ดูดวงชะตา ฟรี จำนวน 2 ท่าน โดย อุษณกร

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย อุษณกร, 9 พฤศจิกายน 2013.

1. อุษณกร

อุษณกร Active Member

29 ธันวาคม 2011
    กระทู้นี้ดิฉันเปิดรับดูดวงชะตาฟรี ทางหน้ากระทู้

จำนวน 2 ท่าน ข้อมูลที่ต้องใช้ วันเดือนปีเกิด เวลาเกิดตาม

สูติบัตร(เวลาเกิดที่ไม่แน่นอน และประมาณเวลามาไม่รับนะคะ

ควรเช็คจากสูติบัตรให้เรียบร้อย) และจังหวัดที่เกิด

เรื่องที่ต้องการสอบถาม ถามได้เพียงเรื่องที่ต้องการทราบ

เพียง 1 เรื่องเท่านั้น และจะไม่ตอบคำถาม ในเรื่องต่อไปนี้

1.นำดวงชะตาของบุคคลอื่นมาสอบถามร่วมด้วย

2.สอบถามสมพงศ์คู่ครองคนรัก

3.นำดวงชะตาเด็กมาสอบถาม

อุษณกร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤศจิกายน 2013
  2. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำตอบแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2013
  3. อุษณกร

คุณ aorsuay ได้ดูดวงชะตาฟรี เป็นคนที่ 1 นะคะ

4. nut1319

nut1319 เป็นที่รู้จักกันดี

ถามเรื่อง โชคลาภ ค่ะ จะมีเข้ามาบ้างไหม หรือว่าต้องพึ่งแรงกายของตนเท่านั้นคะ

กราบ...ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 พฤศจิกายน 2013
  5. อุษณกร

คุณ nut1319 ได้ดูดวงชะตาฟรี เป็นท่านที่ 2 ค่ะ

ครบตามจำนวนแล้ว

6. อุษณกร

คุณ aorsuay ดิฉันผูกดวงชะตาของคุณมาแล้ว ลัคนาคาบเกี่ยวสองราศี ระหว่าง สิงห์

และกันย์ ดวงชะตาของคุณจำเป็นต้องมีการสอบทานดวงชะตา เพื่อที่จะให้แน่ใจว่า

เป็นคนราศีใดกันแน่ เพราะจะมีผลต่อคำพยากรณ์ค่ะ

1.โดยนิสัยแล้ว เป็นคนเงียบๆ ไม่ค่อยพูด หรือ พูด ไม่ถึงกับเงียบ

2.เป็นคนที่ค่อนข้างคิดมากหรือไม่

3.เป็นคนโมโหร้ายมากๆ และค่อนข้างเจ้าอารมณ์หรือไม่

4.เคยมีแฟน หรือ คนรักมาบ้างหรือไม่ หรือไม่เคยมีเลย

ถ้าเคยมีแฟน ขอช่วงเวลาที่อกหักผิดหวังจากความรัก(วันเดือนปี)

7. อุษณกร

คุณ nut1319

ดวงชะตานี้ ราศีมีน เป็นคนที่ไปไหนมาไหน คนที่ได้เห็น หรือรู้จัก มักเอ็นดูเจ้าชะตาเสมอ

เป็นคนที่พูดจาห้วนๆ และพูดจาค่อนข้างตรง และบางครั้ง คำพูดคำจา ที่พูดออกไป เวลาไม่พอใจใคร

มักฟังไม่ค่อยรื่นหูกับคนที่ได้ยินมากนัก อารมณ์ร้อน และ หุนหันพลันแล่นพอสมควร ค่อนข้างดื้อรั้น

และมักยึดกับความคิดของตนเองค่อนข้างมาก ใครแนะนำ หรือ ช่วยกรุยทางไว้ให้มักไม่ไปตามเส้น

ทางที่คนอื่นๆ ได้หาไว้ให้แล้ว เจ้าแผนการ จะทำอะไร ชอบคิด ชอบวางแผน ในการจะลงมือทำอะไร

นั้น ต้องผ่านการคิด และวางแผนมาแล้วว่าตนเองจะทำอะไรบ้าง สติปัญญาดีมากและเก็บความลับเก่ง

ใครจะมาล้วงความลับ หรือ หลอกถามเจ้าชะตา ไม่มีทางที่จะได้คำตอบที่แท้จริงกลับไป มีเพื่อน

