ประสบการณ์พระเครื่อง หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร ต.ท่าสะอาด อ.นาด้วง จ.เลย

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย supako, 15 กุมภาพันธ์ 2014.

1. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

ศิษย์ มีครู ขอบคุณที่แจ้งประสบการณ์

ผม มีขุนแผนหลังแผ่นยันต์ของหลวงปู่บูชาไว้ที่พาน เวลามีปัญหาเจออุปสรรค จะหยิบพระหลวงปู่มาอธิฐาน ขอครูบาอาจารย์ช่วย ก็สำเร็จแทบทุกครั้งคับ แบบไม่เกินกรรมคับ เสาร์ที่แล้วฝันเห็นหลวงปู่สิมพะลี ด้วยคับ อยากไปกราบหลวงปู่แต่ไกลๆ

ขอขอบคุณ

คุณCoutinho Fcแจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

อยากเล่าประสบการณ์ที่ได้บูชาเหรียญมหาเศรษฐีคับ
    ตอนที่เช่ามาใหม่ๆยังไม่ได้เลี่ยมก็เก็บใว้ในหิ้งพระคับ เมื่อ2เดือนก่อนมีช่างมารับเลี่ยมกรอบถึงบ้านเลยเอาเหรียญหลวงปู่มาเลี่ยม แล้วก็บูชาติดตัว เหมือนโชคเข้าข้างจริงๆผมถูกหวย2งวดแล้วเสียดายงวดที่แล้วตอนไปซื้อไม่ ได้แขวนหลวงปู่ไปด้วยเลยไม่ถูก แต่งวดล่าสุดแขวนเหรียญมหาเศรษฐีหลวงปู่ไปซื้อ ผลคือ ถูกโต้ด50บ.ดีใจเป็นที่สุดครับนี่ขนาดยังไม่มีคาถาบูชานะครับ ถ้ามีคาถาบูชาด้วยคงจะโชคดีกว่านี้แน่ๆครับ

2. supako

คุณTianluangแจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

ที่มีบูชาอยู่ตอนนี้ครับ เจอหลายประสบการณ์ครับ ทั้ง การงาน การเงิน เมตตา มหาอำนาจ โชค เสน่ห์กับเพศตรงข้าม กับเพื่อนร่วมงาน เมื่อก่อนที่เคยยากๆ ตอนนี้ราบรื่นแบบไม่น่าเชื่อว่าเป็นไปได้ครับ ท่านไหนยังไม่มีบูชารีบตัดสินใจครับ

ขอขอบคุณ
    คุณPeacE123แจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

เมื่อวานไปเจออาจารย์ท่านนึงซึ่งที่บ้านนับถือครับ เลยเอาขุนแผนทรงยศหลังอิ่นให้อาจารย์ท่านดู อาจารย์ท่านถึงกับเอ่ยปากถามเลยว่านี้ของใคร เก่งมากๆ เสกได้สุดยอด ซึ่งปกติเวลาเอาพระให้ดู อาจารย์ท่านบอกแค่ว่าพลังดี ไม่ดี

ขอขอบคุณ
    คุณJindamuneeแจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

แจ้งประสบการณ์ตะกรุดดึงเส้นวาสนา

พักหลังๆกลับมานั่งสมาธิแล้วสวดคาถากำกับตะกรุดต่อเส้นวาสนาครับ(108จบ)ผมจำได้ว่าลายมือเป็นยังไง แค่สามวันผ่านไป มีเส้นตรงโคนนิ้วนางทั้งสองข้างยาวเข้มขึ้นแบบจัดมาก เร็วจนงงครับ !!! ส่วนเส้นวาสนาที่จะพุ้งเข้ากลางร่องนิ้วกลายเป็นมีเส้นหักออกเข้านิ้วกลางและคล้ายจะไปสู่นิ้วนาง และวันรุ่งขึ้นมีการได้ที่อยู่หรูๆ ส่วนตัวทั้งที่่เพิ่งจะเอ่ยปาก ณ วันนั้นนั่นเอง เร็วมากๆครับ

3. supako

ขอขอบคุณ
    คุณchairatsirivแจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

