ดูฮวงจุ้ย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ป๊อปครับ, 10 กรกฎาคม 2012.

1. ป๊อปครับ

ป๊อปครับ สมาชิก

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="98%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD>รับดูฮวงจุ้ย ราคาประหยัด เพียงส่ง รูปถ่ายบ้านตั่งเเต่บ้านเลขที่ ที่อยู่อาศัย ตั่งเเต่ ศาลพระ เจ้าที่

หิ้งพระในบ้าน ห้องนอน โต๊ะทำงาน ครัว ห้องน้ำ หลังบ้านหน้าบ้าน หรือถนน อื่นๆ

ที่ต้องการปรับ มาทางผม จะเช็คตามภาพ เเละบอกถึง บ้านที่อยู่นั้น ดวงวิญญาณ

ใดเเก้เคล็ดอย่างไรตามฮวงจุ้ย จากประสบการณ์ ด้านต่างๆ ผู้ปรับนั้นมีสิ่งดีๆ เข้ามา ตลอดในชีวิต หลังจากปรับ เป็นเรื่องเจ้าที่ให้คุณ บ้าง จะบอกเคล็ดวิธี ที่ใช้ได้ผลจากกลุ่มลุก ค้า ที่เคยปรึกษาเรื่องดวง สนใจติดต่อ มาที่ payakorn_magic@hotmail.com สอบถามราคาได้ครับ ราคาย่อมเยามาก</TD></TR></TBODY></TABLE>

2. ฮกหลงขงเบ้ง

ฮกหลงขงเบ้ง เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    ดูฮวงจุ้ยไม่ใช่องศาทิศหรือครับ