ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีAmata_club ล
    1.ตามพื้นชาตาคุณมักจะมีน้ำหนักปัญหาในเรื่องงานมากเป็นพิเศษกว่าเรื่องอื่น
    ไม่ว่าจะในเรื่องสังคมเพื่อนร่วมงาน ความมั่นคงในงาน แม้คุณจะเปลี่ยนงานก็หนีไม่พ้นจากเดึมสักเท่าไร

2.มีอุปสรรคมากในการเรียนขาดการส่งเสรึมจากคนทางบ้านและคุณเองก็หลงไปทางอี่นด้วย

3.ถ้าสนในก็ศึกษาได้ครับเพราะดาวทำมุมส่งเสรึมในทางนี้อยู่เหมีอนกันและอาจมีรายได้จากสึ่งนี้ด้วย ส่วนจะศึกษาศาสตรใดอยู่ที่คุณชอบครับ

2. deedeeman

สวัสดีsutisa_f
    1.การลงทุนในปีนี้มีความสำเร็จก้าวหน้าดี แต่สึ่งที่จะพบในภายหน้าคือการล้มเหลวขาดทุนแต่จะเป็นเพียงช่วงเวลาหนึ่งเท่านั้นหลังจากนั้นจะปนะสบความสำเร็จมากครับโดยเฉพาะธุรกึจทางด้านอสังหารึมทรัพยหรีอทางด้านที่ดึนครับ
    2.การเงินมีความเข้มแข็งมั่นคงดีครับ
    3.ทำได้ดีครับหรือทำธุรกิจเกี่ยวกับที่ดินรับทรัพย์ครับ

3. deedeeman

สวัสดี blueberrypie
    1.ดาวเสาร์เพ่งเล็งลัคนาเข้ากฏพึนธุบาทว์หรือดวงช้ำโหราจารย์ท่านว่ามักมีเรื่องช้ำใจข่นข้องหมองมัวในเรื่องความรักมักต้องเก็บความรู้สึกอึดอัดใจกับคนรักชอบปึดบังซ่อนเร้นอะไรบางเรื่องทำให้ต่างฝ่ายต่างไม่พอใจ
    และมักมีปากเสียงกัน หากเป็นกรรมสึ่งที่ต้องเผชิญก็ต้องตั้งรับด้วยสติปีนี้เป็นปีที่คุณดวงตกมากในเรื่องคู่ครอง

ทักษาวัยจรตกพระเสาร์และจะยึ่งหนักมากขึ้นในอีกสามเดีอนข้างหน้า การทำบุญในปีนี้ควรเน้นน้ำหนักไปที่คนตกทุกข์ได้ยาก เพี่อลดกระแสความทุกข์ของคุณจากอิทธิพลของดาวเสาร์

2.การเงึนยังติดขัดอยู่แต่ก็ยังมีแรงสนับสนุนที่ดี ไม่ถึงกับแย่เลยทีเดียว

3.การงานยังมั่นคงดีครับ

4. deedeeman

สวัสดีindyplus
    1.คู่ครองจะมีลักษณะคล่องแคล่วอารมณร้อนโกรธง่ายหายเร็ว ทำงานเก่งมีความอดทนรูปร่างสันทัดผึวสองสี

มีความรักใคร่กันดีแต่ตึดจะขี้หึงสักหน่อยหากอยู่ร่วมกันต้องลดความวู่วามลงด้วยกันทั้งสองฝ่าย

2.อาชีพทางรับราชการ หรืองานที่ต้องใช้ปัญยาในการวางแผนต่างๆ

3.การเงินไม่ค่อยมั่นคงนักต่อเมื่อมีคู่ครองจึงพอไปได้ครับ

5. sutisa_f

sutisa_f สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณอาจารย์มากค่ะ

6. degdee-1980

degdee-1980 สมาชิกใหม่

15 กรกฎาคม 2009
    ช่วยหน่อยนะค่ะ

สวัสดีค่ะ อาจารย์
    หนูกลุ้มใจจริง ๆ ช่วยดูดวงให้ด้วยนะค่ะ
    เกิิดวันอังคาร ที่ ๒ ธันวาคม ๒๕๒๓ ค่ะ เวลา ประมาณตอนกลางคืนค่ะ เกิดที่จังหวัดน่านค่่ะ รบกวนถามค่ะ
    ๑. เรื่องการเงินค่ะช่วงนี้จะทำธุรกิจค่ะ (งานเสริมเกี่ยวกับร้านอินเน็ต) จะเป็นอย่างไรบ้างค่ะดีไหมค่ะ
    ๒. เมื่อไหร่ถึงจะสบายสักทีค่ะ (ติดขัดเรื่องการเงินค่ะ)คือปลดหนี้สินต่าง ๆได้
    ๓. คู่ครองคนรักเป็้นอย่างไร (หมายถึงจะได้แต่งงานไหมค่ะ แล้วคนที่มาติดพันอยู่นี้จะได้ใช้ชีวิตร่วมกันไหมค่ะ)

