ดูดวงฟรี 2 คำถาม (ทำบุญ 1 อย่างเป็นค่าครูดูดวงค่ะ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย See through, 26 มีนาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. See through

See through สมาชิก

ดูดวงฟรี 2 คำถามต่อ 1 ท่าน ต่อ 1 ครั้งค่ะ
    เพื่อช่วยเหลือท่านที่มีปัญหาในชีวิตด้านต่างๆ เพื่อเป็นธรรมทาน
    ไม่รับทำนายสิ่งที่เกี่ยวข้องกับ เหตุการณ์บ้านเมือง เศรษฐกิจ ศาสนา หรือประเด็นที่ทำให้เกิดเหตุความขัดแย้งในส่วนรวม

ท่านที่สนใจเข้ารับการดูดวง ต้องแจ้งรายละเอียดดังนี้ค่ะ
    1. รบกวนทุกท่าน แจ้งชื่อจริง หรือ ชื่อเล่น พร้อมอายุ (ปีและเดือน เช่น 39 ปี 8 เดือน)
    2. แจ้งรายการทำบุญ 1 อย่าง เพื่อเป็นค่าไหว้ครูในการดูดวงต่อการทำนายฟรี 2 ข้อ 1 ครั้ง

กติกาและเงื่อนไขในการดูดวง
    1. การทำนายฟรี 2 ข้อ ต่อการทำนาย 1 ครั้ง ต่อ 1 user เมื่อได้รับคำทำนายแล้ว ถือว่าเป็นการสิ้นสุดการทำนายในครั้งนั้น หากท่านใดประสงค์จะถามเพิ่มเติมในข้อเดิม จะต้องตั้งกระทู้ถามขึ้นมาใหม่ และรอในคิวถัดไป หากท่านไม่ทำตามกติกา คำถามนั้นจะไม่ได้รับคำตอบในคิวต่อไปค่ะ

2.ท่านที่เคยได้รับคำทำนายแล้ว หากมีความประสงค์ จะดูดวงในหัวข้ออื่นๆ หรือถามเพิ่มเติมในหัวข้อเดิม สามารถทำได้ โดยตั้งกระทู้ใหม่ ซึ่งจะนับคิวต่อตามลำดับคิวที่โพสต์กระทู้ล่าสุดในแต่ละวันค่ะ

3.การตอบคำถาม อาจไม่สามารถเข้ามาตอบได้ทุกวัน เพราะผู้ทำนายทำงานประจำ หากวันไหนติดธุระ หรือมีเวลาไม่มากพอ อาจจะไม่ได้เข้ามาตอบค่ะ

4.คำถามที่โพสต์ สามารถแจ้งได้ทั้งทางหน้ากระทู้ หรือทาง PM ค่ะ สำหรับท่านที่ส่ง PM เข้ามา รบกวนโพสต์หน้ากระทู้ว่าได้ส่งคำถามทาง PM เข้ามาเรียบร้อยแล้ว เพราะจะนับคิวในการตอบคำถามจากหน้ากระทู้เท่านั้นค่ะ เนื่องจากผู้ทำนายอาจไม่มีเวลามาตรวจคิวอย่างละเอียด ทำให้ท่านที่ไม่ได้ทำตามกติกา อาจจะไม่ได้รับคำทำนายค่ะ

5.ทุกท่านที่ขอรับคำนาย จะต้องแจ้งรายการทำบุญของท่าน 1 รายการเป็นค่าครูและอุทิศบุญให้เจ้ากรรมนายเวรของท่านก่อนรับการดูดวง โดยการทำบุญนั้น ไม่จำกัดการทำบุญ ท่านสามารถทำบุญได้ทั้ง ทาน ศีล ภาวนา เช่นสวดมนต์ อิติปิโสตามอายุ+1 , สวดพระคาถาเงินล้าน 30 จบ, สวดพระคาถาจักรพรรดิ 30 จบ , ทำบุญปล่อยปลา , ทำบุญสร้างพระ , นั่งสมาธิ 30 นาที หรือทำบุญอื่นๆ ตามกำลังของท่านค่ะ เมื่อได้ทำบุญเรียบร้อยแล้ว ขอให้ท่านอุทิศบุญให้กับท่านเจ้ากรรมนายเวรของท่านในปัจจุบัน ขอให้ช่วยเปิดทางให้การดูดวงเป็นไปอย่างราบรื่นค่ะ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกบุญของทุกท่านด้วยค่ะ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มีนาคม 2016
  2. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ส่งรายละเอียดไปทาง pm แล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

