ดูดวงจิตสัมผัส แม่นๆ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Queendiva, 9 มิถุนายน 2019.

1. Queendiva

Queendiva สมาชิกใหม่

9 มิถุนายน 2019
    ขอแนะนำหมอดูจิตสัมผัส อาจารย์ท่านนี้ดูดวงทางโทรศัพท์เท่านั้นไม่ได้เปิดดูตัวต่อตัว ตอนแรกก็แอบกังวลว่าจะแม่นหรือเปล่าเพราะไม่เคยดูผ่านโทรศัพท์มาก่อนเลยค่ะ แต่เพื่อนสนิทแนะนำว่าหมอดูเว็บนี้แม่นมาก ปานตาเห็นก็เลยอดใจไม่ไหว ขอลองดูสักหน่อย

คำแรกที่อาจารย์ทักคือ มีรักซ้อนนี่! ซ้อนมาจากทางแฟน พูดตรงๆก็คือแฟนกำลังนอกใจหนีไปมีคนอื่นอยู่ อันนี้คือขนลุกมาก ตรงเป๊ะ!! เพราะปัญหาที่เรามาดูดวงก็เพราะเรื่องนี้ และสิ่งที่อยากรู้จริงๆคือ เขาจะเลิกกันไหม เราจะกลับมาเป็นแบบเดิมได้ไหมเพราะยังรักเขามาก ถึงแม้ว่าเขาจะทำให้เจ็บช้ำก็ตาม (ใครไม่โดนเองคงไม่เข้าใจจริงๆค่ะ)

อาจารย์ตอบว่า เขามีลูกกับคนนั้นแล้วไม่ใช่เหรอ? เรากับเขาไม่มีทางกลับมาแบบเดิมได้ เพราะเขาต้องรับผิดชอบลูกที่เกิดมานั้น โหยยย ตอนนั้นบอกเลยว่ากลั้นน้ำตาไม่อยู่ ทึ่งในความแม่นของอาจารย์แต่ก็เสียใจให้กับตัวเอง มันเป็นเรื่องที่เราไม่ได้บอกหรือพูดอะไรกับอาจารย์เลยนะ แต่อาจารย์รู้แม้กระทั่งว่าแฟนไปทำคนนั้นท้อง จนถึงวันนี้เขาแต่งงานกันไปเรียบร้อยแล้ว อาจารย์บอกให้เราตัดใจเราก็เลือกที่จะเชื่ออาจารย์ตั้งแต่วันนั้น ตอนนี้หัวใจดีขึ้นมากแล้วค่ะ ถือซะว่าไม่ใช่คู่กัน

และยังมีอีกหลายเรื่องที่อาจารย์ทักมาแล้วมันเกิดขึ้นเรื่อยๆทีละเรื่อง ส่วนตัวประทับใจมากค่ะ เลยอยากมาแนะนำหากเพื่อนๆมีเรื่องทุกข์ใจหาทางออกไม่เจอ และอาจารย์ยังให้คำแนะนำและคำปรึกษาที่ดี รู้สึกว่าอาจารย์เป็นมากกว่าหมอดู เหมือนพี่น้องที่คอยปรึกษาได้ตลอด เป็นกันเองและใจดีมากๆค่ะ

ใครสนใจดูที่เว็บนี้ค่ะ
    http://www.mantrawitch.net/

2. Daodin

Daodin สมาชิกใหม่

3. Daodin

Daodin สมาชิกใหม่

อยากลองดูเหมือนกันนะคะ ไม่รู้ว่าจะแม่นจริงๆไหม แต่ก็จะลองไปดูค่ะ เพราะตอนนี้ชีวิตก็ค่อนข้างมีปัญหา ถ้าดูแล้วจะมาอัพเดตอีกทีนะคะว่าเป็นยังไง