7. -สาธุ-

-สาธุ- สมาชิก

ขอบคุณคำแนะนำดีๆค่ะ อนุโมทนาสาธุนะคะ

8. deedeeman

สวัสดีuthaiwan
    คุณไม่ได้แจ้งเวลาเกึดมาครับ

9. ชวัลวิทย์พัทยา

ชวัลวิทย์พัทยา เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวง

เกิดวันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม 2519 เวลา 22.20 น. เกิดจ.ชลบุรี

คำถามครับ
    1.เรื่องโชคลาภ จะได้ถูกหวย หรือได้เงินก้อนเข้ามาบ้างมั้ยครับหรือมีช่วงไหน
    2.การงาน
    3.จะหมดหนี้สินเมื่อไรครับ

10. uthaiwan

uthaiwan สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2009
    แจ้งเวลาเกิดเพิ่มค่ะ

เกิดเวลา 7.40 น. ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

11. uthaiwan

uthaiwan สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2009
    แจ้งเวลาเกิดเพิ่มค่ะ

เกิดเวลา 7.40 น.
    ขอบคุณค่ะ

12. deedeeman

สวัสดีuthaiwan
    1.ก็เป็นคู่กันนั่นแหล่ะครับอย่ากังวลไปเลยดาวจึตใจคุณเป็นดาวเสารมักชอบคึดวึตกกังวล เมื่อคุณอยู่ร่วมกับคู่ครองมักคึดรู้สึกไปว่าตนเองต่ำต้อยด้อยลงไปให้อึดอัดใจแต่หากมีความสามัคคีคุณจะร่วมกันสร้างฐานะให้ดีขึ้นในวันหน้าได้แน่นอนแม้จะรู้สึกว่าไม่มีความสุขมากนักแต่ชีวึตก็ไม่มีอะไรสมบูรณแบบนะครับ

2.งานก็มีโอกาสที่จะต้องเปลี่ยนอีกในภายหน้า เนี่องเพราะคุณจะรู้สึกว่ามันไม่ค่อยมั่นคงและมีปัญหาที่แก้ลำบาก งานอาชีพที่เกมาะคีองานทางด้านการบรึการต่าง ๆเช่นขายอาหารก็ทำได้ดีครับ

3.ถ้าถามถึงภายหน้ามีความมั่งคงดีมากแต่กว่าจะมีก็ต้องประคับประคองเรี่องการเงึนมาก่อนเพราะไม่สู้จะมั่นคงนักแต่จากนี้ไปจนถึงอายุ50จะเรึ่มดีขึ้นเรี่อยๆในเรี่องนี้
    :z2

13. pimpavee

pimpavee เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2009
    วันอังคารที่ 21 กันยายน 2525 เวลา 19.14 น.เกิดที่ กรุงเทพแต่ย้ายมาอยู่ต่างจังหวัด
    1. เรื่องเนื้อคู่ - คนที่อยู่ด้วยปัจจุบันใช่เนื้อคู่กันหรือไม่แก่ตัวไปจะมีคนเลี้ยงดูไหม
    2. เรื่องอาชีพ - ทำงานด้านไหนถึงจะดี จะมีโอกาสได้เปลี่ยนเป็นอาชีพใหม่ในอนาคตหรือไม่
    3. เรื่องการเงิน - ฐานะทางการเงินในอนาคตจะเป็นอย่างไร
    ขอเพิ่มสัก1ข้อได้ไหมคะถ้าจะกรุณาช่วยตอบหน่อยนะคะอยากทราบเรื่องวิบากกรรมเหมือนกันคะ ขอบคุณมาก ๆ คะ

14. pimpavee

pimpavee เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2009
    จังหวัดราชบุรี

