ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีfhoon
    1.ไปได้ดีถึงดีมากมีปัญญาดีเรียนอะไรเข้าใจดีมากแต่พอมีคนรักปุ๊บจะสะดุด
    หรีอเมี่อผ่านวัยศึกษาไปแล้วมีคนรักก็มักจะมีแต่เรี่องถกเถียงขัดแย้งในความคีดเห็นกัน
    2.ผ่าน25ไปแล้วจึงเจอแต่จะไม่ถาวรกับคนแรกถ้ามาก่อนนี้จะเป็นเพียงเพี่อนเท่านั้นครับ

2. deedeeman

สวัสดีtassanee ganhet
    1.มีครับแต่ก็ไม่ง่ายนักและงานที่ทำได้ดีต้องเป็นงานที่เกี่ยวกับความวีนาสหรีอสูญเสียเจ็บป่วยของคนอี่นเช่นขายประกัน อุปกรการแพทย
    หรีอสี่งที่เกี่ยวข้องกับความเป็นความตายนั่นละครับ
    2.หากมีด้วยตัวคุณเองก็ยากน่ะครับ ต้องอาศัยเวลาสั่งสมนานมากแต่ถ้ามีดวงคู่มาช่วยด้วยจึงพอมีโอกาสบ้างครับ

3. deedeeman

วัสดีเซียนเหินทะยานคลื่น
    1.เป็นนักวางแผน นักบรีหาร การตลาด การเงีนก็เหมาะครับ
    2.รักแรกต้องเลีกลาไม่สมหวังต่อภายหลังมีรักใหม่จึงจะดีอยู่กันอย่างมั่นคงราบรี่นมีความเข้าใจกันสนับสนุนกันดี

4. harryp05

harryp05 เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2009
    เกิดพฤหัส 27 ตุลาคม 2520 ปีมะเส็ง 18.04
    1. การแต่งงาน ... มีโอกาสแต่งงานไหมคะ ใช่คนที่คบปัจจุบันนี้หรือป่าว
    2. ตอนนี้อยากเปลี่ยนงานใหม่ ... จริงๆ ใจอยากทำไรส่วนตัวเองมากกว่า แต่ยังไม่มีเงินทุน

ขอบคุณมากค่

5. dome_709

dome_709 Active Member

30 กรกฎาคม 2009
    อย่าลืมพิจารณาของผมนะครับ ตามเลขที่
    ขอบคุณมากครับ

6. deedeeman

สวัสดีdome_709 ขออภัยครับส่งข้ามไป
    1.มีกรรมในเรี่องคู่ครองมีคู่ยากหรีอมีแล้วก็มักมีแต่เรี่องเข้ามาสึ่งที่ต้องระวังจากเรี่องนี้คีอการส่งผลกะทบในความก้าวหน้าของคุณด้วย
    สี่งที่ช่วยบรรเทาหรีอลดกะแสไม่ดีออกไปคีอบุญอย่างเดียวรวมถึงการปฎีบัตึชอบของคุณเองด้วย
    2.ตามพี้นดวงต้องบูชาครูอาจารยหรีอพ่อแก่จึงจะถูกโฉลกครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 สิงหาคม 2009
  7. Nuch2519

Nuch2519 สมาชิกใหม่

เกิด 27-01-2519 วันอังคาร ปีเถาะ เวลาประมาณ 20.00 น. คะ
    1. เรื่องการงานคะควรจะประกอบอาชีพเกี่ยวกับอะไรถึงจะดี ตั้งใจว่าจะเปิดร้านซักรีด จะดีหรือไม่ค่ะ
    2. อนาคตมีอะไรที่ต้องต้องระวังให้มากคะ

ขอบคุณค่ะ

8. dome_709

dome_709 Active Member

30 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณมากๆครับ ผมจะหมั่นทำบุญเท่าที่จะทำได้ หวังเพื่อลดบรรเทากรรมเหล่านี้ครับ ส่วนเครื่องบูชาครูอาจารย์หรือพ่อแก่ที่บอกว่าถูกโฉลก เรื่องนี้ผมเชื่อนะครับ ไม่รู้ว่าจะหาคำแนะนำได้จากที่ไหนดี