พึ่งรู้จักเว็บกระทู้นี้ เสียดายสายไปเยอะเลยไม่ได้ของดีราคาถูกกับเขาบ้างอย่างตอนต้นๆ
    ผมไปศูนย์ให้เช่าในเครือถามเขาว่าพระไหนมีประสบการณ์ดีบ้าง เขาแนะนำมาปิดตาหลวงปู่เนื้อน้ำพี้เขาบอกเหลือ 2 องค์เลยเอาหมดไว้ให้ลูกชาย 2 คน เลยนำมาติดกระเป๋า วันแรกได้เรื่อง ฝันเห็นตัวเลขเป็นชุดๆ แต่ผมความจำไม่ดี ไม่ได้ชอบเล่นหวยเลยไม่สนใจ แต่อีกคืนหนึ่งฝันเห็นสาวสวยมากๆ มานัวเนียเราซึ่งไม่เคยเจอพระที่ไหนที่มีประสบการณ์มากอย่างนี้ ยังไม่หมดวันรุ่งเดินไปซื้อกาแฟนั่งเล่นๆ ไปมา ไม่มีใครไปเจอแบ็งค์ได้ตังส์มาอีก ยังไม่หมด ตอนเช้าได้ตังส์ย่อยๆ บ่ายเข้านายเรียกไปหา ยื่นให้ 2 ซอง โทษฐานที่ทำงานอย่างหนักให้น้องๆ มีเงินไปกินกัน 2 ซองล้วนๆ ไม่เคยเจอประสบการณ์อย่างนี้ชัดเจนเลยแค่ติดตัวมา 2-3 วัน สาธุหลวงปู่...คงต้องทำบุญต่อๆ ไปเรื่อยๆ เพื่อต่อบุญนะครับ...
    เรียนท่านเจ้าสำนัก...หากออกมีดหมอเหล็กน้ำพี้ และรูปหล่อเหล็กน้ำพี้แบบหลวงปู่หมุนรุ่นรวยมหาเศรษฐีทันใจ..ช่วยบอกผมด้วย จะอุดหนุนทำบุญด้วยครับ
    นี่อยากได้ตะกรุดยืดเส้นลายมืออีกนะ แต่ไม่ทันแล้ว

ขอขอบคุณ
    คุณbundit1616แจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

เหรียญทองทิพย์ของหลวงปู่ใส่แล้วขึ้นภูเขาไป เพื่อแผ่บุญให้ภพภูมิที่สูงพอดู ปกติไปขึ้นภูจะเป็นลมนะครับ แต่ใส่เหรียญนี้แล้วรอบหลังนี้ร่างกายดีขึ้นมากครับ ขึ้นเขาสบายๆไม่เหนื่อยหอบมากเท่าไหร ดีครับ และเหรียญหลวงปู่ช่วยปรับภพภูมิให้เขาหลุดพ้นได้ดีมากครับ

ขอขอบคุณ คุณสมคิด ที่แจ้งประสบการณ์วัตถุมงคลของหลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

4. supako

ประสบการณ์นี้นานแล้วครับ คือ เนื่องจากหลวงปู่สิมพะลีมาเข้าฝันบอกผม ว่าถ้าแขวน...หลวงปู่ แล้วคุณธรรมตัวเองต่ำ ไปแขวนสมเด็จแทน ชิจะได้ถูกจริต ในฝันท่านมาบอกวิธีอาราธราพระเครื่องให้นึกถึงหลวงปู่ ครูบาอาจารย์แบบหลวงปู่หงษ์ บอกเลยครับ ท่านบอกให้ผมแขวนพระหลวงพ่อ...ก็ได้ ถ้าคุณธรรมสูง หรือหาบูชาพระสมเด็จของท่านก็ได้ พอตื่นขึ้นมา ผมก็งง หลวงปู่ไม่ได้ สร้างพระสมเด็จนิ ไปเปิดดูเฟคบุ๊ค พิมคำว่า หลวงปู่สิมพะลี ไปเจอพระสมเด็จเหมือนในฝันแป๊ะเลยครับ ขนลุกเลย

ขอขอบคุณ
    คุณSunny Moonแจ้งประสบการณ์วัตถุมงคล หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

