ปิดรายการทั้งหมด ในการให้บูชาวัตถุมงคล หลวงตาม้า แล้วครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย moddang, 7 กันยายน 2009.

1. moddang

moddang เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับพี่น้องสมาชิกทุกท่าน

ผมขอปิดการให้บูชา วัตถุมงคล ของ วัดพุทธพรหมปัญโญ ทั้ง 4 รายการ ซึ่งได้แก่ 1) เหรียญพระเหนือพรหม 2)เหรียญพลังเหนือพลัง 3)เหรียญดวงกายสิทธิ์ 4)พระกริ่งเจ้าฟ้านเรศ

เนื่องด้วยตอนนี้ทางเวปวัดถ้ำได้เปิดให้บูชาวัตถุมงคลอย่างเป็นทางการมาได้ระยะนึงแล้ว ผมจึงอยากให้ทุกท่านที่สนใจวัตถุมงคลของทางวัด ติดต่อบูชาได้ที่เวปวัดถ้ำเมืองนะโดยตรงครับ ^^

ผมรู้สึกภูมิใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในการช่วยทางวัด ออกให้บูชา วัตถุมงคล ซึ่งเป็นระยะเวลาประมาณ 1 ปีได้ครับ และกลางเดือนนี้ผมจะขึ้นถ้ำนำวัตถุมงคลที่หลวงตามอบให้ที่เหลือทั้งสี่พิมพ์ทั้งหมดถวายคืนวัดพุทธพรหมปัญโญครับ

ธรรมรักษาทุกท่านครับ

2. moddang

moddang เป็นที่รู้จักกันดี

3. ULTRAMAN NA

ULTRAMAN NA เป็นที่รู้จักกันดี

10 ธันวาคม 2009
    สวัสดีครับพี่ สนใจพระกริ่งครับ พระผงมีเยอะแล้ว ขอศึกษานิดนะครับ