ขออนุโมทนากับความช่วยเหลือครั้งนี้นะครับ สาธุ

9. MIOSMIK

MIOSMIK สมาชิกใหม่

23 สิงหาคม 2009
    ๒๑ ก.ย. ๒๕๓๔
    เวลา ๑๒.๔๕ น. ค่ะ

,

๑. การเรียนต่อระดับมหาวิทยาลัย จะได้เรียนต่อในมหาวิทยาลัยที่อยากเข้ารึเปล่าคะ
    เช่น ธรรมศาสตร์ เกษตรศาสตร์ เชียงใหม่ ศิลปากร

๒. ลักษณะพื้นดวงค่ะ เป็นอย่างไรบ้าง

10. jo6922

jo6922 สมาชิกใหม่

26 สิงหาคม 2009
    6 กันยายน 2522 เวลา 10.19 ที่กรุงเทพมหานคร

1)ปัญหาหนี้สินที่มีอยู่จะแก้ไขอย่างไรแก้ได้รึป่าว
    2)การงานที่ทำอยู่จะทำของที่บ้านดีรึป่าว

11. jasang

jasang สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2009
    ขอดูด้วยนะคะ
    เกิด พฤ 18 ก.ค.2528 เวลาประมาณตี3 ระยอง

- พื้นฐานดวง
    - ความรัก อยากทราบว่าจะเป็นอย่างไร ไม่ค่อยสมหวัง จะแก้ยังไงดี

12. ดาย

ดาย สมาชิก

20 พฤษภาคม 2009
    ขอรบกวนด้วยคนค่ะ

เกิดวันศุกร์ ที่25 พฤษภาคม 2527 ปีชวด จ.อยุธยา
    ถามเรื่อง
    1.เนื้อคู่ มีลักษณะอย่างไร เจอเมื่อไหร่คะ
    2.การงานมีโอกาสจะได้เปลี่ยนงานไหมคะ
    ขอบคุณค่ะ รบกวนตอบทางPmได้ไหมคะ ไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

13. rossarin555

rossarin555 เป็นที่รู้จักกันดี

ดิฉันเกิดวันอังคาร ที่ 4 พฤศจิกายน 2523 เวลาประมาณ 6.30 น. ตอนเช้า กรุงเทพ
    ข้อที่ 1 ปลายปีนี้หรือต้นปี 2553 บริษัทมีแนวโน้มจะย้ายไปทำงานต่างประเทศค่ะ เลยจะสอบถามว่าดิฉันมีเกณณ์ได้เดินทางไปทำงานต่างประเทศนานไหมค่ะ แล้วดีไหม
    ข้อที่ 2 ปลายปีนี้จะซื้อบ้านมีเกณฑ์จะได้ไหมค่ะ มีปัญหาอะไรไหมค่ะ

สามีเกิด วันพุธ ที่ 1 พฤษภาคม 2517 พุธกลางคืน สระบุรี
    ข้อที่ 1 สามีปลายปีนี้หรือต้นปี 2553 บริษัทมีแนวโน้มจะย้ายไปทำงานต่างประเทศค่ะ เลยจะสอบถามว่าสามีมีเกณณ์ได้เดินทางไปทำงานต่างประเทศนานไหมค่ะ แล้วดีไหม

ขอบคุณมากค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญด้วยน่ะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 สิงหาคม 2009
  14. ดอกปีบ

ดอกปีบ เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2009
    รบกวนคะ

เกิด วันอังคารที่ 14 ธันวาคม 2508 ปีมะเส็ง เวลาตกฟาก 17.50 น.

1. ปัญหาเรื่องหนี้สินจะคลี่คลายในเร็วๆนี้หรือไม่คะ
    2. งานที่ทำอยู่ปัจจุบันนี้มั่นคงหรือไม่คะ มีแนวโน้มได้เปลี่ยนงานหรือไม่คะ

ขอขอบคุณอย่างสูงคะ

15. deedeeman

สวัสดีNuch2519
    1.เจ้าเรีอนการงานคีอดาวพุธตกเรัอนพันธุเป็นประพี้นดวงการงานไม่ค่อยมั่คงนักดีแต่ว่าได้รับการสนับสนุนช่วยเหลีอจากญาตมีตรได้อยู่
    อันอาชีพนั้นเห็นควรที่จะเกี่ยวข้องกับน้ำเพราะดาวพุธการงานกุมดาวศุกรธาตุน้ำเช่นกะนเป็นคู่ธาตุจึงจะสนับสนุนส่งเสรีมกันดี
    ดังเช่นร้านซักรีดที่คุณว่ามานั้นก็เข้าเกณอยู่สามารถทำได้ครับดีพอสมควร