หรือพี่น้องค่อนข้างเยอะ สนใจโหราศาสตร์ เรื่องความรัก ตามดวงชะตา ผิดหวังกับเรื่องนี้มาค่อนข้าง

มาก และปัจจุบันเจ้าชะตายังครองตัวเป็นโสดอยู่

คำถามที่คุณถามมา

"ถามเรื่อง โชคลาภ ค่ะ จะมีเข้ามาบ้างไหม หรือว่าต้องพึ่งแรงกายของตนเท่านั้นคะ"

-ดวงชะตานี้ ถ้าโชคลาภ ที่ว่า หมายถึงเสี่ยงโชค ค่อนข้างหายากค่ะ ดวงชะตานี้ทำอะไร

หรือได้อะไรมาก็เพราะตัวเองค่ะ

อุษณกร

8. อุษณกร

คุณ nut1319

เพิ่มเติมสักเล็กน้อย

ตั้งแต่วันเกิดปีนี้ ถึงวันเกิดปีหน้า ให้ระมัดระวังเรื่องอุบัติเหตุ เจ็บไข้ได้ป่วย รวมไปถึง

สัตว์มีเขี้ยวกัด และระมัดระวังของหายเอาไว้ด้วยค่ะ

9. nut1319

nut1319 เป็นที่รู้จักกันดี

อุบัติเหตุที่ว่า สาหัสไหมคะ แต่ถ้าจะเกิดก็คงถือเป็นเรื่องธรรมดา

ส่วนของที่ว่าหาย ถ้าหมายถึงของรัก นั่นหายไปแล้วค่ะ 55555555+++

10. aorsuay

จำวันที่ไม่ได้ แต่เคยอกหักหนักๆ ประมาณ มิถุนายน 2544

11. อุษณกร

คุณ aorsuay

อังคาร 24 ม.ค. 2521 เวลา 19.35 จ.น่าน

ดวงชะตานี้ราศีกันย์ เป็นคนพูดจาดี แต่ติดตรงที่ เป็นคนไม่ค่อยพูด แต่ถ้าได้พูดมาคราใด

มักจะทำให้คนที่ได้ฟังประทับใจเสมอ เป็นคนค่อนข้างโกรธและโมโห หุนหันพลันแล่นได้ง่าย

แต่ก็ไม่ถึงโมโหจนขาดสติ สามารถจัดการอารมณ์ของตัวเองได้ เป็นคนใช้เงินค่อนข้างเก่ง

บางครั้งหมดเงินไปกับเรื่องเป็นเรื่องได้ง่ายดายมาก เหมือนเอาไปโยนทิ้งเสียอย่างนั้น

สนใจด้านโหราศาสตร์อยู่บ้าง และพูดภาษาต่างประเทศได้ดี

มาในส่วนคำถามของคุณ

"สอบถามเรื่อง "งาน" ขอคำแนะนำทางด้าน ปัญหาและอุปสรรค รวมถึงแนวทางก้าวหน้าในการงาน

ค่ะ"

-งานตามดวงชะตา เป็นงานที่ต้องใช้คำพูด การติดต่อ เจรจา และงานด้านเอกสารเป็นหลัก ตาม

พื้นดวงชะตา เรื่องงานค่อนข้างดี แต่งานมักจะมาในรูปแบบที่ไม่คาดคิด หรือ คาดหวังมาก่อน

ถ้าเจ้าชะตาหวังอะไรเอาไว้เกี่ยวกับงานมักไม่ค่อยได้ดังหวัง มักจะไปได้ในสิ่งที่ไม่ได้หวังไว้เสมอ

ปีหน้า กลางปี 57 จนถึง ต้นปี 59 จะมีเรื่องให้หนักใจและยุ่งวุ่นวาย แทบจะทุกเรื่อง เรื่องงาน

พ้นกลางปี 57 ไปแล้ว ถ้าเกิดปัญหาอะไรจากนั้น ความช่วงช่วยเหลือจะมีเข้ามาน้อยมาก และ

คุณต้องพึ่งตัวเองเป็นหลักค่ะ

เรื่องโอกาสก้าวหน้าในอาชีพการงาน ช่วงอายุ 34 จนถึง 41 มีโอกาสครั้งนึงค่ะ และช่วงอายุ

51 - 58 มีโอกาสในช่วงนี้อีกครั้งค่ะ ช่วงหลังคุณจะรุ่งเรืองอย่างมากค่ะ

อุษณกร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 พฤศจิกายน 2013
  12. aorsuay

