ทำนายดวงค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ริมน้ำไนล์, 19 พฤศจิกายน 2018.

1. ริมน้ำไนล์

ริมน้ำไนล์ ริมน้ำไนล์

11 กันยายน 2008
    "ทำนายทายทักตามหน้าไพ่นะคะ" ยินดีให้คำแนะนำช่วยเหลือไม่มากก้อน้อยด้วยความเต็มใจนะคะ

ทำนายดวงค่ะ

1. ทำนายดวงฟรี หนึ่งคำถามค่ะ โดยเลือกหมายเลข 1-78 มาหนึ่งหมายเลขค่ะ

ข้อ 2-4 หน้าไพ่มีคำตอบสำหรับทุกท่าน ค่าครู 100 บาท ติดต่อ Facebook Auracle Rykul/Cherry Kulnaree

2.ทำนายพื้นดวงชะตาของท่าน

3.ทำนายสภาวะปัจจุบัน พร้อมตอบคำถามของท่าน 2 คำถาม

4.ทำนายดวงปี 2562

****ทำนายฟรีหนึ่งคำถาม ตามข้อ 1 นะคะ โพสได้เลยค่ะ

ทุกคนล้วนต่างมีเจ้ากรรมนายเวร ดังนั้นหากต้องการคำทำนายที่ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ผู้ทำนายจำเป็นที่จะต้องมีค่าครูนะคะ เพื่ออุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรของผู้ที่มาดูดวงกับผู้ทำนายค่ะ

2. มิราอิ

มิราอิ สมาชิกใหม่

ภายใน 3 ปีนี้ มีโอกาสได้เดินทางไปเรียน หรือทำงานต่างประเทศมั้ยครับ
    เลือกไพ่เบอร์ 78 ครับ

3. ริมน้ำไนล์

ต้องมีคนช่วยนะคะ คนในครอบครัวคุณค่ะจึงจะสำเร็จ

4. สิงห์เดช

สิงห์เดช สมาชิกใหม่

คนที่คุยอยู่ใช่คู่ที่แท้จริงไหมครับ
    เลือกไพ่เบอร์ 14

5. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    ขอสอบถามค่ะ: ควรเรียนสายไหนถึงจะประสบความสำเร็จคะ เลือกไพ่ใบที่19 ค่ะ

6. ริมน้ำไนล์

ทำนายตามหน้าไพี่ที่คุณได้เลือกไว้นะคะ ถึงแม้ตอนนี้จะคุยกะคนนี้อยู่คุณก้อไม่ได้เปิดใจนะคะ ไม่เปิดใจคุยกะคนที่คุณคุยอยู่ค่ะ

7. ริมน้ำไนล์

ทำนายตามหน้าไพ่นะคะ ถามว่าควรเรียนสายไหนถึงจะประสบความสำเร็จ จะเรียนสายไหนก็ตามที่คุณเลือก ต้องถามความคิดเห็นของคุณแม่คุณด้วยนะคะ คุณแม่จะให้ความคิดเห็นที่เป็นประโยชน์กับคุณนะคะ

8. ริมน้ำไนล์

"ทำนายทายทักตามหน้าไพ่นะคะ" ยินดีให้คำแนะนำช่วยเหลือไม่มากก้อน้อยด้วยความเต็มใจนะคะ

ทำนายดวงค่ะ

1. ทำนายดวงฟรี หนึ่งคำถามค่ะ โดยเลือกหมายเลข 1-78 มาหนึ่งหมายเลขค่ะ

ข้อ 2-4 หน้าไพ่มีคำตอบสำหรับทุกท่าน ค่าครู 100 บาท ติดต่อ Facebook Auracle Rykul/Cherry Kulnaree

2.ทำนายพื้นดวงชะตาของท่าน

3.ทำนายสภาวะปัจจุบัน พร้อมตอบคำถามของท่าน 2 คำถาม

4.ทำนายดวงปี 2562

****ทำนายฟรีหนึ่งคำถาม ตามข้อ 1 นะคะ โพสได้เลยค่ะ

ทุกคนล้วนต่างมีเจ้ากรรมนายเวร ดังนั้นหากต้องการคำทำนายที่ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม ผู้ทำนายจำเป็นที่จะต้องมีค่าครูนะคะ เพื่ออุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรของผู้ที่มาดูดวงกับผู้ทำนายค่ะ

9. zakell

zakell สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2017
    ทำอาชีพเสริมอะไรดี จึงจะรุ่งเรือง เลือกไพ่ใบที่ 22 ขอบคุณครับ

10. llkimitsull

llkimitsull สมาชิกใหม่

เลือกไพ่ 39 ค่ะ

กับคนที่คุยอยู่ตอนนี้ อยากทราบว่าเขารักเรา และพยายามทำทุกอย่างเพื่อให้เรามีความสุข และสมหวังในความรักครั้งนี้จริงไหมคะ คือเขาตั้งใจฝ่าฟันอุปสรรคนี้จริงๆรึเปล่า หรือว่าเขาพูดไปงั้นๆเพื่อให้เราสบายใจเฉยๆ