2.ที่ต้องระวังมากคีอเรี่องหนี้สีนพยามอย่าก่อหนี้ขึ้นเพราะถ้ามีหนี้แล้วจะแก้ได้ยากครับ และควรหมั่นสร้างบุญแผ่เจ้ากรรมบ้างอะไรๆจะราบรี่นดีขึ้น

16. deedeeman

สวัสtom_tassanee
    1.เป็นคนที่ทำงานเป็นระเบียบขั้นตอนมีแบบแผนดีในการดำเนีนงานแต่ช่วงต้นของวัยจะไม่สู้มั่นคงนักต่อเมี่อมีครอบครัวแล้วน่าที่การงานจึงเรี่มมั่นคง
    2.คู่มาจากเพี่อนร่วมงานหรีอจะได้พบปะตีดต่อในระว่างทำงาน สำหรับการเดีนทางได้ไปแน่ครับ

17. deedeeman

สวัสดีjasang
    1.พี้นฐานดวงเกีดในที่ดีไม่ลำบากอะไร เว้นเสียแต่จะทำตนให้ลำบาก
    2.พระเสารในเรีอนชาตาเล็งลัคนาเกีดเข้ากฏพีนทุบาทว(ดวงมีตำหนึ)ในภพปัตนิ(คู่ครอง)ก็ไม่ค่อยดีส่วนหนึ่งแล้วในเรี่องคู่คนรักแล้วยังทำมุมเป็นสี่กับอังคารตนุลัค(ดาวแทนตัว)

เป็นดาวคู่ศัตรูกับเสาเข้าอีก แล้วอะไรจะเกีด1.แต่งงานช้า2.มักผีดหวังมีทุกขใจในเรี่องรัก แต่เสาเกาะนวางราหูคู่มีตร และราหูเดีมเปรลาภะอยู่มากุมลันา
    อย่งไรก็มีคู่ในเบี้องปลาย เพียงแต่เบี้องต้นต้องรับวีบากตามกะแสของดวงชาตาไปเสียก่อน อยู่ในกนรอบศีลธรรมหมั่นสร้างกุศล ไม่สร้างวีบากใหม่ที่ไม่ดีเพี่ม อดทน.ให้กรรมเบาบางเมี่อฟ้าเปีดคุณ
    คงจะพบคนที่จะอยู่ร่วมกับคุณ ตอนนี้ก้อทำใจสบายๆดีกว่าครับ

18. deedeeman

สวัสดีดาย
    1.คู่เปนคนลักษณะออ่อนสุภาพชอบเอี้อเฟี้อคนอี่นอ่อนไหวง่ายคนดูคล้ายเหลาะแหละจะช่วยเหลีอเกี้อกูลคุณคล้ายมีตรสหายมีความจรีงใจแต่ตึดจะขี้งอน
    ปีหน้ามีโอกาสพบ แต่หากไม่พบก้ออีกทียาวเลย32

2.มีเพราะใจคุณชอบเปลี่ยนอะไรบ่อยๆอยู่แล้วไปตามลักษณะของกฤษที่เกีดคีอเทศาตรีกฤษทำะไรไม่ค่อยตึดที่

19. deedeeman

สวัสดีMIOSMIK
    1.ตามพี้นดาวหนูเปนคนที่มุ่งมั่นต่อสู้มีความทะเยอทะยานสูงมุ่งมั่นแต่อย่างไรก้อตามในเรี่องการเรียนมีโอกาสที่จะหลงกออกนอกทาง
    ต้องพยามเลี่ยงเพี่อนที่ชักนำในทางไม่ดี ทำสี่งใดอึงผู้ใหญ่ไว้เปนที่ปรึกษาโอกาสก้อมีแต่ต้องขยันต่อเนี่อง
    2.พี้นชาตาไม่ลำบากพี้นฐานทางบ้านดีแต่ตึดจะรักความสะดวกสบายเอาเท่านี้ก่อนนะหนู

20. suchat1121

suchat1121 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤษภาคม 2009
    สวัสดีครับ ขอดูให้บุตรสาวครับ เกิดวันจันทร์ที่ 10 มิถุนายน 2528 เวลา 0800 น. ปีฉลู
    1. ถามเรื่องวิบากรรมหรือเจ้ากรรมนายเวรเพราะมีเรื่องทำให้ตนเอง,พ่อและแม่ทุกข์ใจอยู่เรื่อย
    2.เรื่องการงานจะทำอาชีพอะไรจึงจะดีมีความก้าวหน้า

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้