ผู้หญิงมีไฝในที่ลับเป็นผู้หญิงกินผัวจริงเหรอ...

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย จุลจิต, 6 กันยายน 2010.

1. sirlove

sirlove สมาชิกใหม่

13 พฤศจิกายน 2012
    เป็นการขุดอะป่าวหว่า คือว่ามีไฝ่เนี้ยมันไม่ได้แปลว่ากินผัวอย่างเดียวครับ จะต้องดูดวง ว่าไฝ่ที่มีเนี้ยมันกินอะไร อย่างเช่น กินเงิน กินทรัพย์ กินลูก กินผัว กินตำแหน่งหน้าที่ กินตัวเอง อันนี้ต้องดูตามดวง เลข 7 หลักครับ พอดีว่าพ่อตาเป็นลูกศิษย์หลวงปู่นิล อาจารย์หลวงพ่อคูณ อันนี้ไม่ได้แอบอ้างนะครับ
    คือพ่อเขาเป็นศิษย์สำนักเดี่ยวกันกับหลวงพ่อคูณจริงๆ ท่านเรียนด้านนี้มาตั้งแต่ยังเล็กๆครับ เอาเป็นว่าเข้าเรื่องดีกว่าเนอะ
    สำหรับคนที่เชื่อก็เอาไว้เป็นวิทยาทานนะครับ ส่วนใครไม่เชื่อก็ข้ามๆไปเถอะครับในเมื่อไม่เชื่อก็อย่ามีคำถาม

***สำหรับคนที่บอกว่าไปจี้ออก มันก็ทำได้แค่ร่างกายครับ ส่วนอาถรรพ์นั้นยังคงอยู่ มันขึ้นอยู่กับดวงชะตาที่เราเกิดครับไม่ได้เกี่ยวกับว่าเราไปจี้เอาออกหรือยัง***
    สำหรับใบพลูนั้น อาถรรพ์มันไม่หลุดครับทำได้แค่ ทำให้สะบายใจขึ้น ขอบแบบนี้ไม่เจอกับตัว หลายๆคนคงไม่เชื่อ เพราะมันไม่สามารถมองเห็นได้เป็นรูปธรรม

ในพิธีจะไม่มีการให้แก้ผ้าครับ จะมีแค่ตอนอาบน้ำมนต์ซึ่งจะให้เปลียนผ้าขาวม้าหรือผ้าถุง อาบนอกชายคา หันหน้าไปทางทิศตะวันตก (ถ้าทำทั้งผัวเมียจะดีมากเพราะนอนด้วยกันของมันจะไม่หลุดถ้าทำคนเดียว)

ก่อนอื่นต้องเตรียมของขึ้นครู
    http://pic.free.in.th/id/9b5e3b6f0c077aa87b20b13a5c36c349
    ขาดข้าว3สีอีก1อย่างครับ
    หลังจากได้ของมาแล้วก็จะเริ่มทำน้ำมนต์ครับอันนี้ต้องใช้เวลานานซัก 2-3 ชั่วโมง ที่ผมนั่งดูพ่อตาทำนะครับ พ่อบอกว่าแล้วแต่คนถ้าเขามีบูญเยอะเราก็ทำได้เร็ว

หลังจากนั้นจะเริ่มทำพิธี(ไม่มีการแก้ผ้าแน่นอน)
    ให้นอนแล้วเอาผ้าขาวคลุมแล้วเริ่มสวดมนต์เพื่อตัดไฝ่ทรวง ขั้นตอนนี้จะให้เอามือกำไข่ไก่ด้วยครับ ไข่ไก่ใหม่ มันจะตึงๆ เข่ยาก็รู้ว่ามันมีเต็มใบหลังจากทำเสร็จมันจะหายไปครับ บางคนเหลือแค่ 1/3 บางคนก็ 1/2

หลังจากถอดด้วยไข่ไก่แล้ว ก็จะมีพิธีต่ออีกซักหน่อยครับแล้วให้ไปเปลียนเสื้อผ้านุ่งผ้าถุงหรือผ้าขาวม้าเพื่ออาบน้ำมนต์ครับ (จะมีคาถาตอนอาบด้วยครับอาจารย์จึงต้องอาบให้ ไม่ได้แก้ผ้าแน่นอนครับย้ำนะครับไม่ลามกแน่ๆ)