ขอบคุณมากค่ะ เรื่องนิสัย ถูกต้องทกอย่างคะ สนใจเรื่องโหราศาสตร์ และสามารถพูดภาษาต่างประเทศได้ นิสัยส่วนอื่นก็ถูกต้อง

ขอบคุณสำหรับคำทำนาย จะได้ระมัดระวังในการวางตัวในการทำงานมากขึ้น ขอบคุณค่ะ

13. อุษณกร

ยินดีค่ะ และขอบคุณสำหรับฟีดแบค ค่ะ

14. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    ขออีกสักคนได้ไหมครับ เกิด 12 เมษา 2528 เวลา 02.45 จ.ตรัง

อยากรู้เรื่องลักษณะเนื้อคู่ความรัก อนาคตเป็นอย่างไร กราบขอบพระคุณครับ

15. อุษณกร

ขอมาก็จะดูให้ค่ะ

ขอทราบว่า เช้ามาเป็นวันศุกร์ ใช่หรือไม่คะ และเวลาเกิดที่บอกมา ดูมาจาก

สูติบัตรเลยใช่หรือไม่

16. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

เช้ามาเป็นวันศุกร์ครับ ผม อยากรู้จะมีโอกาสแต่งงานกับเค้าไหมครับ คู่ครองจะเจอเมื่อไหร่ครับลักษณะอย่างไร กราบขอบพระคุณครับ

17. อุษณกร

คุณ pomkiatisuk

ดวงชะตานี้ราศีกุมภ์ เป็นคนเงียบๆ ไม่ค่อยพูด แต่เสียงมักมาก่อนตัวเสมอ

ตัวยังเดินมาไม่ถึง แต่เสียงมาให้คนอื่นได้ยินแล้วว่าใครมา เป็นคนตัดสินใจเร็ว

พูดจาโผงผาง บางครั้งนึกจะพูดก็โพล่งออกมาเลย ทำให้หลายๆ ครั้ง คนมักจะตกใจ

และออกจะปากเสียบ้างในบางครั้ง โลกส่วนตัวค่อนข้างสูง ชอบทำอะไรแบบลุยเดี่ยว

คนมากๆ ไม่ค่อยชอบ ดวงชะตานี้รู้เรื่องเพศเร็วกว่า เด็กในวัยเดียวกัน ดวงชะตานี้ เพื่อน

หรือ พี่น้อง มักทำให้เจ้าชะตาปวดหัวอยู่บ่อยครั้ง ดวงชะตานี้ สติปัญญาดี ความสามารถเยอะ

มาในส่วนคำถามที่คุณถามมา

"ผม อยากรู้จะมีโอกาสแต่งงานกับเค้าไหมครับ คู่ครองจะเจอเมื่อไหร่ครับลักษณะอย่างไร

กราบขอบพระคุณครับ"

-ดวงชะตานี้ เรื่องคู่ครองค่อนข้างหายาก และมาช้าสักหน่อย แต่ก็ไม่ถึงกับไร้คู่ซะทีเดียว

เรื่องคู่ครอง คนรัก กรกฎาคม 57 เป็นต้นไป จนถึง กลางปี 59 มีโอกาสในเรื่องของความ

รัก คู่ครองมีลักษณะความเป็นผู้ใหญ่กว่าเจ้าชะตา หน้าออกสี่เหลี่ยม เห็นกรามเห็นชัดเจน

ริมฝีปากค่อนข้างหนา ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 พฤศจิกายน 2013
  18. pomkiatisuk

ตามพื้นดวงที่ทำนายถือว่าตรงเป๊ะครับ คู่อายุเยอะกว่าหรือเปล่าครับ มีลักษณะเด่นคู่เพิ่มเติมอีกไหมครับ อยากรู้ไว้เยอะๆ เป็นคนดีไหมละครับ ขอบคุณครับ

19. อุษณกร

ขอบคุณสำหรับฟีดแบค ค่ะ ลักษณะคู่ครอง เพิ่มเติมก็ค่อนข้างขี้หึงแต่เป็นคนมีเสน่ห์ค่ะ

คู่ครองตามดวงชะตานี้ คู่ครองดีค่ะ

20. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ว้าววว ได้เข้ามาดู คุณอุษณกรในกระทู้นี้บ่อยๆคะ ดูละเอียดมาก เป็นกำลังใจให้คะ