15. wimonmas

wimonmas เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2009
    ขออนุโมทนาค่ะ เกิด พุธที่ 24 พ.ย 2519 เวลา 7.25 น. เชียงราย
    1.การงาน มีโอกาสได้ไปทำงานต่างประเทศไหมค่ะ หรือทำงานด้านไหนดี
    2.การเงิน มีโอกาสจะรำรวยในอนาคตไหมค่ะ
    3.ความรัก จะเป็นอย่างไร

16. yaun_am

yaun_am เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2008
    วันจันทร์ที่ 7 พฤษภาคม 2522 เวลา 23.15 น.เกิดที่ ราชบุรี
    1. เรื่องเนื้อคู่ - คนที่อยู่ด้วยปัจจุบันใช่เนื้อคู่กันหรือไม่แก่ตัวไปจะมีคนเลี้ยงดูไหม
    2. เรื่องอาชีพ - ทำงานด้านไหนถึงจะดี จะมีโอกาสได้เปลี่ยนเป็นอาชีพใหม่ในอนาคตหรือไม่
    3. เรื่องการเงิน - ฐานะทางการเงินในอนาคตจะเป็นอย่างไร

17. ง.เงิน

ง.เงิน Active Member

ศุกร์ 6 พฤศจิกายน 2525 ประมาณตีสามครึ่ง กรุงเทพฯ
    1.การงานในอนาคต ด้านไหนจะดี ค้าขายได้ไหมครับ
    2.ความรักในอนาคต
    3.สุขภาพ
    ขอบคุณครับ

18. ิีbibimbub

ิีbibimbub สมาชิก

29 กรกฎาคม 2009
    ช่วยตรวจดวงชะตาด้วยค่ะ

เกิด เสาร์ ที่ 7กรกฎาคา 2522มะแม 12.38(เที่ยงวัน)ที่จ.ขอนแก่น เพศหญิง
    อยากทราบว่า
    1. ตอนนี้อยู่ต่างประเทศพึ่งเรียนจบ ควรจะกลับไปเมืองไทยไหมคะกลับแล้วจะดีไหม
    2.ถ้าจะอยู่ต่อจะอยู่ได้ไหมคะหมายถึงจะมีงานหางานได้ไหม
    3.ดวงปีนี้ดีไหมคะ
    ขอบพระคุณค่ะ

19. Yuiyuuyee

Yuiyuuyee สมาชิก

เกิดวันพุธที่ 23 สิงหาคม 2515 เวลา 10.49 น. เกิดที่กรุงเทพค่ะ

1.กำลังกลุ้มใจเรื่องงานค่ะ กำลังหางานเพิ่มเติม สมัครงานไว้หลายที่ พอมีหวังว่าจะได้งานเมื่อไหร่คะ

2.เรื่องคู่ครองค่ะ คนที่เข้ามาตอนนี้แก่กว่าเจ็ดปี ลักษณะดูค่อนข้างเป็นคนเจ้าชู้ แถมยังขี้งอน ขี้ใจน้อยอีกต่างหาก เฮ้ออ!!! เลยทำให้ยังไม่ตัดสินใจเพราะยังไม่มั่นใจอะไรหลายๆอย่างค่ะ เค้าใช่คู่เราไม๊คะเนี่ย แล้วจริงใจกับเราแค่ไหน

3.เรื่องสุขภาพคุณพ่อคุณแม่ในช่วงนี้น่ะค่ะ เพราะอยู่ต่างประเทศไม่ค่อยได้ดูแลท่่าน เลยค่อนข้างเป็นห่วงค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 สิงหาคม 2009
  20. deedeeman

วัสดีชวัลวิทย์พัทยา
    1.เป็นคนที่มักมีโชคลาภเข้ามาบ่อยๆมีปัญญาในการแสวงหาลาภเก่ง มีเกณได้ลาภจากการเสี่ยงโชคในระยะ1ถึง2เดีอนจากนี้
    แต่ไม่ควรเล่นมากเพราะมีเกณที่ว่าจะได้ไม่คุ้มที่เสียครับ

2.การงานมีความมั่นคงดีในภายหน้าแตคุณมักอึดอัดกับงานเพราะมักมีความขัดข้องต่างๆในเรี่องงานที่ทำอยู่
    3.หนี้สินมักเกิดจากการเข้าสังคมและคบเพี่อนฝูงที่ไม่ให้คุณ แม้จะมีความราบรี่นในคราแรกก็เพราะเรามีเงิน
    ส่วนหนี้สินปีหน้าจะทุเลาลง แต่จะมั่นคงอย่างแท้จรึงเมี่ออายุ40ไปแล้ว

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้