หลังจากอาบน้ำจะมีข้อห้ามต่างๆภายใน 3 วันครับ
    แล้วอาบเสร็จเปลียนชุดเรียบร้อยพ่อตาผมจะลง นะหน้าทอง สาริกาลิ้นทอง ถ้าคนขายของจะลงที่หลังให้ครับ ถ้าเดินทางบ่อยๆอันตรายเยอะๆจะลงที่หัวให้ครับ ทั้งหมดนี้ไม่ได้สักนะครับ

ที่ผมมาพิมพ์เพื่อให้คนไม่เข้าใจผิดเกี่ยวกับไฝ่กินผัว ผมสามารถบอกได้ตามที่ผมคอยเป็นลูกมือให้พ่อตาเท่านี้แหละครับ
    สนใจทักได้จ้า
    Line:: gallery-cream
    FB:: sr_saranuwatt@hotmail.com
    tel:: 0811506822

ลิ้วเวปผมเองแก้ไฝทรวง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 สิงหาคม 2015
  2. ทองผาภูมิ

ทองผาภูมิ Active Member

24 กุมภาพันธ์ 2012
    ทุกอย่างมีวิธีแก้ มีเคล็ดลับ ขอให้เจอคนที่รู้จริง

3. mod1

mod1 เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าชายมีปานแดง ในที่ลับ จะมีโชคในเรื่องสตรี หรือ มีเมียหลายคน แต่ จะเป็นแบบมาแล้วไปอยู่ได้ไม่นาน ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 พฤศจิกายน 2012
  4. Followdream

Followdream เป็นที่รู้จักกันดี

ไฝ!!! กำหนดลิขิตชีวิตได้จริงหรอ???ไม่ได้ไม่เชื่อนะค่ะ ชอบฟังความรู้ด้านนี้ไว้เป็นวิทยาทานมาตลอด
    แต่ก็คิดว่า เป็นเพียงความคิดส่วนตัวนะค่ะ
    ชีวิตเราลิขิตได้ด้วยการกระทำดี เจริญในธรรม
    มันหน้าจะทำให้พบแต่สิ่งดีๆ ซิน่า

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

แต่เรื่องอย่างนี้ มันเป็นความเชื่อส่วนบุคคล
    โบราณว่าไว้ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่

ให้กำลังใจทุกคนที่มี อย่าได้กังวล
    แล้วก็ตัวเองไว้ก่อนค่ะไม่รู้ว่ามีหรือเปล่า ยังไม่เคยเช็คเหมือนกัน 555+

5. ชูนุ่น

ชูนุ่น เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2011
    อะจ๊าก!.......เพิ่งจะรู้ว่าไม่ดี..เราก็มีไฝที่Y แต่สามีก็มีที่K แล้วอย่างนี้จะหักล้างกันได้ไหมเนี่ย :boo:

6. kwansao

kwansao เป็นที่รู้จักกันดี

55555 ขำไฝที่ Y ที่ K 555555555 เข้าใจคิด

ผลเป็นไง? คุณY และคุณK น่าจะรู้ดี

ใครเป็นอะไร อย่างที่เขาว่ากันมั๊ยล่ะ?

บางคู่ตายจากกัน ทั้งที่ไม่มีไฝทั้งคู่ อย่านี้ ใครกินใคร

หรือ ไฝที่Y ที่K ของเพื่อนบ้านกินเขา?

