ผู้รู้ช่วยทำนายฝันให้ผมทีนะครับ ข้องใจๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ภาณุพงศ์, 1 ตุลาคม 2010.

1. ภาณุพงศ์

ภาณุพงศ์ Active Member

11 มิถุนายน 2010
    ผมฝันว่าตัวเองไปอยู่ป่าที่ไหนไม่ทราบครับ สักพักก็ปรากฏว่ามีฤาษีและสัตว์เลี้ยงของท่านเดินมาหาผม (ในฝันคิดรู้ว่าเป็นสัตว์ แต่ว่ามีรูปร่างเหมือนคน มีขนเต็มไปหมดเลยครับนุ่งผ้าลายเสือด้วย) วิ่งตรงมาหาผม แต่ผมได้ยกมือขวาห้ามไว้ เพราะกลัวว่ามันจะมาทำร้าย ปรากฏว่าสัตว์ตัวนั้นก็หยุดครับ แล้วบอกกับผมว่า ท่านมีองค์ฤาษีตาไฟ จากนั้นผมก็ถามไปว่า แล้วผมจำเป็นต้องปลุกให้ท่านตื่นใหม่ มันตอบว่าจำเป็น ๆ พูดเสร็จ ผมก็ไปอยู่อีกสถานที่หนึ่งทันทีแบ บงง ๆ ครับ ผมเห็นฤาษีตนเดิม พร้อมกับหลวงพ่อฤาษีลิงดำ ด้วย ท่านคุยทักมายสักพัก จากนั้นฤาษีก้อท่องเป่าอะไรไม่ทราบใส่กลาง หน้าผากระหว่างคิ้วกระผม อีกแปบนึงผมก็กลับมาบ้านของตัวเองแบบ งง ๆ แล้วผมก้อจ้องใบไม้ในบ้าน ปรากฏว่า ใบไม้ติดไฟ ครับ ช่วยบอกที ๆๆ มานคืออะไร ขอเรื่องแรกก่อนนะครับข้องใจมาก

2. pk010209

pk010209 เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2009
    โห!!!!!!!!สุดๆ แปลกดีนะรอผู้รู้มาตอบละกัน

3. kom

kom เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2006
    ท่านมาเปิดตาที่สามให้คุณครับ หมั่นฝึกฝน นั่งสมาธิ กำหนดสมาธิไว้หว่างคิ้วเพื่อให้ตาที่สามทำงานครับ