ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. harryp05

harryp05 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    เอ่อ คือข้าม 1138 ไปค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

2. prettynaka

prettynaka สมาชิกใหม่

15 สิงหาคม 2009
    ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ช่วยแนะนำด้วยต่ะ

เกิดวันอังคาร 18 กย 2527 เวลา 8:29 น. ปีชวดค่ะ จังหวัด อต.ค่ะ

1.อยากทราบค่ะว่าเขาคนนี้เป็นคู่เวรคู่กรรมกันหรือเปล่า..ตัดกันไม่ขาดซักที เขาคิดอย่างไงกับเราแน่ (เขาเกิด 24 ม.ค. 2526 วันจันทร์ ไม่ทราบเวลาค่ะ)แล้วมีวิธีแนะนำไหมค่ะ
    2.เรื่องของอนาคตที่จะเกิดขึ้นการงาน ความรัก ครอบครัว ดีและไม่ดีอย่างไงช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณมากๆๆเลยค่ะ สาธุๆๆๆๆๆ

3. therd2499

therd2499 เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2009
    เกิดวันพุธที่27/08/2523เวลาประมาณ22.00

1.หน้าที่การงานครับจะเป็นยังไงบ้างครับ

2.เรื่องความรักครับจะดีไหมครับ

4. TUMMASAK

TUMMASAK Active Member

28 สิงหาคม 2009
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 29 มกราคม 2530 เวลา 10.24 น.ปีขาล ครับ
    คลอดที่คลีนิคในอำเภอพระพุทธบาท จ.สระบุรี ขอสัมผัส 2 ข้อครับ
    1.เรื่องการเรียน
    2.เรื่องเนื้อคู่

5. jo6922

jo6922 สมาชิกใหม่

26 สิงหาคม 2009
    ข้ามของผมไปครับช่วยดูด้วยนะครับขอบคุณ

6. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีjo6922 ขออภัยที่ตกหล่นไปครับ
    1คุณคงเหน็ดเหนี่อยกะเรี่องนี้มาพอสมควร พี้นชาตามีวีบากตึดมามากในเเรี่องทรัพสีนเงีนทอง
    การจะแก้ที่ถูกคีอต้องยึดในพระธรรมของพุทธเจ้าและการกตัญญูกตเวทีจึงจะพบทางออกชีวีตไม่ถูกดวงชาตาบับจนมากนักเป็นการลดทอนกะแสวีบากลง

2.ทำงานของที่บ้านได้ครับอาจจะอึดอัดบ้างแต่ก็ยังช่วยเหลีอกันได้ครับ

7. harryp05

harryp05 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009

เอ่อ ตกสำรวจ 1138 ไป T T

8. deedeeman

สวัสดีharryp05
    1.คุณค่อนข้างจะช่างเลีอกและดูเหมีอนจะยังมีความสุขดีอยู่กะชีวีตโสด ถามว่ามีคู่มั้ยมี และมีคนมาตึดพันมากกว่าหนึ่งด้วยแต่ว่าคุณต้องการเวลาเพี่อที่จะศึกษากันมากจึงไม่ด่วนได้แบบรวดเร็วซึ่งนับว่าดีแล้วเพราะคนที่เข้ามาแรกมักดูดีแต่ต่อๆไปมักจะเหลวไม่เป็นดั่งที่คีด พี้นดวงมักมีอุปสรรคขัดข้องในเรี่องรักกว่าจะลงเอยกันจึงช้าไปบ้างต้องผ่านปัญหาเสียก่อน ซึ่งจากนี้ถึงสองปีคุณจะมีเกณมีครอบครัว

2.คุณจะมีธุรกีจเป็นของตนเองต่อเมี่อแต่งงานมีครอบครัวแล้ว ใน2ปีนี้ยังไม่มีเกณเหมาะครับ

9. deedeeman

สวัสดีrossarin555
    1.อึมอันนี้50-50นะคับเพราะงานดังกล่าวไม่ง่ายเลยค่อนข้างมีอุปสรรคต่างๆพอควรแต่พี้นชาตามีเกณได้ไปทำงานต่างถี่นต่างแดนอยู่แล้วและเสาจรปีนี้เปนเดชกำลีงย้ายเข้าสู่ภพวีนาสหลังกีนยานี้
    คุณต้องได้ไปครับได้อยู่ประมาณ2ปีกว่าครับ บอกได้ว่างานเหนี่อย ผลตอบแทนก็ปานกลางพอใช้ได้ครับ

2.เรี่องบ้านดาวเจ้าเรีอนพันธุเป็นศรีอย่างรัยคุณก็ต้องมีบ้านเป็นของตนเองครับ ปัญหามีประการเดียวคีอคุณอาจต้องรู้สึกเหนี่อยใจมากขึ้นกับภาระที่เพี่มเข้ามา

ปล.ดวงวสามีไม่มีเวลาเกีดหากผูกดวงลัคนาอาจจะเคลี่อนขอเวลาที่แน่ชัดด้วยนะครับ

10. coolmint

coolmint สมาชิกใหม่

ดิฉันเกิดวันที่ เสาร์ที่ 22 มิถุนา 2511 เวลา 13.18 ค่ะอยากจะทราบว่าผู้ชายที่กำลังดูๆ อยู่ ที่เกิดวันที่ 14 เมษา 2516 เวลาประมาณ 8.30-9.00 เป็นอย่างไรบ้างคะ หากคบกันจะไปกันได้ตลอดรอดฝั่งรึเปล่าคะ