7. ม่วงโมรี

ม่วงโมรี สมาชิก

11 กันยายน 2012
    มีเหมือนกัน ทั้ง y k ต้องแก้เป่าอะ
    :'(

8. pop

pop เป็นที่รู้จักกันดี

เพื่อความสบายใจ อยากทำอะไรก็ทำ มีสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจไว้ก็ดี หาคนที่เค้ามีความถนัด ทางด้านนั้นๆ โดยเฉพาะ :cool:

9. damilk90

damilk90 สมาชิกใหม่

จิ๊กซอว์

อันที่จริง มันมีผลจริงๆค่ะ แต่อย่างว่า มันก็ต้องตรวจดวงจริงๆว่าไฝมันกินอะไร
    เงิน ลูก หรือว่า สามี ต้องแก้ค่ะถึงจะหาย แล้วแก้เสร็จก็ต้องเอาออกด้วย ไม่งั้นไม่หายค่ะ ยืนยันได้ อย่างตั๊กบงกต ดวงกินสามี กินเงินไหม ไม่ทราบ ก็ต้องแก้
    เช่น ดวงกินสามีสังเกต ง่ายๆ คบใครคบได้แค่ 1-2 เดือน เลิกๆๆๆ รักเค้าเค้าก็ไม่รัก ส่วนคนที่เราไม่รักเค้ากลับหลงเรา แต่ไม่ว่าเราจะรักเค้า หรือเค้ารักเรา สุดท้ายก็ต้องเลิก แบบที่เรียกว่าเลิกไวเกินไปรึเปล่า เดือนสองเดือนเลิก สอลสามเดือนเลิกเงี้ยค่ะ ยืนยันล้านเปอร์เซนต์เลยค่ะว่าต้องแก้ แก้เเล้วก็ต้องเอาออกด้วย

10. Sasichanana

Sasichanana สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2014
    ขอความช่วยเหลือ

ขอโทษค่ะ จะติดต่อสอบถามให้ช่วยกำจัดให้หน่อยได้มั้ยค่ะ
    ถ้าช่วยกำจัดให้จะเป็นพระคุณมากคะ

11. Sasichanana

Sasichanana สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2014
    แล้วรู้มั้ยค่ะว่าที่ไหนมีการทำพิธีที่ถูกต้อง ไม่หลอกลวง ขอความกรุณาบอกดิฉันหน่อยค่ะ

12. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

ผู้หญิงที่ไม่ไฝที่ตรงนั้น ต้องมีปัญหาเรื่องสามีตาย ทุกคนเลยหรือเปล่าคะ

แล้วเมื่อไปทำพิธีตัดแล้ว สามารถแก้อาถรรพ์ได้จริงรึเปล่า?

13. กิ่งสน

กิ่งสน เป็นที่รู้จักกันดี

งานนี้สรุปว่าคน sirlove รู้จริง วิชานี้คุณตาท่านหนึ่งบอกว่ามาจากสายเขมร คนที่เป็นคู่กันก็จะมีตำหนิบางแห่งที่หมายกันไว้ ลักษณะของคู่กรรมคู่เวร โดนกินคือกินเงิน หาทุกวิธีมาแก้ ถ้าบุญยังไม่ถึง คนที่เคยจะแก้ให้ก็ไม่รู้อยู่ไหน ความทุกข์เข้ามามาก สุดท้ายพึ่งธรรมะ รักษาศีลแก้ได้ ไม่ให้ล่มจมไปมากกว่าเดิม

14. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    ผู้หญิงที่มีไฝในที่ลับกินสามี
    หรือผู้ชายที่มีไฝในที่ลับนั้นก็ทำให้ฝ่ายหญิงป่วยบ่อยหรือเหนื่อยง่ายแม้จะอยู่ด้วยกันไม่มีอะไรกันแต่นอนเตียงเดียวกันหรือนอนห้องเดียวกันก็มีผล บางคนบอกว่ามีอะไรกันเสร็จแล้วให้แยกห้องนอนกันเลยก็จะช่วยได้มาก หรือสามีที่ทำงานเดินทางบ่อยไม่ค่อยอยู่ด้วยกันก็จะเป็นผลดีแก่ฝ่ายหญิงอย่างมากค่ะ

15. น้องใหม่ 2008

น้องใหม่ 2008 เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2014
    คนรู้จักกับผม ร่างทรงบอกว่าจะมีสามีไปเรื่อยๆ เพราะมีไฝใต้ราวนมมั้ง ผมไม่เคยเห็นของเขาเอง แต่เขาพากันไปทำพิธีข่มทรวงแล้ว ผมไม่ได้ไปเลยไม่รู้ว่าที่ไหน