3. kledkaw

kledkaw สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2016
    ได้ส่งคำถามทาง PM เรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

4. Kan_tee

Kan_tee สมาชิกใหม่

14 กุมภาพันธ์ 2016
    ส่งคำถามทาง PM ละนะคะ ขอบคุณมากคะ

5. Aoey6908

Aoey6908 สมาชิกใหม่

ส่งคำถามทางpmค่ะ

6. sheep555

sheep555 สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2012
    PM ไปแล้วครับ

7. mayhoney

mayhoney สมาชิก

PM ไปแล้วนะคะ

8. chomdow

chomdow สมาชิกใหม่

12 ธันวาคม 2015
    pm แล้วค่ะ

9. lotus2557

lotus2557 Active Member

12 ธันวาคม 2014
    Pmแล้วคะ

10. SGuru

SGuru สมาชิกใหม่

ส่งไปทาง PM แล้วนะคะ

11. ผู้ยอมแพ้

ผู้ยอมแพ้ สมาชิกใหม่

PM ไปแล้วครับ

12. เทพบุญ

เทพบุญ สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2015
    ชื่อ อ๊อก ครับ เกิด เสาร์ 23 มิถุนายน 2533 ปีมะเมีย
    จะทำความดี คือ นั่งสมาธิ 30 นาที และ ปล่อยปลาช่วยเหลือชีวิตปลาครับ
    เรื่องที่อยากถามคือ 1.แฟนเก่าจะมีโอกาสได้กลับมารักกันอีกมั้ย
    2.ตอนนี้เธอคิดอะไรอยู่กับผมบ้าง คิดถึงกันบ้างมั้ย
    ขอบคุณมากครับ

13. Denap

Denap สมาชิกใหม่

Pm ไปแล้วนะค่ะ

14. oil-Nudchanat

oil-Nudchanat เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งPMไปแล้วนะคะ

15. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    ส่ง pm ไปแล้วขอบคุณครับ

16. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    ชื่อณัฐชยา เกิด 18 กุมภาพันธ์ 2536 เวลา 20.29 น.
    ทำความดี: สวดอิติปิโสเกินอายุ,ทำสังฆทานค่ะ

คำถาม
    1.ชอบผช.อยู่คนหนึ่งค่ะ เป็นเพื่อนเรียนในคลาสกัน แต่ตอนแรกไม่เคยคุยกันเลย ไม่รู้จักกันเลย แต่พอเลิกกับแฟน เราก็เลยเริ่มมองเค้าค่ะ ตอนนี้ก็กำลังคุยกันค่ะ เราก็มีส่งขนมให้เค้าบ้าง และช่วยเรื่องเรียนเค้านิดหน่อย แต่ท่าทีเค้าไม่ชัดเจนคือบางทีเค้าก็เหมือนจะสนใจเราแต่บางทีก็เฉยค่ะดูไม่ออกเลยค่ะ อยาทราบว่าเค้าคิดอย่างไรกับเรามีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์เป็นมากกว่าเพื่อนไหมค่ะ
    2.แฟนเก่าที่เลิกไปจะเลิกตัดขาดกันไหมค่ะ หรือว่าเค้ายังกลับมาวนเวียนอยู่ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

17. chawu

chawu Active Member

ส่งคำถามไปทาง pm แล้วค่ะ

18. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    รบกวนด้วยนะคะส่ง pm ไปแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

19. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    pm ka

20. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ยังรออยู่นะคะ ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้