ขอเล่าประสบการณ์ขุนแผนทรงยศอิ่นคู่ เพื่อนยืมไปแขวนปรากฏว่าตอนนี้ได้แฟนใหม่เรียบร้อยแล้ว
    อย่างรวดเร็วมาก แบบว่าผู้หญิงมาสารภาพรักเองเลย ขอบอกว่าเรื่องเสน่ห์แรงมากค่ะ
    เพื่อนเลยไม่ยอมคืนแล้ว ถ้ายังมีอีกเพื่อนจะขอบูชาเพิ่มนะค่ะ

5. supako

ประสบการณ์วัตถุมงคลหลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย

ชาวฮ่องกงได้บูชาขุนแผนทรงยศ(พระจักรพรรดิ์พรายกุมาร)เนื้อแร่เพิ่มพลังกายล้วน ได้ตั้งจิตอธิษฐานขอหลวงปู่ให้ช่วยขายอพาท์เม้นสุดหรูที่ กรุงปรารีส ประเทศฝรั่งเศส จากที่รอขายอยู่นานหลายปี หลังจากบูชาขุนแผนทรงยศไปเอาไปเลี่ยมทองบูชา แขวนติดตัวตลอด ใช้ได้ประมาณสองอาทิตย์ หลังจากนั้นขายอพาร์ทเม้น ได้สมปรารถนาเมื่อวันปีใหม่ที่ผ่านมานี้เองครับ

I am happy to report that my former home at 1 avenue du President Wilson was finally sold today ! 

I must of course thank the monk/s in Thailand for their energising power in enabling the closure to a long and drawn out transaction. 

I've been wearing the beautifully encased amulet brought back by my sister ...to bring all the luck and chance on my side.  

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มกราคม 2015
  6. supako

ขอไว้อาลัย กับการจากไปของหลวงปู่ผาด วัดบ้านกรวด สหมิกธรรม องค์สุดท้ายที่หลวงปู่ท่านเคยเดินธุดงค์ด้วยเมื่ออยู่เขมร

7. ken50

ken50 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2011
    ไปลงนะและเส้นลายมือกับ ลป.เมื่อปลายเดือนธันวา ที่ผ่านมาครับ ลป.จัดเต็มๆ ให้เลยครับ (ประสบการณ์ถ้าเริ่มมาเมื่อไหร่ เดียวเอามาเล่าต่อในนี้ครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      258.2 KB
      เปิดดู:
      351
  8. supako

ชุดผ้ายันต์นารายณ์ทรงครุฑ เหนียว ตีรันฟันแทงรอดปลอดภัยตลอด เด็กนักศึกษาเขาใช้กันครับ

9. supako

ถูกหวยในรอบ 1 ปี เพราะชุดขุนแผนมหาลาภ ของหลวงปู่สิมพะลี รุ่นมหาลาภสร้างซุ้มประตูวัด

10. supako

ค้าขายดี ขึ้นเพราะ ชุดขุนแผนมหสลาภอุ้มไก่ ลป.สิมพะลี

11. supako

ชุดขุนแผนมหาลาภ ขุนแผนทรงยศ เหรียญเสมามนต์พระกาฬ เมตตาดีครับ

12. supako

ของมันต้องใช้ ปิรามิด หลวงปู่สิมพะลี

13. supako

ขนาดประคำยังประสบการณ์ดีครับ ของ หลวงปู่สิมพะลี

14. supako

เสมา มนต์พระกาฬ โหดไม่ใช่ย่อย ของหลวงปู่สิมพะลี

15. supako

ขุนแผนมหาลาภ ต่อแตน ไม่ได้ทำให้ระคายเคือง
    มหาเสน่ห์ แรงสุดๆ

16. supako

เสมามนต์พระกาฬ ของจริงใช้ได้จริงไม่อิงนิยายครับ ของหลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร
    20190521_194744.jpg 20190521_194824.jpg

17. supako

ล็อคเก็ต ราชาโชค ก็ประสบการณ์ดีจริงครับ

18. supako

เมตตา มหาเสน่ห์รุนแรงมากๆ ขุนแผนมหาลาภ หลวงปู่สิมพะลี

19. supako

20. supako