ เครื่องกำลังขึ้นสูง แล้วก็มีคนจำนวนมาก เป็นโขยงเป็นกลุ่มใหญ่ พยายามปีน ไต่เชือกขึ้นมาบนเฮอริคอปเตอร์ที่ผมนั่ง ผมโมโหมาก ว่าพวกเขาจะพยายามตามขึ้นมา และดึงรั้งไว้ทำไม? ผมกลัวเครื่องตกด้วย เลยตัดเชือกขาด พวกเขาตกลงไปตายกันทั้งหมด ตกไปกองกันเป็นเนินกองใหญ่เลยครับ ฝันแปลกมากครับ ช่วยแปลฝันสักหน่อยครับ

2. เพ็ญ Columnist

เพ็ญ Columnist สมาชิกใหม่