ขอบคุณมากค่ะที่กรุณา

11. NikuSeed

NikuSeed เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2009
    เกิดวันอังคารที่ 11 พฤษภาคม 2536 เวลา 9.02 น.
    เรื่องที่อยากทราบ
    - เรื่องเรียนระดับมหาลัยน่ะครับ อยากรู้ว่าจะได้เข้าคณะไหน หรือ ควรเข้าคณะไหนน่ะครับ?
    - ผมจะได้มีโอกาสบำเพ็ญบารมีขั้นสูงๆมั้ยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กันยายน 2009
  12. n_jaru_31

n_jaru_31 Active Member

สวัสดีค่ะ เราเกิด 3 มกราคม 2531 วันอาทิตย์ เวลา 05.10

อยากทราบเรื่องงานค่ะ ว่าเมื่อเรีนยจบแล้วจะได้งานอะไร เมื่อไหร่

แล้วก็อยากทราบเรื่องความรักอะค่ะ อยากทราบว่าผู้ชายอีกคนที่เข้ามาในชีวิตตอนนี้(ลักษณะรูปร่างสูงใหญ่ เกิด 7 พ.ย 30)เป็นเนื้อคู่ คู่บุญเราหรือเปล่า เพราะตอนนี้ค่อนข้างจะมีปัญหาระหองระแหงกับแฟนที่กำลังคบ(เขาเกิด 21 ม.ค 31)กันอะค่ะ T^T กะลังทุกข์ใจมากๆ

รอคอยคำตอบอย่างใจจดใจจ่อ ขอบคุณมากๆค่ะ

13. yayo

yayo สมาชิก

รบกวนช่วยทำนายชะตาให้ทีนะค่ะ...เกิดวันพุธที่ 19 กค. 2521
    ปีมะเมีย เวลา 12.35 นาที

1. การงาน ตอนนี้ทำเกี่ยวกับอาชีพการ์เม้นท์อยู่ค่ะ มีโอกาสก้าวหน้ากับงานทางด้านนี้หรือไม่ วันข้างหน้ามีโอกาสต้องเปลี่ยนงานหรือต้องไปทำงานหรืออยู่ต่างประเทศ หรือเปล่าค่ะ ( คือมีโครงการอยากทำงานเกี่ยวกับนำเข้า-ส่งออก เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของตัวเองอ่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะถูกกับอาชีพนี้จริงๆหรือเปล่า )

2. การเงิน อยากทราบว่า วันข้างหน้ามีโอกาสร่ำรวยได้ไหม

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กันยายน 2009
  14. deedeeman

สวัสดีcoolmint
    1.พฤหัสเจ้าเรีอนคู่จรตกวีนาสมีมฤตยูกุมลัคเล็งพระเกตุเสาร์ปุตตะและราหูอริในภพคู่ครอง
    ถ้าว่าไปตามนี้คุณจะมีคู่ยากหรีอเวลามีคนรักก้อมักมีเรี่องวุ่นๆมาทำให้ความสัมพีนสะดุดอยู่เสมอคีอความหมายตามพี้นดวงของคุณนะคับ
    ส่วนความหมายทางจรปีนี้ย่าง42เสาดาวบาปเคราะจรเป็นกาลี(เฉพาะวันเกีดปีนี้ถึงปีหน้า)เสานี้มาจากเรีอนปุตตะ(ความรักใคร่)
    ที่สำคัญกำลังจะย้ายราศีหลังกันยาไปเข้าทับลัคนาคุณทางที่ดีผมแนะให้คุณหมั่นทำบุญมากหน่อยหากซี้อปลาหรีอสัตวไปปล่อยได้ด้วยจะดีครับ

2.เรี่องรักหากมีคนรักในปีนี้ยังไม่มีความแน่นอนคับ ดวงชายที่ให้มาค่อนข้างขัดกันอยู่

15. deedeeman

สวัสดีNikuSeed
    1.เรี่องการเรียนคุณต้องหมั่นศึกษามีความตั้งใจมากกว่าคนอี่นสักหน่อย ไม่ไหลไปกับกระแสนิยมมากจนเกีนไป เพราะพี้นชาตายังมีอะไรให้ต้องต่อสู้อีกมากในภายหน้าผมจึงอยากแนะให้คุณทำปัจจุบันกรรมให้ดีมากๆ หมั่นทำบุญกุศลและกตัญญูต่อบุพการี ส่วนการเรียนอะไรเหมาะกะคุณนั้น น่าจะเป็นทางด้านการสำรวจวิจัยเก็บสถิติหรีอจะฉีกมาทางสายนิเทศก้อได้ครับ

2.โมทนากับความตั้งใจที่ดี แต่พี้นดวงคุณไม่มาทางนี้ เพียงแต่มีความสนใจในศาสนาและสิ่งลลี้ลับเท่านั้นเองครับ

16. deedeeman

วัสดีn_jaru_31
    1.หลังเดีอนเกีดปีหน้าไปต้องได้งานครับ

2.ยังไม่เหมาะกะคุณทั้งสองคนล่ะครับ

17. deedeeman

สวัสดีyayo
    1.งานที่ทำอยู่ก็สัมพันกับดวงชาตาดีครับ ยังไม่ควรเปลี่ยนงานใหม่ในระยะปีครึ่ง สำหรับการทำงานนำเข้าส่งออกทำได้เลยครับมีลาภผลกูกกับพี้นชาตา

2.ก็มีความมั่นคงสร้างหลักได้ แต่ควรจะเปลี่ยนเงีนเป็นที่ดินหรีออสังหาริมทรัพย์ จึงปลอดภัยมีเก็บ

18. n_jaru_31

n_jaru_31 Active Member

ขอบคุณค่ะ...

19. yayo

yayo สมาชิก

ได้รับคำตอบแล้วนะค่ะ...ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

20. coolmint

coolmint สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากค่ะที่กรุณา อนุโมทนาค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้