ขอบคุณค่ะ

11. paprica

paprica Active Member

พื้นดวงดิฉันเป็นอย่างไร เลือกไพ่เบอร์33คะ แล้วชีวิตนี้จะได้แต่งงานมั้ยเลือกเบอร์11คะ

12. ริมน้ำไนล์

มีอาชีพเสริมที่ต้องการจะทำอยู่ในใจแล้วหรือไม่คะ แต่กำลังคิดอยู่ว่าจะทำด้านไหนดี อาชีพเสริมด้านการค้าขาย การติดต่อสื่อสารค่ะ

13. ริมน้ำไนล์

เขาตั้งใจจะฝ่าฟันอุปสรรคนะคะ เพื่อให้ได้อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข

14. ริมน้ำไนล์

สำหรับพื้นดวงชะตาของคุณต้องขออนุญาตคิดค่าครูนะคะ สนใจจะดูไหมคะ

สำหรับคำถามว่าชีวิตนี้จะได้แต่งงานไหมนะคะ ขออนุญาตอธิบายนะคะสำหรับการดูไพ่จะมีระยะเวลาในการทำนายนะคะ และเนื่องจากดวงของคนมีการเปลี่ยนแปลงนะคะ ขึ้นอยู่กับเจ้าชะตานะคะ ทุกคนมีเนื้อคู่ของตัวเองนะคะเพียงแต่ว่ายังไม่เจอ หรืออาจมีเหตุสิ่งใดก็ตามที่อาจทำให้ไม่ได้เจอกัน

ขอเป็นคำถามว่าปีหน้าจะมีคนเข้ามาหรือเปล่านะคะ ตอบตามหน้าไพ่นะคะ จะมีคนเข้ามาหรือไม่มีคนเข้ามาอยู่ที่คุณเลยนะคะ เพราะคุณไม่เปิดใจ ตั้งกำแพงก่อขึ้นมาทำให้คนที่เข้ามาอาจเข้าไม่ถึงไม่ได้คุยไม่ได้ทำความรู็จักไม่ได้คบกันค่ะ

สวดมนต์นะคะ ขอถอนคำอธิษฐาน
    https://www.sanook.com/horoscope/10...nXGpELr7eOzjfTjUAUXs_LYG-2Nt850fif0cVeb7KIy7M

15. paprica

paprica Active Member

ขอบคุณมากคะ

16. zakell

zakell สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2017
    ขอบคุณครับ

17. ริมน้ำไนล์

ภาพรวมดวงรายสัปดาห์ของคนทั้ง 7 วัน (26/11/2561-2/12/61) คนวันอาทิตย์: อยู่พร้อมหน้าครอบครัว มีความสุข คนวันจันทร์: สิ่งที่คิดไว้เป็นไปตาที่ต้องการ คนวันอังคาร: ต้องรับผิดชอบและต้องทำในสิ่งที่รับผิดชอบให้สำเร็จ แต่ไม่เกินความสามารถค่ะ คนวันพุธ: มีความสุขที่ได้ทำในสิ่งที่อยากทำ คนวันพฤหัสบดี:มีคนมาหามาติดต่อแบบเซอร์ไพรส์ แบบไม่ทันตั้งตัว วันศุกร์:เรื่องที่ต้องคิดตัดสิน แต่รู้อยู่แล้วว่าจะต้องทำอย่างไรแก้ปัญหาอย่างไร คนวันเสาร์: ต้องระวังการมีปัญหาที่ตัวเองอาจเป็นผู้ก่อหรือจากคนอื่นที่ทำให้ส่งผลถึงตัวได้....รับทำนายดวงชะตาด้วยไพ่ออราเคิลค่ะ

18. Thepatt

Thepatt สมาชิกใหม่

เลือกใบหมายเลข 2 ครับ
    สอบถามเรื่องงานครับ บริษัทที่เรียกไปสัมภาษณ์ ผมจะได้งานนี้มั้ยครับ

19. ธีรนาฎ

ธีรนาฎ สิ่งใดหนอ ที่เฝ้าคอยตามหา...

สวัสดีค่ะ
    เลือกไพ่ใบที่ 19 ค่ะ
    ในใจอยากจะได้ของศักสิทที่เกี่ยวกับพญานาคมาบูชาค่ะ มีความรุ้สึกว่ามีอะไรสัมพันกันยุ่ เลยอยากทราบว่า มีโอกาสจะได้รับในเร็วๆนี้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

20. ริมน้ำไนล์

ถามว่าได้งานนี้ไหมนะคะ>>>>>>ตอบตามหน้าไพ่ที่ได้นะคะ ได้งานนี้นะคะ เขาเลือกคุณค่ะ